Cảnh giác đến lúc tẩy chay HONDA việt nam rồi

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi nguyenthanh, 3/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. tuanca10a1

tuanca10a1 Bằng A4

Thôi đi ông ạh nhãm wá ko bít ông có đi honda ko . Tẩy chay , ông kêu người ta tẩy chay Ông lo cho cộng đồng ??? . Có bao h ông hi sinh hay ông làm j` cho ng` khác mà ko nghĩ đến lợi ích cũa mình ko. Đồng ý là Honda làm ăn chán thật . Ông lập ra topic này làm j` để đu đeo hùa theo người khác àh . Chẵng hỉu sao nhìn thấy slogan cũa ông thấ bực mình wá .
    <br />
    <br />
    <br />
    HDVN làm ăn đáng phê phán nhưng mấy mem của Ya cứ lấy đó lợi dụng chữi theo đáng trách rùi còn ông này lợi dụng chuyện này bán kiếm tiền nữa =)) bó tay . Lo cho lợi ích cộng đồng =)) . Trích sologan cũa 1 anh trong biker " Ghét nhất mấy thằng HÙA "

2. waverepsol

waverepsol Bằng A4

tẩy chay thằng honda VN ra mình ủng hộ liền :)):)):)):))
    shed qua các yahoo chat, các trang web khác cho nó hết bán xe lun =))

3. hhphuc

hhphuc Tập Lái

Thôi bây giờ nói 1 câu ngắn gọn thôi, ai thích mua xe HDVN thì cứ mua ko ép buộc, mấy thằng nào mà theo phe HDVN thì cứ mua xe nó đi coi ai bị chém,bị làm tiền biết liền, mấy bạn cứ tự nhiên mà mua xe nhé,mua càng nhiều càng tốt, cho thằng HDVN nói chửi thầm : ngu vl, tao bán giá trên trời mà cứ đâm đầu vào làm giàu cho tao ;)), còn ra đường thì: ồ thằng này ngu vl, nhìn nó chạy xe HDVN mà tội cho nó quá, sùng bái HDVN mà bị nó chém đéo hay biết gì hết, cứ tưởng là chất lượng HDVN như HD Nhật ;)). Vậy nhé, mấy anh nào thích xe HDVN thì cứ mua e ko cản, mấy a lấy thân xác mấy a thí nghiệm đi, đừng lôi kéo người khác chịu ngu theo mình. Đây là topic tẩy chay, ko thích thì biến qua chổ khác mà lập topic tôi yêu HDVN, đừng ở đây lãi nhãi hoài điếc con rái,vô lộn topic, post sai chủ đề rồi đấy.Vậy nhé, mấy a mua xe xong show lên cho ae biker coi nhé để chúc mừng thế giới có thêm 1 thằng ngu.Hay là ko dám mua mà cứ vào đây ra vẻ? ko dám mua thì cũng bấm nút biến sang chổ khác dùm,yếu mà ra gió, yêu HDVN mà ko dám mua thì làm đéo gì có tư cách hô hào tôi yêu HDVN [-X.Còn mấy thằng nào làm cho HDVN thì kệ nó, chén cơm manh áo của nó nên nó lên đây để hạn chế thất thoát nguồn tài nguyên vô giá của nó thôi;)), đéo chấp làm gì cho mệt.

4. minhhieu221285

minhhieu221285 Tập Lái

cám ơn mấy anh đã đăng topic tẩy chay này. từ hồi biết được bộ mặt thật của honda VN. em đã vận động được thằng bạn không mua honda AB việt nữa mà đã chọn yamaha nouvo LX rồi. Cả nhà nó đều rất hài lòng vói cái xe rẻ hơn AB mà chất lượng tốt hơn nhiều lần.em cũng sắp mua yamaha taurus rồi, không phải vì em tôn thờ yamaha đâu. nó tôn trọng người tiêu dùng mình thì mình hợp tác thôi. honda vn coi thường ta thì ta quay lưng. thế thôi.

