Vào lúc: 11:40 21/10/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: daitin-gazi
Vào lúc: 10:01 17/10/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: maket0101
Vào lúc: 22:45 25/09/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: galogo0987
Vào lúc: 21:19 03/09/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: duydn
Vào lúc: 14:09 16/06/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: huutai2106
Vào lúc: 10:07 08/06/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: loihangdecal
Vào lúc: 09:01 01/06/2014
Vào lúc: 10:54 27/05/2014
Vào lúc: 13:37 19/09/2013
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: phungsonnavn

Có bài viết mới
Vào lúc: 00:19 30/09/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: kenbyssc
Vào lúc: 19:55 25/10/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: kemmynguyen
Vào lúc: 19:52 25/10/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: liobun945
Vào lúc: 19:39 25/10/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: liobun945
Vào lúc: 18:57 25/10/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: cacpro1996
Vào lúc: 18:36 25/10/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: sinobi
Vào lúc: 18:07 25/10/2014
Xem bài viết mới nhất Gửi bởi: summerainbh

Trang 3/18 ĐầuĐầu 123456713 ... cuốicuối
Hiển thị từ 21 - 30 / 171
    Khen ngợi
    63
    Có 60 chủ đề được khen ngợi
    Nhận được 86 lời khen
    Mấy xe RebelUSA kia thì em không có ác cảm, nhưng cái xe nhái này thì nó quá sức táo tợn đi nên nhiều người không ưa là đúng. Yamaha nghiên cứu thiết kế chiếc R125 được đánh giá cực cao rồi hãng Genata này copy nguyên xi, xào lại tí (tí thôi nhe) rồi bán lấy lời. Nói thật Yamaha không có ý kiến em thấy cũng lạ

Có thể nó thật sự là 14,7hp và chạy được 13-14 nhưng mà cái việc nó nhái 98% R125 thôi là đủ cho người ta khinh rồi. Hơn nữa PR thì cũng vừa thôi chứ, đọc mấy bài báo quảng cáo xe thấy nó làm như chiếc R125 là đồ bỏ ấy

PS: ai chạy RebelUSA CB và Notus mà dám khẳng định hài lòng với chiếc xe khi chưa độ chế gì lại thì nói thẳng là không tin nhe!

===== Bổ sung vào lúc 14:09 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 13:57 =====

Mua xe mà chỉ lo ngoại hình thì ngộ quá. Cái này là bản thân em không hiểu được vì sao lại có tư tưởng như vậy!

2. 1 người đã khen chủ đề này:

Khen ngợi
    473
    Có 194 chủ đề được khen ngợi
    Nhận được 361 lời khen
    Trích lời tayduanghiepdu viết: Xem bài viết
    Chú này nói lạ, 60tr nhưng ra đường được nghe cái mác "Ồ... mô tô kìa..." thì cũng đáng mua ấy chứ
    không dám đâu đại ca đi ngang là em " ồ .... trung quốc kìa " hehe . Mà chiếc này dáng công nhận đc nhất trong mấy thằng notus cb . Quan trọng cục máy thôi , cần là phải nhanh , chạy bám đuôi tăng tốc đc cỡ ex là ok liền .

My Nouvo , My Style . Back To Oldschool

4. 2 người đã khen chủ đề này:

Khen ngợi
    63
    Nhận được 86 lời khen
    Trích lời phuc9867 viết: Xem bài viết
    không dám đâu đại ca đi ngang là em " ồ .... trung quốc kìa " hehe . Mà chiếc này dáng công nhận đc nhất trong mấy thằng notus cb . Quan trọng cục máy thôi , cần là phải nhanh , chạy bám đuôi tăng tốc đc cỡ ex là ok liền .
    175kg, 125cc mà muốn tăng như exciter thì chắc máy 2T thôi anh ơi

Khen ngợi
    41
    Có 72 chủ đề được khen ngợi
    Nhận được 154 lời khen
    Trích lời anex viết: Xem bài viết
    hãy để bọn nguy hiểm tự nhận ra chân lí...tụi nó o dám nói đâu
    Ý you là sao....coi chừng bị ném đá nhé

===== Bổ sung vào lúc 15:07 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 14:57 =====

Trích lời huantng93 viết: Xem bài viết
    175kg, 125cc mà muốn tăng như exciter thì chắc máy 2T thôi anh ơi
    Biết nhận ra vấn đề ko? 1 cái 135cc xe thường ngày 1 cái 125cc xe moto. Có đầu óc thì suy nghĩ nhá. Vậy thì tôi sẽ ss 175cc moto vs ẽ 135cc kết quả thế nào hở? tự mà suy nghĩ cho đầ óc hoạt động tí nhá

