Chống trộm kiểu mới cực hay, đổi nút còi sang nút đề

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi Hoa_Thanh_Quế, 26/2/12.

1. khanhbluea4

khanhbluea4 Bằng A3

kính thưa các bác các bác làm vậy cũng chẳng ăn thua gì vì kinh nghiệm đi ăn chộm của tụi chôm xe là không bao giờ đề mà chúng nó đều co dò đạp hết 10 thằng y như 10 nếu không đạp được chúng nó mới đề ....vì vậy khuyên các bác nếu làm như trên thì phải tháo cần đề ra

2. vtdat

vtdat Bằng A2

Quan trọng là bạn có dám để thuốc nổ dưới yên hay ko thôi, tất cả các loại ghế bật của phi công đều dùng thuốc nổ làm lực đẩy, bấm nút là văng lên không 45m

3. MINH SH

MINH SH Bằng A4

Vậy trường hợp nó trộm Sh, PS thì nó đạp thế nào hở bác :>
    Ý tưởng của chủ thớt cũng hay, nhưg khi nó nhấn nút đề mà kèn kêu là nó sẽ biết bên nút kèn sẽ là nút đề, theo em nên làm 1 công tắc nhấn (3k/cái), loại đó 1 dây câu vô mát 1 dây câu vô bình và dây dẫn cóc đề tren nút kèn (lúc này đã chuyển thành đề). Sau đó giấu cái nút dưới ốp đầu ... Muốn đề được phải bấm nó để lấy điện từ bình lên. 80% thằng trộm sẽ hoãn vì nó ko có time để tìm nút đâu.

4. Gorillaz0610

Gorillaz0610 Tập Lái

thế thằng nào ăn trộm xe nó cũng dc thớt này thì sao, nó k đề nữa chuyển sang đạp hehe

5. takesy87

takesy87 Bằng A4

Ý tưởng hay nhưng mà cái này nên nói nhỏ bạn bè hoặc im luôn chứ bạn nêu lên đây có 1 số phần tử xấu sẻ biết cách này và thế là xe vẫn mất như thường

6. xe_dap_che

xe_dap_che Bằng A2

bác tả cứ như tom và jerry ý :)). phương án này khá hay đấy nhưng bọn trộm mà đọc được bài này chúng nó cảnh rác hơn :D

#26 xe_dap_che, 11/3/12
    Sửa lần cuối: 11/3/12
  7. buidoimiennam

buidoimiennam Bằng A2

thêm công tắc phụ cho nút đề, tháo giò đạp.

8. kutivina93

kutivina93 Bằng A2

hehe cái này em sài từ lúc mới mua xe em mua được 7 tháng rồi keke chủ toppic củng nghĩ ra hả hj vote cho ae biker

===== Bổ sung vào lúc 20:27 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 20:25 =====

admin xoa toppic này đi hj nói thiệt tụi an trộm củng dc một bài hay đó

9. Wave-BH

Wave-BH Bằng A4

Cái đó người ta xài tên lửa đó bác.bác có thể xài lòxo đại.nhưng nguyên lý cơ bản của 2 cái này là phảc có phần đế chắc chắn mà cốp xe ta ko thuộc thể loại này

10. bibichip

bibichip Bằng A4

nếu nó ko đề nó đạp thì sao ?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...