Rebel USA Cb170R club (new house)

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi PhamAntonio1305, 3/7/12.

1. 681945latoan

681945latoan Bằng A1

Cho em hỏi cái lọc dầu của CB va Notus nó nằm ở đâu ??? Và mình thay như thế nào ???:82: Em cám ơn trước !!!

2. dung tin tin

dung tin tin Bằng A2

cái lọc dầu nằm ở trong lốc máy , phía bên nồi , muốn thay thì phải tháo cái lốc máy ra, thì mới thay được

3. tuan_zsu

tuan_zsu Bằng A1

bạn tháo lốc máy bên nồi ra là thấy liền ah`,mún an tâm thì vô hãng còn k thì bạn vô tiệm sữa xe chứ đâu! thân

4. kingkong197

kingkong197 Bằng A2

Hi Tuấn! Cn a sợ ko off cùng ae dc rồi, bữa nào rảnh a alo lên a cf rồi lấy po lun.
    Xe ae đa số km còn it, cứ từ từ rồi fix e nó, chứ xe chưa bệnh mà ae lo tùm lum khéo lại hại não hại xiền:51:

5. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A2

CHào cả nhà! CN sắp tới đây ae trên thành phố đều mắc công việc! Chỉ có e và Tuấn xuống đc! Nhìu khi a Tuấn có thể xuống đc! E và a Nhân tính là sẽ tổ chức cho nhóm club mình đi vũng tàu! Cái chính là mọi người có cơ hội đc đi xa cùng club trong bữa dã ngoại đầu tiên, và cũng là cổ động cho a Phú đánh cầu lông! AE ráng sắp xếp cùng chiến mã thân yêu của mình cầm chắc cương để tiến bước đến VT nhé! Bữa hum tới giờ e cũng máu đi xa lém roài!:D:D G9 all

6. kingkong197

kingkong197 Bằng A2

7. tiendat11c1

tiendat11c1 Bằng A2

Up nhà mới leng keng nha ^^

8. hoangduy379

hoangduy379 Bằng A2

hello cả nhà! Hum qua đi off có 4 ae ah!:( cũng hơi bùn! Hi vọng trong kỳ đi tour VT lần sau và đi bắn súng sơn sẽ tập hợp ae đầy đủ hơn!
    Cuối cùng thì em đã bít đc ngày bảo vệ luận án của mình!
    bủi sáng vào ngày 30/8 tại 91 Nguyễn CHí Thanh Q10! Có ai tham gia vào đội ngũ múa lửa để cổ động tinh thần cho e kooooooooooooooooooooooooo?:D:D:D

9. QuyDoan

QuyDoan Tập Lái

Hi ca nha,
    Tuan vừa rồi dọn qua nhà mới,bận túi bụi nên ko thể tham gia off cug ae được...tiếc ghê!!!
    Hình như thấy phog trào ae càng lúc càng đi xuống...:128:hơi buồn nhỉ. Phải tẳng tốc lại thôi:81:

10. kingkong197

kingkong197 Bằng A2

ae qua nhà mới sinh hoat đê!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...