===== Bổ sung vào lúc 15:24 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 15:07 =====

Trích lời huantng93 viết: Xem bài viết
    Mấy xe RebelUSA kia thì em không có ác cảm, nhưng cái xe nhái này thì nó quá sức táo tợn đi nên nhiều người không ưa là đúng. Yamaha nghiên cứu thiết kế chiếc R125 được đánh giá cực cao rồi hãng Genata này copy nguyên xi, xào lại tí (tí thôi nhe) rồi bán lấy lời. Nói thật Yamaha không có ý kiến em thấy cũng lạ

Có thể nó thật sự là 14,7hp và chạy được 13-14 nhưng mà cái việc nó nhái 98% R125 thôi là đủ cho người ta khinh rồi. Hơn nữa PR thì cũng vừa thôi chứ, đọc mấy bài báo quảng cáo xe thấy nó làm như chiếc R125 là đồ bỏ ấy

PS: ai chạy RebelUSA CB và Notus mà dám khẳng định hài lòng với chiếc xe khi chưa độ chế gì lại thì nói thẳng là không tin nhe!

Mua xe mà chỉ lo ngoại hình thì ngộ quá. Cái này là bản thân em không hiểu được vì sao lại có tư tưởng như vậy!
    Cậu nên đọc kĩ lại nhưng topic tại Rebell...cậu nói ko ai để zin chạy mà hài lòng thì cậu nên suy nghĩ lại...ko tìn là tùy cậu ai cần cậu tin...và vì thế ko ai tin cậu hết.

Cậu ăn học thì chắc cậu bik? Cậu mới làm gì đó chắc cậu sẽ sai vài điều và sau đó cậu sẽ rút kinh nghiệm làm cái thứ 2 tốt hơn...sao cậu ko liên tưởng và logic tí...mà cứ cứng vậy... Rebell mới đầu là con SI và sau này ra bản vá lỗi là RC

Rebell mới vào thị trường 1 năm nay. mới vào thì lõi là đúng ... cuộc sống mà cậu có tuyệt đối nói là cậu không chứ ý tới ngoại hình ko? nếu cậu nói ko! tôi đón cậu chắc quen bạn gái ko chú ý đén ngoại hình và chắc cậu ăn mặc ..... xin lỗi tôi ko nói ra... cái gì cũng nên có thẫm mĩ 1 tí.

Cậu có tuyệt đối vỏ ngực nói to là "trong đời tôi tôi chưa bao h thất bại" vậy cậu giỏi hơn Bill Gates, steve log,...rồi.

Rebell là 1 thành viên mới trong moto mà chủ yếu dành cho những ai đam mê mà túi tiền có hạng...các cậu có hiểu câu này ko? ko hiểu thì hỏi người ta.

Đi hàng trung quốc nguy hiểm...vậy có ai đi CB, Si bị chết chưa nhỉ....có xe nào bị cháy nổ chưa. nếu có thì pm cho tôi biết nhé.

"Chơi xe" bạn hiểu từ này ko? nó có từ " chơi" ở đây ý nói chơi là phá là vọc là có sai thì sữa nâng cấp lên thì đó mới gọi là chơi xe..giống như chơi game thoi. Việc mà cậu nói mua xe về để đó chạy ko thay gì hết ko làm gì hết thì đó ko phải chơi xe nhá. đó là phương tiện đi lại...Understand me?

===== Bổ sung vào lúc 15:27 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 15:24 =====

Trích lời Ni9ht_kid viết: Xem bài viết
    _ ko phải đòi hỏi ở 50tr dc gì mà là với 50tr bỏ ra là ko đáng. thành thực mà nói các pác chạy CB125, hay notus hãy nói thực lòng cảm giác sử dụng của minh về con xe, ai cũng bít là lun muốn tự hào về sự lựa chọn của mình, nhưng thực tế nhìu lúc ko dc như ý .
    _mình chưa dc chạy bao h nhưng với những gì mình thấy, mình thử kéo với CB125, nghe người khác nói xe bị tùm lum lỗi, fix lỗi tùm lum kiểu.v..v.... (tin dc vài phần, vì VN hay chém gió) thì...haizzzz, ko đáng với cái cái giá gần 60tr, trong khi Fz16 là xe nhập chỉ hơn 70tr. nhập thị bì chém là đương nhiên, còn CB Notus thì lắp ráp tại VN mà giá vậy thì quá chát
    VẬy bạn váo đó là xem fix lỗi thoi hả? Nhìn 1 sự việc mà chỉ nhìn tới cái nhược ra mà nói... sao ko đọc những topic chia sẽ cảm nhận khi chạy CB? 1 Club CB125 với rất nhiều thành viên, vẫn off và hoạt động sôi nỗi

