Luật giao thông Cả nhà ta AE nào đã từng "Mém Gặp TỬ THẦN" thì vô nha!

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi BikerVietnam, 30/12/09.

1. xicut2010

xicut2010 Tập Lái

mới bị trên đông tây khi xem giao thừa về tét với chiếc dream, thử từ 3->2->3->4 lên tốc độ chắc cả 100km/h bấm số mo tự nhiên ko hiểu sao về số 1( các bác có tưởng tượng dc ko) chiếc xe y như luppe gầm rú e eeeeeeee eeee đứng bánh sau kéo chục mét xém tí em bay hết người qua đầu xe hên là đá 2 đi típ:-O#:-S

#481 xicut2010, 23/1/12
    Sửa lần cuối: 23/1/12
  2. lesiphu218

lesiphu218 Bằng A2

mới đc tầm 1,2 tháng trước xong
    chở thằng bạn đi học, đằng trước là cái oto, đang đi cái oto phanh gấp nên em cũng phải phanh gấp. Tự nhiên nghe cái bốp ở đằng sau, quay lại thấy 1 chú đi nhanh húc vào đít xe em ngã lăn ra
    Tính em hiền k thèm ăn vạ nên trả số đi thẳng
    May mà hum đó thằng cu kia k đi cùng bạn bè k thì em cũng chết

3. phu_rc

phu_rc Bằng A2

cách đây 1 năm , đang trên đường lý thái tổ , lúc đó mới mua xe và cũng đang có chuyện gấp , hôm đó trời mưa nên đường khá vắng , kéo 80km/h tới ngay nhà hàng sinh đôi thì bị chiếc lead của con mụ kia cúp ngay đầu xe, xe em ủi vào đít xe bã , em văng 10m =.= , lúc té kịp quay lưng lại để không bị khô bò trên mặt, hên lúc đó mặc quần rin áo tay dài đội nón nên không sao, kết quả bể đầu đèn , cong chảng ba , bể luôn dè trước , bã thì bể dè sau , đứng chửi lộn 1 hồi thì e đi mà ko mất 1 xu :))

4. Trường An

Trường An Bằng A4

Còn tớ thì ra xe số 3 xe quăng qua quăng lại té lun, chỉ cong gác chân ko trầy 1 tý dàn áo gì, bị lác nhẹ... nghĩ lại như là xuống địa ngục mà diêm vương đuổi lên, lúc đó cũng tầm 11x á.

5. koutouyo

koutouyo Bằng A1

80 km/h đua lên đà lạt, buổi tối đường có ổ voi may là có xe khách chạy trước nên thấy, giảm tốc độ được hên là không bị gì nghĩ lại giờ còn thấy ớn =__=

6. binhvv

binhvv Bằng A1

8h tối 30 tết đi uống cafe chờ giao thừa, tâm trạng hơi phấn khích nên lướt khoảng 100km/h. Thấy đèn xanh làn mình còn 2s + 3s chuyển đèn làn bên kia + ngã tư rất vắng ==> kệ chạy cố không giảm ga. Gặp một bác wave bên làn đèn đỏ chạy sớm, giật mình nhưng không giảm ga+phanh vì không phản xạ kịp đành vọt cố qua đầu xe bác đó lao đến cách dải phân cách rộng 1,5m nhưng trời thương hay sao mà né được luôn dải phân cách.
    Ngồi cầm tách cafe mà run toàn thân, thề từ giờ không bao giờ cố đi qua ngã tư khi sắp chuyển đèn. Đúng là trời thương vì xe nặng 160kg, mình 70kg mà đâm ngang vào người ta ở vận tốc 100Km/h thì .....

7. caotrung

caotrung Bằng A3

Lâu lâu ghé vô đây đọc để vít nhẹ ga hơn...:D

8. VanTiep

VanTiep Bằng A2

nghị lại cũng thấy nhiều bác may mắn, mà sao toàn ếch thể nhỉ :)) :)) =))

9. timvklac

timvklac Bằng A2

cách đây 2 năm mình w thằng bạn đy học sớm ở gần nghĩa trang liệt sĩ TP.HCM . Lúc đó đường vắng , mãi lo nói chuyện k để ý tối mọi vật xung quanh . Tới gần ngã 3 mà thằng bạn bơm tới 80km , do k để ý nên lam 1 cái rầm đụng trúng 1 thằng công nhân đy làm ( qua đường k tín hiệu đèn , k nón , k kiếng ) . Nó xảy ra thật là nhanh mới thấy đó mà mở mắt ra cả 3 nằm dưới đất . Thằng bạn đè chiếc xe , mình văng ra ngoài nón bh văng mất tiêu lun :) thằng kia thì nằm 1 đống máu me tùm lum . Sau khi 2 thằng hoàn hồn thì chở đy tên kia đy bệnh viện . Bác sĩ ( BV ĐK Thủ Đức ) chuẩn đoán dập não phải mổ lấy não đem nuôi , 2 thằng nghe hết hồn lun tưởng nó chết là ........ :(( . Sau lần đó thì tưởng tới già lun :d
    Qua đường , tới ngã 3 thì phải xem xét thật kỹ sợ đạp lên vết xe cũ 1 lần nữa . Tại lúc đó chưa đủ tuổi nên hơi yếu tay nghề :) Nghĩ lại h vẫn còn ớn :p

10. dàng7112004

dàng7112004 Bằng A4

mình bị 1 lần vào ngày 15/1/2012 trên đường đi ĐLạt( đoạn đi qua Di linh chút xíu )
    đang chạy chừng 70 , tới khúc cua thì ở đâu lòi ra 1 thằng Phương Trang lấn tuyến vượt xe tải :waaaht::waaaht::waaaht:, em chưa thấy thằng nào lái xe ngu VL thế đang vào cua mà vượt :sexygirl:.nó với chiếc tải chiếm bà nó mặt đường rồi, em lủi thẳng xe vô nhà dân luôn, lúc đó mà đi ngay tim đường thì xác định là ngắm gà khoả thân :go:.sau vụ đó em thề là không bao giờ đi xe của bọn Phương Trang dù chỉ 1 lần,nó chạy bán mạng không để ý ai cả

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...