Sport DvDKNY's R6

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi DvDKNY, 20/3/13.

1. we00007664

we00007664 Tập Lái

Em chào anh DvDKNY :D
    Em có theo dõi topic của anh từ đầu tới giờ vì cách chơi xe của anh không những đẹp mà còn rất khoa học nữa. Không gắn những thứ quá xa xỉ so với trình độ cảm nhận của mình.
    Anh cho em hỏi 1 câu là em thấy tốc độ gắn đồ chơi cho xe của anh phải nói là khá nhanh. Theo em thấy là chưa tới 1 tuần anh đã gắn thêm 1 món rồi. Vậy anh cho em hỏi là anh mua đồ ở VN mình hết hay đặt ở nước ngoài ạ ? Nếu mua ở VN thì anh mua ở đâu còn nếu đặt đồ ở nước ngoài thì anh đặt trên web nào hay nhờ người xách tay về ạ ?
    Em cám ơn anh nhiều ^^

2. DvDKNY

DvDKNY Bằng A2

Chào bạn. Toàn bộ mình mua ở VN, qua chỗ a Khải BK, a Tùng, Trung Thu, Moto world... thấy món nào hợp và thích là mua gắn. 1 số món thì mình mua trong box mua bán phụ tùng PKL trên biker. Mình ko rành vụ đặt hàng trực tiếp từ nước ngoài vì thuế, phí vận chuyển lại mất công chờ đợi lâu, đến khi về lắp ko vừa thì tức ói máu, hihi... Nên cứ sờ tận tay, người thật việc thật cho chắc cú.

3. hoisophanlagi

hoisophanlagi Bằng A4

Cái Kính chắn gió MRA đây nè anh. Hùi trc thấy emax củng đẹp nhưng vẩn thik thằng MRA hơn nên mua gắn vào :D

4. DvDKNY

DvDKNY Bằng A2

Xe bác đẹp quá, tông đen chủ đạo phối màu vàng gold, đơn giản nhưng đẹp, ko màu mè như xe mình, hihi.

Có vài món giống nhau: Gác chân Gilles, Tay thắng Brembo RCS, Cặp mâm "Marchessini" zin, hehe

5. louisngo21

louisngo21 Bằng A2

hihi anh cưng xe như cưng trứng nhỉ, mai mốt có mua r6 thì me em này =))

6. huydatphan

huydatphan Bằng A1

Rất thích cách chơi xe của anh,lẫn người chủ cũ,cặp vỏ có vẻ chưa phù hợp với chiếc xe thì phãi :)

#126 huydatphan, 2/6/13
    Sửa lần cuối: 2/6/13
  7. DvDKNY

DvDKNY Bằng A2

Bác tư vấn cho em cặp vỏ nào phù hợp với ạ?

8. JKer

JKer Bằng A2

9. nguyenloc0

nguyenloc0 Bằng A4

[HR][/HR]
    _ý za...loại zõ nỳ dành cho các cao thủ chuyên bào,chuyên bo,chuyên chạy cho tê tê ng đây bác oi...chứ bình thường đi Michen power pure là đi đường,đi cua,đi tùm lum là ổn định nhất òi...hihi...h thì a,e đi pkl cũng chuyên dụng lắm nè...e cũng đăng đi cặp nỳ đây...hihi...
    _Đường Việt Nam! Mình mà bơm mý e lớp hổng có gai gió như lầy thì dể dính chưởng lắm lun nè...hè...hè...Nếu khả năng xử lý xe tốt,năng ôm xe bào,năng đi tour dài xa,năng tê tê...thì dùng loại như bác ý nói thì sẽ có cảm giác khác ngay à...chứ còn riêng e,thật sự cũng ớn mý e zõ trơn láng zị lém lun nè...an toàn là trên hết thui???!!???hi...hi...mà trên hình e thấy cặp zõ cũng còn gai gió dày cui mà...thay chi,nếu còn dùng lâu chán...he...he...để lúa zô lun cặp Mâm Carro usa màu vàng rùi thích zô zõ lun cũng chưa muộn mà...hè...hè...
    _Up típ nè...

#129 nguyenloc0, 2/6/13
    Sửa lần cuối: 2/6/13
  10. quickshifter

quickshifter Bằng A1

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...