Anh em chỉ e giúp

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Theanh11000, 1/12/16.

1. Theanh11000

Theanh11000 Tập Lái

Em đang lên nồi dán 3 càng cước độ lăn chuông 4 lá bố dộ thái 4 lò xo độ vậy lên CAM gì ? Và muốn lên dên lớn thì giá khoảng nhiêu

2. Theanh11000

Theanh11000 Tập Lái

3. Phat28

Phat28 Bằng A1

hỏi giá thì hơi khó trả lời tại sợ đụng chạm mấy bác thợ, bạn tìm trên 5giay có mấy lò công khai giá luôn đấy

còn về nồi thì lên 5 lá đi, mình cũng làm 4 lá rồi mà không ăn thua gì làm 5 lá xong cực êm, cam thì đi cam 6.5 ly, móc mắt , túm đầu piston ăn gian hơi, ra nói làm piston cho bài 6.5 ly là thợ tiện hiểu

4. Theanh11000

Theanh11000 Tập Lái

Minh hoi tho tho nói lm 4 lá như vậy ngon rồi kh cần lên 5 lá

5. dior

dior Bằng A4

4 hay 5 lá gì cũng đc, 5 lá ép bố sau hơn đc chút thui, wan trọng canh lò xo thui, nồi trước lăn chuông coi chừng bố tuôn ra ngẹt bơm nhớt bị lúp sảng àh

6. Amandabui252

Amandabui252 Tập Lái

Thanks bác, giờ mình mới biết đến thông tin hữu ích này. Ai có những thông tin dạng như thế này post lên cho mọi người cùng tham khảo luôn nhé. Đang rất quan tâm

7. Bố Cu Tí

Bố Cu Tí Tập Lái

các bác tư vấn cho em xíu xe em là dream zin chưa đụng chạm sau nhiều lần đi tour xa về thì máy đã yếu hơi nên em đang muốn làm lại hơi. Nhưng em đang muốn lên píston zin 50 đầu lồi hoặc phay bớt đầu bò để ăn gian hơi với làm lại bộ côn cho khỏe, bác nào biết chỗ có piston đầu lồi cho xe zin thì cho em biết với ạ, em hiện đang ở hà nội... cảm ơn các bác trước nhẹ

8. JeanDean

JeanDean Bằng A1

làm zin đi là good nhất . Xe minh từ 2003 đến giờ vẫn đi zin luôn bền và mạnh

9. lunongdan

lunongdan Tập Lái

Cho e hỏi xe e đang dùng là Jupiter V 2004 , e xin hỏi 2 vấn đề về phuộc và tăm xe xin các a cho e ý kiến.

1. e lấy phuộc sau xe sirius gắn vào xe e có trùng nhau ko ạ
    2. tăm xe e nó gỉ gần hết , e muốn thay tăm xe thì khoảng bảo nhiêu ạ ( mà e có tìm hiểu thấy đủ loại tăm , tăm tròn , dẹp , xoắn ... ) e thấy đẹp nhưng mà tại e hay đi đường xa ( dòng sốc nhiều ) nên xin mấy a tư vấn cho e .
    Em xin cảm ơn !

10. JeanDean

JeanDean Bằng A1

có tiền thì làm, nếu vành ( niềng ) chưa mục thì đi vẫn đươc , ko cần thay tăm làm gì . tốn tiền chỉ cần kiểm tra lại đùm ( moayo ) trước, sau xem bạc đạn ( vòng bi ) có bị lỏng rơ , ổ bi có bị lõng lưng chưa . nếu các vấn đề đó ko sao là ổn đi phà phà luôn .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...