[CENTER]

Khen ngợi
    30 009
    Có 2 884 chủ đề được khen ngợi
    Nhận được 15 118 lời khen
    nhìn củng đẹp đó chứ có khi còn đẹp hơn R15 nữa, nhìn thon gọn hơn R15 ở phần đầu xe

E.P.T
    Exciter Passion Team
    PHÓ LEADER
    l--------------------------------------------------------------------------l
    Phone: 0982875186
    [/URL]

Khen ngợi
    63
    Nhận được 86 lời khen
    Vậy là anh nhận mua xe anh chỉ lo ngoại hình hả? Anh Ni9ht_kid nói rồi đó, Yamaha FZ chỉ có 70-72 triệu. Sao không mua xe đó? Tại pô êm chứ gì? Đừng nói xe đó chạy yếu nhe, nó yếu chắc mấy anh CB lết quá. Nhìn cái xe nhái 98%-99% một xe khác rồi tung hô nó lên như là nó number 1

Quay lại vấn đề FZ giá cao hơn chỉ 10-12 triệu, nếu không nhích lên được 10 triệu, anh nghĩ anh có tiền bảo dưỡng chiếc xe nhái kia không? Xe mới ra lỗi nhiều, anh đồng ý đúng không? Vậy thì chuẩn bị đi

Túm cái váy lại là: HAM rẻ + HAM pô hú, hú càng to càng tốt + HAM dáng sport + không có chút gì áy náy khi xài đồ nhái (giống đám xài Gucci, LV giả) => mời mua. Em đâu phải đối tượng của Rebel, anh và mấy người giống anh mới đúng.

Yêu nó quá thì trong vòng tuần đầu tiên nó ra anh mua lẹ đi nhe, mua rồi chỉ cho em biết là em ngu ngốc và đã sai lầm khi xem thường tuyệt phẩm mới như thế nào đi

PS: RebelUSA là hãng giỏi nhất thế giới, chỉ họ mới làm xe "thể thao" dưới 250cc 2 máy được

9. 3 người đã khen chủ đề này:

Khen ngợi
    11 345
    Có 3 159 chủ đề được khen ngợi
    Nhận được 15 702 lời khen
    Ôi xe nhái ...

Khen ngợi
    63
    Nhận được 86 lời khen
    Chưa bao giờ ra đường gặp 1 chiếc RebelUSA nào chạy từ tốn và không nẹt pô. Chưa bao giờ đó! Mấy anh chạy xe này không cần pahỉ làm vậy đâu, mọi người biết đây lả xe "xịn" rồi

12. 1 người đã khen chủ đề này:

Khen ngợi
    49
    Có 21 chủ đề được khen ngợi
    Nhận được 45 lời khen
    re be lu sa nói rằng họ là thương hịu xe máy Việt, máy móc nhập theo dạng linh kiện về vn lắp ráp, có tỉ lệ "nội địa hóa" cao... nhưng giá cả thì chưa được "nội địa hóa" theo sp. 50 chai cho 1 chiếc xe có nguồn gốc Tàu fù (Hồng Đà) + VN thì quá hớp rồi, bằng với giá bán Honda CBR150R bên Thái Lan (76k Baht tương đương 2,460 USD) mặc dù bên Thái CBR150R là xe Honda, DOHC, FI, "nội địa hóa" cực thấp nha >>> http://www.motorcycle.in.th/staticpa...cle_Price_List

Khen ngợi
    33
    Có 19 chủ đề được khen ngợi
    Nhận được 44 lời khen
    Trích lời harynokawa viết: Xem bài viết
    Ý you là sao....coi chừng bị ném đá nhé

===== Bổ sung vào lúc 15:07 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 14:57 =====

Biết nhận ra vấn đề ko? 1 cái 135cc xe thường ngày 1 cái 125cc xe moto. Có đầu óc thì suy nghĩ nhá. Vậy thì tôi sẽ ss 175cc moto vs ẽ 135cc kết quả thế nào hở? tự mà suy nghĩ cho đầ óc hoạt động tí nhá

===== Bổ sung vào lúc 15:24 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 15:07 =====

Cậu nên đọc kĩ lại nhưng topic tại Rebell...cậu nói ko ai để zin chạy mà hài lòng thì cậu nên suy nghĩ lại...ko tìn là tùy cậu ai cần cậu tin...và vì thế ko ai tin cậu hết.

