Cảnh giác Chi em hãy Cảnh giác khi dừng xe giữa đường

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi Mây Trắng, 25/9/13.

1. Mây Trắng

Mây Trắng Tập Lái

Ngày hôm qua , khi từ thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh về nhà , chả là mình đến đó làm đẹp và xóa hình xăm ở cánh tay . Có lẽ do trong người cũng mình hơi mệt . Mình dừng xe chờ đèn đỏ , Hai cô gái mặt mũi khá xinh đi chiết xe SH màu đỏ va nhẹ vào xe của mình , cô gái ngồi sau lớn tiếng quát nạt mình . Mình luống cuống quay lại xin lỗi cô ta. Cô gái cầm lái chiếc xe SH cũng dừng xe lại và bắt mình phải xin lỗi hai cô gái đó.

Mất khoảng 10 phút đuôi co ,hai cô gái :126:

lên xe phóng mất dạng . Mình thở phào nhẹ nhõm thoát nạn rồi ...ôi thôi nhìn xuống dưới xe máy ,chiếc Laptop của mình đã không cánh mà bay . Mình đã hiẻu ra đây là vụ dàn dựng cảnh để lừa đảo...Các bạn lưu ý cảnh giác nhé.

2. caocong

caocong Bằng A2

sao mà mất cảnh giác thế bạn, tài sản để trên xe ma ko giữ ma lo xin lỗi trước, cứ từ từ xl có hay hơn không, thui thì rút kinh nghiệm, cảm ơn bạn đã nhắc nhở

3. squareslaw

squareslaw Bằng A4

sặc lẹ dữ , laptop nên bỏ vô balo rồi đeo đi chứ để ở dưới nó giật còn được huống gì dàn cảnh

4. dochoixemaya-z

dochoixemaya-z Bằng A2

5. usarmy

usarmy Bằng A1

mấy vụ này h ra đường ko ít người bị đâu.H ngay gốc ngả tư hồng bàng-nguyễn thị nhỏ.nó để quyên tấm bản vs nội dung
    "Cảnh giác đoạn đường hay xảy ra dàn cảnh cướp tài sản" mọi người đi đường nên cẩn thận.chịu khó để ý kính hậu thấy ai khả nghi là bom ngay.nhưng đừng bao ha way đầu lại sau nhìn vì nếu làm vậy nó có cớ nói mình nhìn đểu dễ dàn cảnh hơn.

6. Ni9ht_kid

Ni9ht_kid Bằng A4

_mình thì ko sợ màn dàn cảnh lắm, học tập và luyện tinh thần kha khá rồi =)). chỉ sợ cả đám lao vào hàng lạnh với nóng, cái này thì mún hay ko pro hay noop cũng chết =(((

7. usarmy

usarmy Bằng A1

Thì dàn cảnh có bao h nó đi 1 mình đâu.cũng 7,8 thằng trở lên ko

Ni9ht_kid thích nội dung này.
  8. chrisdakota

chrisdakota Bằng A4

9. dochoixemaya-z

dochoixemaya-z Bằng A2

10. Thanhnam2008

Thanhnam2008 Bằng A2

Rút kinh nguyệt nhé ! Tài sản nên để cốp xe hay ỏ nhà khi k cần . Đi mỹ viện mang laptoop làm chi dể ra nông nổi !!!!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...