Chuyến Hà Nội - Sài Gòn dành cho các tay lái gà!

Thảo luận trong 'Hẹn café - Offline - Đi bụi' bắt đầu bởi slow rider, 11/3/10.

1. tuananhcpls

tuananhcpls Bằng A2

Xuyên Việt tiếp đi bác :))

2. mini123

mini123 Bằng A2

đã 4 năm rùi mà đọc đi đọc lại vẫn đã:66:

3. dieubaby

dieubaby Tập Lái

các bác đi xuyên việt bằng xe máy thì mất bao lâu

4. xezinn

xezinn Tập Lái

Lên cho 1 huyền thoại :105:

5. huutai214

huutai214 Bằng A4

Giấc mơ mà tất cả các tay lái đều mong muốn :)
    Topic tồn tại có thễ nói lâu nhất trong diễn đàn :)

6. slow rider

slow rider Bằng A2

Cảm ơn các bạn, các anh em vẫn quan tâm đến topic. Sau đó Slow em cũng đã làm đôi chuyến nữa nhưng cảm xúc thật sự không bằng lần này cho nên không viết được. Cảm ơn anh em bikervietnam một lần nữa!

7. meoden007

meoden007 Tập Lái

Một bài viết quá hay như thế này mà đến hôm nay mình mới được đọc. Ngồi cả 1 đêm trên máy để đọc hết và cùng cảm nhận với chủ top slow . Nhất là đến đoạn cô bé oppla :D, sao mà giống mình quá Cách đây rất lâu rồi mà mình vẫn nhớ chính xác đó là ngày 22-7-2002. Mình được đi du lịch ké với papa, khi qua Đồng Hới thì ghé vào 1 quán cơm và mình đã có tình trạng y hệt chú slow vậy. chỉ tiếc là khoảng cách quá xa ( mình ở Lâm Đồng) điều kiện gia đình , vòng xoay cơm áo gạo tiền, mà đến hôm nay là năm 2015 rồi mà mình vẫn chưa 1 lần được quay lại nơi ấy. Ý tưởng về 1 chuyến đi đến Đồng Hới cứ nung nấu trong người mình mười mấy năm nay mà ko thực hiền được, đến nỗi đêm về mình thường xuyên mơ về nó, một nơi mà mình chỉ được ghé qua 1 lần mà sao cảm giác thân thương quá đỗi. Mười mấy năm trôi qua , ko biết người xưa cảnh xưa có còn ??? Có bác nào ở Đồng Hới hay chuẩn bị phượt qua Đồng Hới thì xin chụp giúp mình 1 vài tấm hình quán cơm mình ghé qua để mình ngắm cho đỡ nhớ. Quán cơm đó có tên là Phúc Lộc Thọ, nằm ngay dưới chân tháp nước gần bưu điện tỉnh ( khá dễ tìm) . Cảm ơn các bạn đã đọc qua :D . Thân ái

slow rider thích nội dung này.
  8. slow rider

slow rider Bằng A2

Xúc động thật. Lúc nào Slow em có dịp đi qua nơi đó sẽ nhớ chụp ảnh cho bác. Mong các bạn khác giúp Meoden007 thực hiện mong mỏi của mình!

meoden007 thích nội dung này.
  9. moonlovestar

moonlovestar Tập Lái

Bác slow oi! Có thể cho mình biết tỗng chi phi không!moi chia tay ghệ! Muốn lam một chuyến bằng em raider! Ko biêt xe nó đi nổi ko nua?

10. promotor102

promotor102 Bằng A1

bác mà gà chắc e còn chưa là trứng gà :))

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...