GZ 150A Chào mừng nhà mới GZ150A - Chủ đề riêng Thảo luận về độ cho GZ150A!

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi themoon, 24/11/12.

1. newskill

newskill Bằng A2

Mấy bác cho mình hỏi là giờ độ pô xe thì có bị CS hỏi thăm gì kg ạ nếu kg bị thì tốt quá còn nếu có thì bị phạt bao nhiêu ạ

2. ThienQ6

ThienQ6 Bằng A4

3. cdung0508

cdung0508 Tập Lái

4. ThienQ6

ThienQ6 Bằng A4

Chắc anh là người vài bữa trước đem đồ wa cho em làm phải ko ?
    Nói thật tại bữa đó em đi vắng, thằng em nó nhận làm, chứ em ở tiệm là em ko nhận làm bộ đồ lô Trung Quốc đó đâu, làm chỉ để mang tiếng, gắn bộ đó làm mất giá trị chiếc xe hết.
    Nếu anh làm bộ SH của em như hình trên là bao anh đi.

5. dotrung0810

dotrung0810 Tập Lái

Chào mừng ngôi nhà máy và xin chào toàn thể ae đang chạy GZ. Hiện tại e cũng đang sử dụng 1em GZ mua tại Đức Cường ạ.
    Xe em hiện tại đã đi được 2000km, chắc là cũng hết rodai được phần nào. Chắc phải đem chỉnh lại các thông số như các bác ở trên đã tư vấn.
    Các bác cho em hỏi thêm là xe GZ khi vào số 1 có bị khục 1 tiếng không ạ? Và hay bị giắt số khi về 2 nếu không để ý? Hiện tượng này chỉnh như thế nào vậy xin các bác chỉ giáo?
    Các KTV bên Đức Cường có bảo xe đi Rodai, hết Rodai thì sẽ hết mà giờ vẫn chưa thấy

6. hayate2009

hayate2009 Bằng A1

xe mới nên tra dầu bôi trơn vào các khớp nối của cần đạp thắng và cần số , tra dầu vào xích .. xem lại dây côn độ rơ của tay côn khoảng 2 phân là vùa.

7. trungdn_365

trungdn_365 Tập Lái

chào các anh chơi xe mô tô, e ở thanh phố Hồ chí Minh, em mới mua chiếc SuZuKi GZ150A, con này càng lái qúa lớn và cồng kềnh, cái ống Pô của nó cũng xấu, em muốn thay cái càng khác cho gọn hơn, và em muốn thay luôn cái Pô cho nó cao lên, Em xin chân thành cảm ơn!

8. tungquyen1980

tungquyen1980 Bằng A2

Mình cũng đang ngắm nghía con này, ko biết là xe được nhập nguyên chiếc từ nước nào về vậy nhỉ?

9. diablo0210

diablo0210 Tập Lái

Trung Quốc chứ nước nào nữa bạn, nhưng mà nhập linh kiện về ráp chứ ko phải nhập nguyên chiếc

10. PhanMiu

PhanMiu Tập Lái

chào các bro GZ thân mếm....chả là hwa e đi "ngó" con GZ150A head bao 51tr lun giấ tờ....nhưng có 1 số xe đa lên đĩa sau+phuộc giãm sốc=>55tr+thay pô+tay lái nagng=>gần 60tr theo các bác giá này ỗn ko...e thì thấy giá hơi chát....e mới tập tành chơi côn mong các bác hướng dẫn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...