Thị trường Các bạn cho mình hỏi về dòng phoenix 2 máy vừa ra

Thảo luận trong 'Thị trường' bắt đầu bởi mr_khương, 23/12/12.

1. mr_khương

mr_khương Bằng A2

Hôm kia mình có lại motorock xem phoenix, mình hỏi thì họ nói là dòng đầu bị người ta chê quá trời nên đã thu hồi lại.

Và ra phiên bản mới r125, r175 - 2 máy, thú thật thì mình ko rành vụ máy móc gì đâu, chi thích tướng xe. Bạn mình thì nó nói nếu 2 máy thì ngon hơn dòng đầu nhiều ( dòng bị mọi người ném đá ).

Và giá cũng được nâng lên là r125 = 7x triệu, r175 = 8x triệu.

Nên hôm nay mọi người cho mình hỏi có ai test phoenix 2 máy chưa? lúc mình vào xem xe thì cũng có 1 người đang ráp con phoenix r175 bản mới

2. Luxray

Luxray Bằng A2

Đừng mua nhé bạn , hối hận ko kịp đâu . Trước giờ nó vẫn là 2 máy rồi chứ mới với cũ gì , người bán hàng thì nổ tung trời , trên TP này bán ko ai mua nên mới đem về dưới tỉnh bán . Mà giá nào phải rẻ , khuyên thật là bạn máu motô thì để dành thêm lên khoang 95tr lên TP rước 1 em CBR 150 rồi chở về chạy tới lúc chán chê bán lại xe vẫn chưa hư hỏng :88:

3. BboyMike

BboyMike Bằng A2

chả có chiếc nào thu hồi đâu bác, nó chỉ là không bán con cũ nữa mà nâng cấp lên con mới thôi. Mà xe nó 2 máy từ hồi đó đến giờ. 8x triệu thà CBR như bác ở trên nói.

#3 BboyMike, 24/12/12
    Sửa lần cuối: 24/12/12
  4. wave shell

wave shell Bằng A4

lại 1 chiêu mới của tụi nó khuyên bạn thật lòng nếu mua thì ráng chút nữa mua cbr chạy ko thôi thì fz cũng được đụng vào thằng này chết dở sống dở đó từ lúc nó ra tới giờ toàn 2 máy mà là amy1 của china nữa gía thỉ trên trời ngang ngửa với fz của ya vậy mau ya chạy cho sướng

5. mrsingsongvnn

mrsingsongvnn Bằng A4

bỏ 8x chai đi mua cái xe made in Tào lao đấy lầm gì,mua FZ hay CBR 150 ko bét nhè làm em En 150A của su còn hơn,rẻ nữa làm e fortune

6. mr_khương

mr_khương Bằng A2

vậy các bạn cho mình hỏi cbr150 với FI khác nhau nhiều ko, vì mình ko tiền nên định mua cbr150 chạy dc ko các bạn. với mình chỉ có tiền khoảng 6x triệu thôi à :(

7. Bách Sang

Bách Sang Bằng A2

6x thì múc FZ-S đi bạn ơi.xe khựa ko chơi nổi đâu.còn ko cố để dành lên 8x múc CBR150 2hand đầy kìa bạn.có xe ODO chưa tới 3000km mà giá cũng 8x đó.
    khuyên thật lòng bạn đấy,xưa nay xe khựa 2 máy rồi mà từ cb cho tới phonenix .người ta có câu"Thùng rỗng kêu to".

#7 Bách Sang, 25/12/12
    Sửa lần cuối: 25/12/12
  8. tamtommy

tamtommy Bằng A2

nhìn hình dáng bên ngoài cũng đẹp nhưng máy móc tàu thì thế nào chắc bạn cũng hiểu rồi đó

9. Anh hai Lúa

Anh hai Lúa Bằng A3

lúc sáng thấy 1 anh chạy PN 175 nhưng có 1 xe surius đẩy chạy . chắc là Tiến thẳng vào Môtrock bảo hành

#9 Anh hai Lúa, 26/12/12
    Sửa lần cuối: 26/12/12
  10. lekiemhung

lekiemhung Bằng A3

Anh Hào nào lỡ dính chưởng 1 em thì thanh lý lại cho mình với giá tầm 2X triệu nhé, mua về vọc chơi cho biết xe Tàu !

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...