Cảnh giác Bọn lừa đảo Việt Nhật motor về Kiên Giang???

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi dragon2266, 24/7/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. oaoaoa

oaoaoa Bằng A1

Tin buồn, nếu đúng như mọi ng nói, thì Vung Tau cũng đã có kiểu kinh doanh " Nhượng Quyền " này rồi.lúc tối nhặt dc cai tờ rơi... gồm có 29 công đoạn kiềm tra, tặng nhớt khi bảo trì, ép chạc ba....Tiệm ở Vũng Tàu tên là HẠNH KHẢM, nằm Dg Lê Hồng Phong kế bên tiệm vật liệu xây dựng NGỌC THỊNH... chú ý chú ý

2. love.speed

love.speed Bằng A2

tụi này nó sống dai nhĩ lên cho a e biker các tỉnh chú ý về báo cho gia đình bà cobn dòng họ nội ngoại cho tụi nó hết đường sống lun . tụi này hình như đa phần là tụi ngoài bắc vô trong nam . Định kiếm thêm chút cháo đây mà a e biker chú ý tin này nha .

3. tim_dainhan

tim_dainhan Tập Lái

không có cách nào để dập cho bọn này tịt hẳn đi nhỉ?khác gì cướp giữa ban ngày đâu.

4. DJ_HOANGAN

DJ_HOANGAN Bằng A2

Hảy cắt xxx bọn dog này.

5. kechantinh

kechantinh Bằng A2

anh em biker Kiêng Giang cẩn thận nha, đem bike vô tụi này là mua tiêu luôn đó, dcm sao không ai kéo tới cửa hàng nó đập một trận là tụi nó hết dám mở chi nhánh ah, ack ack

6. hoangkoha

hoangkoha Bằng A4

.....ôi xồi đang yên đang lành, dân ngta cũng có tiệm quen hết rồi về đây lừa gà à, vài anh xì po chọt bị thương là em hứa em thề em đảm bảo ba má cái tiệm cũng không còn =))

7. tigerlx

tigerlx Tập Lái

cái chỗ này hả trời.....Chuyến này khỏi về SG lại luôn nhe các em.Để anh rủ anh em ở phà Vàm Cống lên chú mày sửa xe.....

8. Quang pro

Quang pro Tập Lái

ko bik có nên tin bọn này hay ko nửa vì thấy có nhìu ưu đải wá :D từ khi thấy tờ rơi này mình nghỉ nên 1 tháng đến 1 lần khi nghe các bạn nói vậy chắc mình ko dám mơ đâu hehe thank biker viet nam nha và cả người viết nửa ........@uanqpro......

9. leo-protein

leo-protein Bằng A1

phải bài trừ bọn này mới được. dúng đó phải đề phòng mới đc, dổi cái tên là thành người mới kìa. cho cái bọn nó ko có cám mà ăn lun. anh em biker kiên giang chú ý nge!!!!!!!!!!!

10. offroad-alone

offroad-alone Tập Lái

bị bà kon trên SG mắng vồn dữ quá nên chạy về KG kiếm ăn rồi:D

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...