Xả stress Đừng để mất đi rồi mới thấy hối tiếc

Thảo luận trong 'Ngoài lề - Xả stress' bắt đầu bởi takesy87, 28/8/11.

1. takesy87

takesy87 Bằng A4

Bài mình viết theo tâm trạng của mình bây giờ chứ ko dựa vào bài văn nào cả nên văn ko được hay lắm mong ae bỏ qua.
    Tâm trạng hiện tại của mình bây giờ rất buồn mà ko biết chia sẻ với ai hết nên viết lên đây mong vơi đi phần nào nổi buồn đó. Tình hình là e vừa mới bị bạn gái chia tay xong, nhưng ae đừng nghĩ xấu bạn gái mình nhá vì tất cả lỗ lầm củng do mình mà ra. bạn gái mình yêu mình hết lòng và hy sinh vì mình củng nhiều và mình củng yêu cô ấy thật nhiều. Nhưng khoảng thời gian gần đây mình có hơi lạnh nhạt với cô ấy và có lân đã đòi chia tay cô ây nhưng chỉ đc 1 vài ngày là mình ko thể chịu nổi vì vắng cô ấy và mình đã xin cô ấy quay lại với mình như vậy. mình đã làm vậy với cô ấy 3 lần như vậy sau này mình mới nhận ra là nhưng lần mình làm vậy với cô ấy thì cô ấy rất đau và đến lần cuối cùng cô ấy nói "đây là lần cuối cùng e ko thể nào chịu nổi nửa đâu". Vậy mà mình đã phạm 1 sai lầm rất lớn, dù ko chia tay có ấy nửa nhưng mình lại lạnh nhạt với cô ấy tiếp mà ko biết vì sao mình lại như vậy.........Và cô ấy đã nói lời chia tay với mình, mình năn nỉ van xin cở nào củng ko ăn thua, cô ấy lạnh nhạt với mình 1 cách đáng sợ và mình chưa bao giờ cảm nhận nổi đau nào đau như lúc này. Thật sự bây giờ mình mới thấm thía được nổi đau tộ cùng khi mất người mình yêu nhất.
    Nếu ae nào có người yêu mình thật lòng và hy sinh vì mình thì hay trân trọng nhé đừng để khi mất đi như mình thì hối tiếc thì đã quá muộn rồi.
    Gởi người tôi yêu: Nếu e có đọc được những dòng này thì hay tha thứ cho a nhé e. Anh yêu em....:X:X

2. hehe14

hehe14 Bằng A3

chia bùn, cố gắng lên bạn, chúc bạn luôn vui vẻ :):)...

3. Tadinhphong_dt

Tadinhphong_dt Bằng A3

cuộc sống đôi khi có những khi mình luôn luôn làm lơ với những gì chung quanh vây lấy , nhưng khi đã mất thấy hối tiếc cũng đã muộn màng, mong bạn hãy nhớ lấy bài học này để có cơ hội không phải hối tiếc thêm lần nào nữa .......!

4. themoon6789

themoon6789 Bằng A2

đừng buồn nữa bạn nhé..................

5. takesy87

takesy87 Bằng A4

thanks các bạn đã chia sẻ cùng mình

6. hoangk

hoangk Bằng A2

năn nĩ ko dc thì phồng tôm đi bác.....mà bác làm vậy chia tay thì phải r..nếu như cảm thấy chán nản khi có người iu mình thì hảy nói,,a w e xa nhau 1 thời gian e nhá...bác làm vậy con người ta bỏ bác luôn phải r...chia bùn cùng bác...kiếm ai nhậu chia bùn đi.....

#6 hoangk, 1/9/11
    Sửa lần cuối: 1/9/11
  7. joliekate_89

joliekate_89 Bằng A2

chi tay 1 cuộc tình có thể sẽ rất khó với bạn nhưng hãy cố lên rùi sẽ có 1 điều j đó tốt đẹp hơn đang chờ bạn phía trc đó. ....

8. waffen_ss

waffen_ss Bằng A2

Haizz bác thiệt kì wá....đúng là có lúc wen nhau tự nhiên mình thấy chán thấy nhàm nhưng níu còn iu nhau thì làm j đó thay đổi ko khí...chứ mất nhau rồi mún way lại thì khó lắm....kái j lúc nào cũng bên mình nhìu khi thấy nó chán nhưng khi mất đi rồi thì mới thấy wý nó thì trễ rồi...chúc bác và người iu sớm way zìa với nhau nhak.....

9. 123123

123123 Bằng A2

có bao h bạn tự xác định rằng bạn có yêu cô ấy k...hay chỉ là đã wen w cảm jác có cô ấy bên cạnh..có j bảo đảm rằng cô ấy way lại bạn sẽ k chán lần nữa ??

10. binocubu

binocubu Bằng A2

thấy đa số càng lớn tuổi khả năng càng khó kiếm đc tính hiệu tình yêu nhỉ ?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...