Exciter exciter 2011 hết ga 110km chở 2 ở thái nguyên!

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi ngoc_le_iu_iu, 26/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. steals1988

steals1988 Bằng A2

theo em tất cả các bác chạy ex 2k11 cứ tháo dây đồng hồ trong lúc này là tốt nhất ! rodai xong tính típ há !!!

2. duongchieukhanh

duongchieukhanh Bằng A2

wao xe pác kéo 160 ak`@-) thêm cái IC với có nội công chắc cũng thâm hậu hả pác....+ với cái đồng hồ ảo ảo đúng hem pác 8-|= 160km/h

3. exciter-11

exciter-11 Tập Lái

Chà, niềm tin của giới trẻ bi giờ bị suy giảm nhiều quá[-(
    Ya làm ra cái đồng hồ ảo mà báo chí im lặng sao?
    160 nếu ảo thi thật là bao nhiêu?
    hai Ex10 chạy song song cùng đạt 150 vậy là tất cả Ex đều ảo?
    Khi nào xuống đường xé gió thì sẽ biết, còn nghoofi bàn giấy chém gió thì sống bằng niềm tin đi.
    Khi nào bác chạy liên tục 5km như hình dưới thì lúc đó bác sẽ tự giác ngộ

4. lonely9991

lonely9991 Bằng A4

:( biker đâu phải chỗ muốn phang gì là phang...............................

5. 123trg21

123trg21 Bằng A4

ex bác làm gì lến 160 giủ vậy hâm mộ bác wa vỏ tay chó người ex zin đầu tiên lên 160;))

6. speedghost_911

speedghost_911 Tập Lái

Thêm 4 món này nữa mình nghĩ 2 bác kia sẽ đi mây về gió luôn. Chứ ko cần phải ngồi ex 2k11 mà tẹt ga chi cho mỗi tay ê đít.

7. duongchieukhanh

duongchieukhanh Bằng A2

ô

ồ zậy pác cho e hỏi...2 con ex đó là zin ak`...nếu là zin thì khỏi phải bàn...con ex zin 2010 của e...chạy 1 mình kéo đồng hồ nó lên hơn 140km/h :)) cũng ko biết là nó có ảo hay ăn gian :)| zậy 2 con ex 2010 kia thì 150km/h ...chắc đi trái cũng ko nhỏ ak` pác...cở trái 63 lấy lên hả pác...:)) để tính lại coi có nên lấy cái đầu nòng trái 63 của ông anh gắn vào xem nó max speed dc nhiu...rồi so sánh cái đồng hồ..xem nó có ăn gian hay ảo ko ;))
    còn cái cách pác nói ch đừng có hơi quá nhé...ngồi đây chém gió là sau....?
    cho pác biết cái con ex zin...kéo cứng tay ga nó cũng chỉ hơn 140km/h 1 chút...đã test ko dưới 5 lần rồi nhé pác...với lại ở cả cái đất cần thơ này kiếm cái đoạn đường nào chạy xé gió 5 phút như cái ảnh mà pác nói thì chỉ e đi test thử với...:)) chẳng lẻ ra sân bay ak`...mà chưa chắc kéo cứng tay ga...chạy 5 phút mà ko hết đường...cần thơ chổ để test max chỉ là đoạn đường lên cầu cần thơ thôi pác ak`...mà cái đoạn đường này thì...kéo đi rồi biết...ko dc 1 phút là đã hạ ga...:)) nếu gặp hugo...thì nó giam xe chắc ko biết đến khi nào thì lấy e nó ra:))
    còn cái cách nói ch rồi tham gia biker ngày 10/5 mà nói chuyện...thử chạy như cái ảnh trên đó xem 5 phút coi...ak` chà quên nữa ex 2011 chắc chạy ăn cái con moto trong ảnh đó đó...chạy thử 5 phút coi...còn sống bằng cái niềm tin thì nên để cho mấy cái thằng nói chẳng ra gì nó sống...:))

#247 duongchieukhanh, 11/5/11
    Sửa lần cuối: 11/5/11
  8. speedghost_911

speedghost_911 Tập Lái

Nói như bác này đúng nè. Bác cứ chạy rodai xong kỹ càng. Rồi thì cứ hết ga cho mỗi số. Số 1 kéo đến khi e nó có hiện tượng la ko đi được nữa thì đá 2 cứ thế 3 , 4 , 5 + núp gió. Mình tin chắc sẽ cải thiện được tốc độ và sẽ đc thoát máy xe sẽ nhẹ hơn ở những lần đi sau. Đó là trải nghiệm của bản thân mình. Nhưng cách này chỉ áp dụng cho đại lộ đông tây, hoặc quốc lộ vắng xe thôi nha.

===== Bổ sung vào lúc 11:27 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 11:12 =====

Lên IC mà ko làm lửa môbin sườn canh xăng hợp lý, về lâu về dài sẽ ảnh hưởng dàn lửa của bạn đó, nếu đã làm thì nên kiếm 1 anh thợ máy chuyên về ex để đc tư vấn tốt
    tốc độ + độ bền.

9. tung_teen

tung_teen Bằng A4

Tốc độ sao e ko bít chứ e đi thử con ex 2k11 của ông anh, vặn ga cứ như sirius, đi xe thì chán phèo ko đc như ex10, nghĩ cũng bùn cho ông anh

10. danchoiday

danchoiday Bằng A2

Xe mình Ex zin 2k6 đi một, kéo đẹp kịch 1 kịch 2 kịch 3 lên kịch 4 cái là 120km/h luôn kéo cố tí nữa lên 125km/h sau đó thì thôi do đường xấu đó là chưa kể núp gió.

1 lần đi 2 ko nụp gió kéo trên đường nội bài vượt qua cái cầu vượt ngay đầu cầu ấy đã lên 120km/h lúc phi xuống cầu nhanh quá bay xe nên giảm ga cũng bởi vì có hugo bên phải nữa :D

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...