Future Chia sẻ kinh nghiệm xe Future!

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi nhonvaduong, 25/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Hainguyen100

Hainguyen100 Bằng A4

Cục máy cua honda ráp nên chất lượng cũng tạm dc. Còn dàn nhựa phần đầu không biết có cứng hơn chưa

2. JKer

JKer Bằng A2

Cái chân số này mua ở đâu vậy các bạn ? Mình thấy đẹp quá mà kiếm mãi không thấy :D

3. amil

amil Bằng A2

phải post sang mục phụ tùng chứ. của wave125i đó, trên này nhiu shop có bán đấy.mỗi tội mình ko thấy đẹp:D giống kiểu của wave mà

4. JKer

JKer Bằng A2

Của Wave cục cao su có chút xíu à, cái này cục cao su bự nhìn như cần số bập bênh của X1R vậy :D

===== Bổ sung vào lúc 00:56 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 00:53 =====

Mà làm sao cho future nó hết rung dàn đầu vậy mọi người. Để mo cho máy chạy không mà cũng rung bần bật rồi. Chạy số 1 2 còn rung ác nữa. Mỗi lần chạy đi đâu xa xa về là thấy 2 tay giống như là mới đi mát-xa tẩm quất xong vậy :D.

5. bantin115

bantin115 Bằng A4

xupap có vấn đề rồi,nồi cũng tuột rồi đó,xoáy xupap với làm nồi lại đi bạn

6. tnbmarth

tnbmarth Tập Lái

Cho hỏi bây h 1 bộ tem funeo fi 2009 tem vàng giá nhiêu dzi

7. mrbi.gv

mrbi.gv Bằng A1

tình hình là e còn là sv, kinh tế còn eo hẹp mà ghiền dọn xe...mong mọi người góp ý cho e dọn chiếc fu1, nên đi gác chân + pô gì??? H thấy mọi người đi combo đùi gà + pô fu mà hơi ngán tiền:(. Mong mọi người giúp đỡ:)

8. amil

amil Bằng A2

theo mình thì chả ai khi đi đg có thời gian chú ý đến cái xe bạn gác chân j, pô j đâu. có chăng thì ae chơi xe mới biết thôi. nên trừ khi xe bạn thật đặc biệt người ta mới nhìn. tiền mà dọn kiểng bạn nên tập trung đầu tư sũa chữa bảo dưỡng thật ngon đi đã, sau khi ngon rồi nếu nhiều tiền thì đi sơn xi lại dàn áo, dàn chân, ốc cho thật đẹp và mới. thích phong cách thì vẽ airbrush đi. đảm bảo sẽ có người nhìn ngay

9. tiendat11c1

tiendat11c1 Bằng A2

Anh em cho em hỏi. Dàn mũ đầu xe Fu Neo Fi của em chạy nó rung như là cái gì lun...... wa gờ giảm tốc với ổ gà...... nghe như mun gãy hết mũ trong đầu....... chắc là bị gãy pass phải ko......... Àh cho em hỏi dàn đầu có bao nhiu cái pass de em di hàn lai đc ko/

10. amil

amil Bằng A2

có vô số pass, nếu 1,2 cái thì nên hàn, gãy nhiều tiền hàn bằng mua mới. còn vấn đề dàn mũ đã có bài khắc phục rung dàn đầu ở topic dưới. bạn xem và nghiên cứu nha

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...