Sport cho e hoi cbr1000 ko co HQCN

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi chauthaithuan, 25/1/13.

1. chauthaithuan

chauthaithuan Tập Lái

Tình hình là muốn rước 1 e cbr1000 nhưng chưa đủ tiền. nhưng có 1 bác bán cbr1000 ko có HQCN mà chỉ có PP đi đường đời 2008 giá 160chai. giá này cao quá ko mấy bác. xin cho hỏi ý kiến. hậu tạ

2. truonglit

truonglit Bằng A2

bạn chưa đủ tiền thì cứ hạ máu xuống đợi gắp đôi số tiền hiện tại rồi làm 1 e HQCN mà đi, pp đi đường buồn buồn zho đồn lại tốn kém có khi mất xe.:100:

3. chauthaithuan

chauthaithuan Tập Lái

giá này cao quá ko mấy bác. xin cho hỏi ý kiến. hậu tạ

4. PinkeXIII

PinkeXIII Bằng A2

Bác cố gắng thêm lúa nữa làm em HQCN, chứ GTHL, pp bị sờ phiền lắm. Cố gằng làm con HQCN vi vu không lo gì cả. Chúc bác sớm thực hiện ước mơ.

5. nothingless

nothingless Bằng A2

đã máu thì cứ chơi, thổi thì bỏ chạy ,kh được thì gửi xe nhờ CA trông dùm thôi he he

6. quickshifter

quickshifter Bằng A1

1 chiếc HQCN = 10 chiếc GTHL nhe bác chứ đừng nói tới ko giấy hay giấy bậy bạ (thanh lí xịn = HQCN nhé)
    giờ thấy GTHL hay no pp thì bác cứ cho lui đi, rước vào rồi cũng tới ngày chia tay cay đắng

7. Chayga777

Chayga777 Bằng A2

YKR: e thấy đa số "Công Lộ" cũng đâu để ý mấy xe GTHL đâu, đi CBR150 mà thuộc địa bàng Tân Phú - Đồng Nai (là nơi mà "Công Lộ" khó cực kỳ) mà vẫn phà phà! e cũng định làm con GTHL để chơi nè! YKR nên các Pro cứ chém nhé, vì cũng chưa ngồi trên xe GTHL nên chưa hiểu rõ!

8. PinkeXIII

PinkeXIII Bằng A2

Kaka, ở Hà Nội đi xe GTHL mà gặp 141 thì thôi rồi lượm ơi!!!!!!!!!

9. strongman

strongman Bằng A2

Nếu PP đi đường là phôi thật, SK, Sm trùng với cavet xe, giá 160 là ok rồi bạn ơi, chạy thoải mái, nếu bị mấy anh Police vịn vào thì cứ chung chi là ok thôi. giờ ra đường xe pp đi đường là nhiều chứ HQCN có bao nhiêu chiếc đâu.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...