Exciter Exciter 2011 Bị lỗi !

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi longshi, 19/4/11.

1. ex_vungtau

ex_vungtau Bằng A4

hên xui thôi ! máy đang rodai 2010 cũng vậy mà, xe bạn mình cũng thế, xe mới ham hố chạy mạnh thì máy nóng ! xe mới xe nào mà ko nóng máy! ko nóng máy sao chạy !hên xui, xe đời nào mà ko lỗi !CHẮC TUNG HỎA MÙ ĐÂY MÀ @-)

2. minhtuan.mdc.qn

minhtuan.mdc.qn Tập Lái

Ex 11 lỗi thật các bạn ahj, lỗi ở chỗ nó đẹp, mạnh nhưng giá lại cao quá. với giá tầm đấy mình nghĩ chạy xipo còn hơn.

3. KENTA_9X

KENTA_9X Bằng A4

hi

sự thật chắc chắn có bị lỗi hay k còn chưa biết được mà nên topic chưa gọi là dư thừa đâu bạn,biết là đam mê nhưng với cái giá đó k phải ai đam mê cũng mua được đâu bạn,mình còn đi học chưa làm ra tiền nhưng mỗi lần xin nhà tiền học phí thôi mình đã thấy xót rồi đó bạn,riêng mình thì k nghĩ những ai mua trước là cúng tiền dại,còn việc xe bị lỗi bán 30tr có thể cũng có người mua đó nhưng mua về làm việc khác chứ k phải để chạy đâu bạn,mình thấy bạn mới là người phải nói chuyện tế nhị đó vì có nhìu người k có tiền mua xe trả góp cũng có đam mê xe mà...vài lời góp ý

4. steals1988

steals1988 Bằng A2

:-/ cuối cùng bên dao và thớt có chứng cứ j ko vậy đọc từ trang 1 thấy ...... gió ko mà ? em thì vẫn chủ trương ae tẩy chay ! còn chuyện bị lỗi thì .... gió nhìu quá yêu cầu 2 bên đưa ra chứng cứ để ae tham khảo chứ ! xào xáo mất nội bộ vậy ! thiệt là tình !

5. ccna

ccna Bằng A2

... nếu có, ko đến lượt bác đăng đâu, người ta đem đến báo đài hoặc Hội bảo vệ người tiêu dùng khiếu nại rồi bác.

6. cuipap

cuipap Bằng A4

Thiệt tình là với cái nick chỉ 13 bài viết và lại còn "nghe nói" chẳng làm mình tin chút nào.

p.s: e ko thần tượng Ex nên chẳng bênh vực gì :X. Dưới e Ex 2011 những 55tr mà thiên hạ mua ầm ầm, thiệt ... hết sức :-??

7. uucon

uucon Tập Lái

xe tôi chỉ thấy máy nóng thôi
    chứ đèn báo kia ko thấy sáng
    theo mình nghĩ chạy rodai thì xe nào chả nóng
    mình nói thế đúng ko

8. kodomobb

kodomobb Bằng A2

Mình cũng đang chay Gp mà chưa thấy lỗi này...Hix ko biết sao nữa

9. uucon

uucon Tập Lái

thế máy xe bạn có thấy nóng ko

10. Lizgont

Lizgont Bằng A2

mình củng ko bik nhưng có nghe những người mua rồi bảo là có nóng thật ... củng chả bik sao :|

#300 Lizgont, 19/4/11
    Sửa lần cuối: 19/4/11
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...