X-bike anh em X-Bike Cần Thơ - An Giang vào đây điểm danh nhé !!!!!!

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi bvp569, 21/10/12.

1. cuulong76

cuulong76 Bằng A4

Xin gởi đến anh xem Led 7 màu đồng hồ Xbike xe bạn Km_Thuong

và đây là clip Led 7 màu đồng hồ Xbike
    màu sắc bên ngoài đẹp hơn

[video=youtube_share;HKn5dyLFmoA]http://youtu.be/HKn5dyLFmoA[/video]

a gửi các hình và clip vào đây cho anh em Cần Thơ ĐBSCL tiện tham khảo và mê. ai có kẹt gì chạy qua Bến Tre hỏi sư phụ THương nha hihi

2. khamx

khamx Bằng A2

Chắc lần sau phải mục sở thị mới được :71:. Ae mình ở Cần thơ có ai lên vỏ không ruột chưa, vỏ trước mình bị mòn rồi tính lên vỏ trước có ruột rồi sau lên không ruột vỏ sau, đang kiếm cái nào để thay bánh trước sau này lên vỏ sau không ruột cho đồng bộ. Mà công nhận vỏ sau thay hồi tết tới giờ chưa mòn nữa còn vỏ trước 1 năm mấy, hehe tiết kiệm cũng được kha khá.

3. cuulong76

cuulong76 Bằng A4

khuyên bạn có đk thì nên lên vỏ kg ruột bánh trước luôn khi có dịp vì chênh lệch kg nhiều đâu.
    có đk lên vỏ tubeless sẽ đi an toàn và ôm cua đã hơn đó bạn

4. manh_cuong99

manh_cuong99 Bằng A2

Ten: nguyen manh cuong
    nick diễ đàn :manh_cuong99
    sdt:0939435415
    yh.nguyen_manhcuong1993

5. bvp569

bvp569 Bằng A2

up biển số xe lên lun đi Cường, hoan nghênh bạn đã đến với club, hãy nhiệt tình và hòa đồng để góp phần tạo nên 1 club lớn mạnh nha Cường ( C biết ai chạy X-bike nữa thì lôi kéo dzô tiếp club dzới nha ) ^^

6. khamx

khamx Bằng A2

Thanks anh Tôn nhiều, em sợ lên tubeless trước bơm hơi non nó xì, còn cứng quá thì rơ chén cổ. Theo anh thì nên lên vỏ Quick hay Maxiss, ở miền tây chắc kiếm Quick hơi khó :89:.

7. cuulong76

cuulong76 Bằng A4

a cũng đang định lên swallow, duro cho bánh trước nè. bánh sau a đi Dunlop 90/80/17 tốt ôm cua phê
    Vỏ Quick bánh sau A. MInh đi cũng tốt. mà bạn Tien_Binh_BC thì lại xui cắn đinh hoài
    1 số ae cũ k like Maxxis nữa vì nghe nói chất lượng kg bằng xưa . nếu em thấy Maxxis phù hợp túi tiền thì lên
    a thấy vỏ Swallow 90/80/17 bản nó to hơn vỏ Quick. giá cũng mắc hơn vài chục ngàn.
    Nếu ai yêu hàng VN thì mua Euromina của Caosumina thì hình như có bảo hành thì phải
    Nếu ở Cần Thơ kg có thì nhờ ai đi SG mua dùm mang về hay gửi xe.

8. nguyenminh2001

nguyenminh2001 Bằng A4

Thật ra vỏ swallow ko to hơn vỏ quick đâu anh tôn ơi, nếu cùng mã 90-80-17 thì e đảm bảo với anh nó cùng size cùng kích thước
    Hôm bữa Hưng nó thay Swallow 90-80 về để kế xe em nhìn em cũng thay to hơn, nhưng thật ra không phải, bởi vì 1 bên là vỏ đi 6000km rồi, còn 1 bên mới thay, nên a nhìn thấy swallow vỏ nó đen tuyền còn Quick em đang đi thì 2 bên đính đầy bụi đất nên cảm giác nó nhỏ hơn thôi

9. huutran77

huutran77 Bằng A2

Có anh em nào ở An Giang đi XB màu đỏ đen 2010 biển số 136.74 không nhỉ??:152:

10. bvp569

bvp569 Bằng A2

chưa gặp bao h a ui, nếu biết ng` đó quê AG thì a rù quến dzô club giúp e dzới nhaz a :81:

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...