Cảnh giác Cách xử lý khi bị kim tiêm có HIV đâm phải.

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi tuiyeubaxa, 7/5/12.

1. minh_phat

minh_phat Bằng A2

Trường hợp nó dâm sượt qua da, trầy nhẹ (hơi đỏ đỏ, nếu mình ko nặn thì máu ko trào ra) thì có nguy hiểm lắm ko bạn?

2. supercub_cuibap

supercub_cuibap Bằng A4

ngay cả bác sĩ muốn biết như thế nào thì cũng có kq xét nghiêm mới nói dc bạn à...:D, HIV lây qua đường tình dục chủ yếu là do cọ xát làm trầy lớp da bên ngoài, rồi bị thâm nhập vào thôi, nên hên xui hên lằm B-), bây giờ nó có thuốc trị rồi nhưng chắc 10 năm nữa mới phổ biến rộng rãi...O:)

3. nguyenduyct

nguyenduyct Bằng A4

4. o0xthangx0o

o0xthangx0o Bằng A2

ghê wa....up lên cho mọi người thấy....bài viết hữu ích

5. nhoc_nho

nhoc_nho Bằng A2

@-) hồi còn đi học hay qua công viên bình phú q6 chơi đá banh................. thằng bạn nó chơi ác cầm ống chích còn dính máu chạy vòng vòng hù mấy đứa làm chạy tán loạn =)) giờ hỏi lại nó tl hết dám cầm rồi , giờ thì đã biết sợ nghĩ hồi đó chơi ngu. mấy bác đi ngang cổng sau bình phú tụi nó hay ngồi đó chích thấy mà ghê lắm . giờ thì đông dân cũng ko còn hiện trạng đó nữa . ae đi đâu hãy cẩn thận , xem phim thì lựa cái rạp nào mà ngon lành tí đừng ham rẻ vô coi rồi koi chừng bị là tiêu ah . trước khi ngồi hãy dùng đèn pin mà soi cho thật kĩ @-) cái lũ khốn nạn đó nó chơi mấy chiêu ác lắm ko đoán trước được đâu

6. Exciter6789

Exciter6789 Bằng A2

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...