Ae vào xem phân tích về vụ làm giá của HD và Yamaha nha

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi Viola2009, 20/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. foreverinheart

foreverinheart Bằng A4

mua xe cũ đi bạn có ông anh cần bán AB việt dk dầu tháng 12 bển số vt 5 số nè. giá 38 thì phải.a kỳ 0902842752. xe còn mới . em không phải cò gì ông anh cần tiền chắc để lên em ex này đây

2. kienlt90

kienlt90 Bằng A2

tự chạy hoài sẽ quen thôi ko có gì đâu bác :)

3. tuankon113

tuankon113 Bằng A2

chạy còn dễ hơn xipo....kaka......

4. lx3388

lx3388 Bằng A1

nhà phân phối đã ăn tiền đôn giá của người tiêu dùng rồi còn ăn cả tiền thuế của nhà nước(hóa đơn toàn ghi giá của hãng chứ có ghi giá nó bán cho người ta đâu) toàn bọn hút máu nói láo cả
    cuộc đời em cảm thấy may mắn khi mua dc nolx với giá 28.7 thấp hơn hãng 100k....

5. 1st_JaeJoong

1st_JaeJoong Bằng A2

bác cứ chém. Đúng là trình lùn mà [-X

6. Exciter73

Exciter73 Bằng A2

Đừng mua Exciter 2011 cho nó ế hàng. đến khi giảm giá chúng ta ko thèm mua cho nó hết bán luôn =)) tẩy chay Yamaha đi anh em :D

7. dieoflove

dieoflove Bằng A2

HD và YA đã bắt đầu giảm giá ở HN, YA chưa nói ra giá chính xác trong sáng nay. còn HD bán bằng giá đề xuất. tin thật nhé. mình đi check về mà. về cái onl luôn hehe

8. quadaulong

quadaulong Bằng A1

Chào bạn , chủ yếu là bạn tập sao cho tay côn ( bóp nhả nhiều lần ) cho nhuần nhuyễn và khớp với tay ga , cái này không chạy ngồi không cũng tập được mà. Sau đó kết hợp với chân vào hoặc ra số, cho nhuyễn như phản xạ tự nhiên là ok.
    Mình còn nhớ lúc năm 1990 có ông anh chạy tàu XNK có mua về 1 chiếc CD70 nghĩa địa mình lên chạy bữa đó chở BG vào số lần đầu xém bật ngữa. Nhưng sau đó ráng tập vài bữa là êm. Nói chung nếu mình thực sự thích xe côn tay thì chẳng khó gì cả!

9. ZoChaoWay

ZoChaoWay Bằng A1

Bài phân tích quá hay, nhưng thật sự số lượng người hiểu và đồng ý tẩy chay được bao nhiêu % ?
    Mình nghĩ có 1 bộ phận rất lớn vẫn mua xe dù giá có đôn lên 20tr.
    Mong HVN và YVN làm việc cụ thể với các HEAD và 3S để bà con biker của mình mua được xe theo giá niêm yết.
    Mình thì phải tẩy chay và đi tiếp em AB2007 thui. chừng nào mua được giá niêm yết thì tính tiếp ^_^

10. rukoko93

rukoko93 Tập Lái

Theo suy nghĩ của mình, ex2011 hiện đang rất hot thì trường và thành phần mua xe chủ yếu là thanh thiếu niên ( như mình), thích tỏ vẻ (như mình), muốn mua càng sớm càng tốt, đi ra đường nhận được ánh mắt nhòm ngó ngưỡng mộ của mọi người... Nên đã có nhiều người sẵn sàng bỏ ra một khoảng tiền không nhỏ để được sở hữu ex2011 SỚM HƠN NGƯỜI KHÁC (chỉ sớm hơn thôi chứ chẳng có gì ghê gớm!!!). Quy luật thị trường bao giờ cũng vậy, sản phẩm nào mới ra cũng hot, cũng cao giá. Sau một thời gian nó sẽ hạ nhiệt, và lúc đó những người tiêu dùng sáng suốt (như mình) ra tay cũng chưa muộn, biết đâu càng về sau mẫu mã sẽ càng đẹp và chất lượng sẽ càng tốt hơn!!!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...