Đô Lên côn tay cho Exciter 2009

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi lehongphong, 18/8/16.

1. lehongphong

lehongphong Tập Lái

Em có chiếc Exciter 2009 4 số tự động . nay thích lên côn tay . ai biết chỉ dùm em với . cần mua những đồ gì , em có tham khảo bên chỗ anh Khánh quảng cáo độ côn tay gói 2tr2 ambada tay tthailan gồm Lốc máy , Trục , Ty , Bạc đạn . tay côn , dây côn . như thế đã đủ bộ để lên được côn tay trưa , và lên có ảnh hưởng mất mát gì ko . em sọ bị mất đèn báo số N 1234 . ai đã lên côn tay rồi chỉ dùm em . Em cám ơn .em tên phong 0977561179 SMs . các bác thợ xe oi dup em voi

#1 lehongphong, 18/8/16
    Sửa lần cuối: 20/8/16
  2. phat1986

phat1986 Tập Lái

Số tự động có thể độ lên côn tay?

3. lehongphong

lehongphong Tập Lái

biết là độ lên được mà . nhưng như thế nào cho rẻ mà lại hợp lý ấy . chứ cứ nhiều tiền mua đồ hãng thì còn bàn làm gì anh

4. kupid

kupid Bằng A4

bộ này nó tận dụng lại 3 càng trên xe bạn làm tạ nồi, số thì vẫn như cũ, vì đâu có đụng tới số đâu, 1 bộ full côn là có thêm má dên và tạ nồi gần 5tr đó

5. diemxuatphat

diemxuatphat Bằng A2

Exciter 2009 nếu muốn độ lên côn tay thì cứ nghiên cứu kĩ bác nhé

6. lehongphong

lehongphong Tập Lái

vâng cảm ơn

7. lehongphong

lehongphong Tập Lái

Vâng . cảm ơn anh đã chỉ . nhưng lên kiểu của anh khánh ko ảnh hưởng gì đúng không anh . chỉ là chế và tạn dụng cái 3 càng làm tạ nồi ạ , 2 cái này mua ngoài họ bán lẻ không a

8. kupid

kupid Bằng A4

côn tay và ko côn khác nhau ở cây dên và tạ nồi, ko ai dại chẻ dên thay má dên cả, nên phải thay cả cây dên, cái đó hỏi a khánh lên full côn giá rất chát nha, rồi bộ số nữa, lên 2tr2 này cũng cho cảm giác côn, và chán vẫn về zin bình thường

9. lehongphong

lehongphong Tập Lái

Cảm ơn bác chỉ bảo

10. đạt o9

đạt o9 Bằng A2

khuyên bác chân thành có lên thì lên cho no full bộ:dên,tạ,nồi,số,nắp nồi nhé bác,chỉ lên lốc côn thì chưa đủ,chạy dc nhưng chán lắm,hơn nữa bộ nhông hú,lá bố,dên,số nó thiết kế theo kiểu côn tự động mà mik chế theo côn tay thì chắc chắn ko bền chưa kể đến mik tận dụng 3 càng làm tạ nồi hơi nguy hiểm vì bị mất cân dên (bác nào rảnh đem bộ tạ+qualang của côn tay bỏ lên cân vơi nguyên bộ chuông+ba càng+qualang xem có bằng nhau ko

kupid thích nội dung này.