Cậu ăn học thì chắc cậu bik? Cậu mới làm gì đó chắc cậu sẽ sai vài điều và sau đó cậu sẽ rút kinh nghiệm làm cái thứ 2 tốt hơn...sao cậu ko liên tưởng và logic tí...mà cứ cứng vậy... Rebell mới đầu là con SI và sau này ra bản vá lỗi là RC

Rebell mới vào thị trường 1 năm nay. mới vào thì lõi là đúng ... cuộc sống mà cậu có tuyệt đối nói là cậu không chứ ý tới ngoại hình ko? nếu cậu nói ko! tôi đón cậu chắc quen bạn gái ko chú ý đén ngoại hình và chắc cậu ăn mặc ..... xin lỗi tôi ko nói ra... cái gì cũng nên có thẫm mĩ 1 tí.

Cậu có tuyệt đối vỏ ngực nói to là "trong đời tôi tôi chưa bao h thất bại" vậy cậu giỏi hơn Bill Gates, steve log,...rồi.

Rebell là 1 thành viên mới trong moto mà chủ yếu dành cho những ai đam mê mà túi tiền có hạng...các cậu có hiểu câu này ko? ko hiểu thì hỏi người ta.

Đi hàng trung quốc nguy hiểm...vậy có ai đi CB, Si bị chết chưa nhỉ....có xe nào bị cháy nổ chưa. nếu có thì pm cho tôi biết nhé.

"Chơi xe" bạn hiểu từ này ko? nó có từ " chơi" ở đây ý nói chơi là phá là vọc là có sai thì sữa nâng cấp lên thì đó mới gọi là chơi xe..giống như chơi game thoi. Việc mà cậu nói mua xe về để đó chạy ko thay gì hết ko làm gì hết thì đó ko phải chơi xe nhá. đó là phương tiện đi lại...Understand me?

===== Bổ sung vào lúc 15:27 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 15:24 =====

VẬy bạn váo đó là xem fix lỗi thoi hả? Nhìn 1 sự việc mà chỉ nhìn tới cái nhược ra mà nói... sao ko đọc những topic chia sẽ cảm nhận khi chạy CB? 1 Club CB125 với rất nhiều thành viên, vẫn off và hoạt động sôi nỗi
    Túi tiền có hạng chắc là tỷ phú hả bạn? Nổi tiếng lắm mới có hạng nổi đó

Rebel bị chửi vì chọn con đường... không có hậu

Đâu phải chết mới quan trọng đâu bạn. Chết xong cũng còn biết gì nữa đâu mà quan trọng

Quan trọng lúc sống như thế nào chứ, còn bạn quan niệm chết mới đem ra nói thì hôm nào bạn quay clip bốc sh!t ăn mình xem thử, chết mình đền bạn con "bản sao" này

Thấy rõ có cần phải chết mới đem ra nói k?

"Chơi xe" là làm cho con xe mình tốt hơn, hay nói đúng hơn là tốt hơn các xe khác ở các thể loại. Còn "chơi xe" kiểu của bạn thì xuất phát điểm thấp hơn người ta, loay hoay hoài cũng chẳng bằng người ta và cũng chẳng vừa ý mình thì nói gì đến tốt hơn?

Nếu bạn thích chơi kiểu đó thì kiếm chỗ nào bán xe phế liệu, tự tay dọn lên chiếc xe 100% theo ý bạn rồi vỗ ngực nói với người ta: mày có biết chơi xe gọi là gì không, phải tự tay làm như tao nè, mày mua sẵn chiếc xe rồi thì có gì hay Mà nhớ là mua rác Nhật nha, mua rác TQ nó gãy ngang hồi nào không hay đó

PS:Mình rất là thích mấy bạn có chữ ký giống bạn, làm mình gợi nhớ đến một hội xe bên TQ, bên đó toàn chơi xe của Mỹ, mà lạ cái xe nào cũng cục máy TQ, bên đó ai chơi xe cũng phải khai đầy đủ thông tin dưới chữ ký mới cho tham gia

Chỉnh sửa lần cuối bởi: ̶A̶̶d̶̶m̶̶i̶̶n̶, lúc 16:32 -- 17/04/2012

15. 2 người đã khen chủ đề này:

Trang 3/18 ĐầuĐầu 123456713 ... cuốicuối

Quuyền hạn của bạn