Cảnh giác CỰC KÌ CẢNH GIÁC KHI GỬI XE TẠI CÁC BÃI XE CỦA CÔNG AN PHƯỜNG,QUẬN!!!!

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi yeuxemay, 13/9/12.

1. thienhadenhatly

thienhadenhatly Tập Lái

Dang ghet zay....

2. hugodepzai173

hugodepzai173 Bằng A4

Bạn vui lòng comment có dấu tiếng Việt nhé ^^

Lên cho topic đáng quan tâm

3. quocmjnh

quocmjnh Bằng A2

lót dép ngồi chờ Chủ topic vào cập nhật...............

4. minhtuan_qn

minhtuan_qn Bằng A1

ha ha, đến bị truy nã còn vào làm công an cơ mà, đen cho chủ top, nói chung là mình tự lo cho mình thôi không tin tưởng vào ai hết, còn nếu đã đen thì phải chịu..

5. mattdo

mattdo Tập Lái

cái này bạn cũng có lỗi là ko chịu lấy thẻ xe. và cái thứ 2 là ai trúng thầu giữ xe là giữ, bất kể ở đâu,bạn vào gửi xe cũng có thể bị mất chứ ko chỉ riêng CA phường. Vụ của bạn thì cũng giống như tất cả những vụ mất xe khác,bệnh viện,công ty,trường học,ko lấy thẻ xe thì mất ko ai chịu trách nhiệm cho bạn đâu, ko lẽ mất xe trong trường học là hiệu trưởng ăn rơ với đám giữ xe. Còn mình ko bt CA ở TP HCM làm ăn thế nào,nhưng dưới chỗ anh trai mình,ko bao giờ có chuyện đó,kể cả nhà mình làm lớn mà ko 1 ai dám đi xe miên chứ đừng nói là xe ăn trộm. Vài lời cho bạn thôi, trước khi phán xét nên tìm hiểu kỹ đã . Chúc bạn nhanh tìm lại được xe nhé . Mình cũng cay mấy thằng ăn trộm,ăn cướp lắm.

6. Bắp Mía

Bắp Mía Bằng A4

Đợi chờ là hp :x

Hóng tin tức từ chủ topic thôi.. lâu quá k thấy chủ thớt vào nói 1 câu chắc vụ này chìm luôn rồi quá :107:

7. beedrag

beedrag Bằng A2

up cho anh,mong anh làm sáng tỏ được vụ này để mọi người được vui lây

8. vietnet

vietnet Bằng A2

Lẽ ra luật nên qui định chi phí đền bồi cho 1 chiếc xe bị mất khi gửi là gấp đôi giá trị xe hiện hành (hoặc theo vụ, 1 vụ là bao nhiêu-giống như bảo hiểm-Có thể bắt buộc các điểm trông xe mua bảo hiểm). Vì nếu đền bồi theo thỏa thuận thì khổng thể nào mua lại 1 được chiếc xe tương đương. Chính vì dựa vào điểm này mà các bãi xe to rập nhau làm bay hơi rồi đền số tiền rẽ bèo. thứ 2 là khi qui định như vậy thì bên giữ xe sẽ có trách nhiệm hơn khi trong xe. Không có chuyện đóng kịch để chiếm đoạt xe người khác. Còn trường hợp có kẻ lợi dụng trộm hay lừa đảo thì đả có công an giải quyết, còn tài sản thì bên giữ xe bằng mọi giá phải đền.

9. excitera2

excitera2 Bằng A2

Theo xem sao!

10. tys_vnd

tys_vnd Tập Lái

cùng trông ngóng tin tức nào

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...