Cảnh giác Bọn lừa đảo Việt Nhật motor về Kiên Giang???

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi dragon2266, 24/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. greenlife

greenlife Bằng A1

Cảm ơn topic đã cảnh báo nhé. Không biết bọn này đến Sóc Trăng lần nào chưa?

2. nick20

nick20 Tập Lái

post lên cho anh em chú ý. trước khi đem xế yêu của mình đi sửa, các bác nên tìm hiểu kỹ:D

3. Mr C

Mr C Bằng A2

Lên đầu cho anh em Kiên Giang biết mà tránh...

4. Obama_BinLaden

Obama_BinLaden Tập Lái

Vậy phiền ae nên thông báo rộng rãi cho người thân biết để mà tránh bị tiền mất tật mang đê nhe!
    <input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">

5. con_meo_bo_teo

con_meo_bo_teo Bằng A2

bọn nó đã về tới Qui Nhơn rồi.1 ở đường Lê Hồng Phong,1 ở Nguyễn Thái Học.còn tên thì mình ko nho ,a e ở QNh nhớ cảnh giác nhen.:(:(:(

6. 54_F2_4777

54_F2_4777 Tập Lái

Ở SG thì dân chúng ko đập banh tiệm nó, chứ về quê mà làm ăn giống trên SG thì thế nào nó cũng bị dân dưới đó đập banh nhà lồng cho coi.:))

7. U_NOOB

U_NOOB Bằng A2

bọn này mưu mô nhưng mà ngu , cái ngu duy nhất làm người ta biết nó chính là Việt-Nhật là cái hình y chang mấy tờ rơi còn lại . Đúng là ngu

8. lilbin

lilbin Bằng A2

hic....đến đây rùi...lạng quạng là banh tiệm nè.....khu đó nhìu giang hồ lắm...mie bà tui này....đưa mấy tấm hình quảng cáo cũng giống nhau nữa

9. mathienlong1412

mathienlong1412 Tập Lái

hài wa, ngày trước cũng có lượm dc tờ rơi của nó, mấy lần lấy tờ rơi thì thấy mấy cái địa điểm khác nhau, nghĩ là nó làm ăn khấm khá có nhiều chi nhánh, cũng tính đem con wave gẻ ra bảo dưỡng, nhưng bận wa ko đi, sau này lên biker mới biết nó lừa đảo, biện hộ cho nó làm khỉ j, chỉ là tôi thắc mắc thôi, có tật j đâu mà phải giật mình nhỉ ;))
    nếu chúng nó tởm như vậy thì ng bị hại sao ko thưa kiện nó nhỉ? cái này ai có wen biết với ng nào làm việc dính tới luật thì hãy nhớ cơ quan chức năng vào điều tra, tôi nghĩ ng dân mình ko có thói wen đi kiện khi mình bị mất quyền lợi thôi

10. vavavoom

vavavoom Bằng A2

kinh thật, bọn này xuống miền Tây luôn à? bem cho chúng nó hết đường về đê bà con.X(

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...