ông già của thằng bạn chính là người quyết định mua LX cho nó. ỏng cũng rất hâm mộ honda (honda thái & nhật cơ), năm nay ổng gần 70 tuồi rồi nhưng em thấy không mê muội đâu. ổng rất ghét xe honda vn là khác. nghe thấy AB của VN là ổng đổi ý luôn, tìm xe khác ngay và đã mua LX.

honda chỉ ăn sâu vào tiềm thức của những người dan Việt nam thờ ơ, a dua và ba phải. lý lẽ như "nó không tốt thì tại sao người ta mua ầm ầm kia kìa?" ; "xe honda ít tốn xăng, bền, dễ thay phụ tùng, rẻ..."

chúc cho honda vn sớm đầu thai sang kiếp khác lương thiện hơn !

5. peony2000

peony2000 Tập Lái

hi hi quả thật lúc này nên tẩy chay HonDa thui, nhưng mà cần làm với 1 quy mô lớn và chính thức hơn.Lúc này nhà nhà chửi Honda VN, người người đều chửi HDVN, chỉ cần châm thêm 1 tý là cho thằng HDVN chết thấy .....nó luôn..^^ Chứ đơn giản chỉ trong forum mình thì được bao nhiêu mem so với dân số các cụ..hi vì xèng là do các cụ cho để mua xe mà. Ngoài ra thì cần phải từ từ làm thay đổi quan niệm của các cụ là hàng Honda mới xịn nhất...Thật lòng nói 1 câu thì hàng Honda tốt thật , nhưng là Honda Thái kia, chứ Honda VN thì thui ẹ quá, càng ngày càng tệ vì chạy theo lợi nhuận....Từ lúc mới đầu tư vô được ưu đãi về thuế nó quất 1 chiếc Super Dream 2100 USD, nghĩ lại mà thấy kinh vãi...nhưng mà fải công nhận chiếc đó chạy tốt lắm, giờ thì hàng Honda ko còn xịn như lúc xưa nữa. Em ủng hộ tẩy chay hàng HD VN vì nó móc túi mình nhiều quá. Nhưng tiện em hỏi mấy bác 1 câu : NẾU HONDA BÁN ĐÚNG GIÁ VÀ HÀNG ĐƯỢC CUNG ỨNG ĐẦY ĐỦ NHƯ CÁC HÃNG YA HAY SU HAY SYM THÌ CÁC BÁC KHI ĐÓ MUA XE NÀO ......EM THÌ KHI ĐÓ CHẮC LẠI QUAY DZÌA MUA HONDA :DVÌ ĐÂU FẢI TRẢ NGU FÍ NỮA ĐÂU ! VỚI LẠI KHÁCH QUAN MÀ NÓI THÌ XE HONDA KIỂU DÁNG THÌ GIÀ TRẺ GÌ ĐI CŨNG ĐƯỢC CẢ....VỚI LẠI TÂM LÝ TIÊU DÙNG CỦA NGƯỜI VN LÀ QUEN XÀI CÁI NÀO TỐT RÙI THÌ TRUNG THÀNH VỚI NÓ, TRỪ FI NÓ QUÁ ĐÁNG THÌ MỚI CHUYỂN SANG TÌM HIỂU 1 SẢN PHẨM KHÁC CỦNG LOẠI !

#285 peony2000, 30/4/09
    Sửa lần cuối: 30/4/09
  6. ngotudangkhoa

ngotudangkhoa Bằng A1

Bác này bức xúc thật.....nhưng được cái nói đúng ;));))

7. moonkitaro

moonkitaro Bằng A4

mấy pa'c nói phải....lúc e mua xe e định mua wave Rs mà thấy cách phục vụ làm như nhìn người ấy...mua xe mà phải diện sao...lúc đó e đổi ý sang hàng Ya mua con Si mới thấy giá thấp mà cách phục vụ thì oki nè,về sau sao e thấy thằng Honda càng lúc..potay.com...:p

8. thanhy2k4

thanhy2k4 Bằng A2

Phải chăng đi AB nên tự ái , hay vì bị kích động vì chữ Ngu. Nghĩ kỹ nhé đừng để Ngu . . . thật
    Nếu vế sau đúng thì có lẽ chẳng cần phải phí lời

9. Minh GP

Minh GP Bằng A1

tảy chay honda việt nam.

10. tuanca10a1

tuanca10a1 Bằng A4

Ơ ông chũ topic thấy tui nói đúng wá rùi del cm cũa tui hã . Nhục !!!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...