Cảnh giác Giả vờ hết xăng để xin tiền.

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi Hưng-Thịnh, 29/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. ~trung-siten~

~trung-siten~ Bằng A2

Các bạn cũng nên để ý một cặp vợ chồng ốm.Người vợ mặc đồ giống như mới sinh em bé đi bộ với bộ dạng yếu đuối.Nhưng thực chất là giả vờ.Báo cũng đã lên tiếng nhưng vẫn diễn trò này hàng ngày.Bệnh gì mà đi bộ từ Nguyễn Chí Thanh ra đến Hàng Xanh X(

2. phat6000

phat6000 Bằng A4

anh em biker mình đi làm được nàh............:))...vote cho bà kia 1 vé nữa.........:)

3. Mr_bu

Mr_bu Bằng A2

Mình cũng mới bị chiêu này hồi tối. Đang ngồi tâm sự với người yêu ngay cv 23/9 thì có thằng đi max lại xin tiền đổ xăng, đúng hơn là xin đểu. Cũng không muốn phiền phức nên nhét vào mốm nó 10k đi cho rồi. Bực mình.

4. sayonana04

sayonana04 Bằng A1

Bữa đi đường 3/2 từ cây Gõ về hướng trung tâm,dừng ngay trước tiệm sửa điện thoại,thằng kia dòm y hệt xì ke, dắt cái xe từ xa lại mệt mỏi xin tui mấy ngàn để đổ xăng,nói là em hết tiền,tui đang cãi lộn với bạn gái nên hầm hầm quát thằng đó biến đi.Nó thấy tui dữ nên nó dắt tiếp.
    Không ngờ nó dắt nhanh quá(chắc ế) đến ngã tư Lê Đại Hành nó gặp lại tui đang đổ xăng, chắc nó không nhớ mặt tui nên xin tiếp,lúc đó bình tĩnh lại thấy thằng này nó tội nghiệp nên kêu nó mở bình xăng tui đổ cho 20k,nó từ chối đòi 20k polyme thôi.
    Tui lỡ làm điều tốt móc ra cho luôn.Sau đó tui pát phố 1 vòng ,pát đến 3/2 Nguyễn Tri Phương lại thấy nó.Lúc đó là hiểu ,mình đã mất 20k vì 1 thằng dắt vợ đi lung tung xin đểu >:)
    PHỤC !!!!

@cảnh báo: Xe Cub cánh én cục sắt di dộng đó anh em

#14 sayonana04, 30/3/11
    Sửa lần cuối: 30/3/11
  5. mmisshelly

mmisshelly Bằng A2

bệnh lừa tình đó bác :)) >:):-?;))

hôm rồi gặp 1 vụ ở q11, cảnh báo anh em thằng đi wave tàu màu xanh lá cây nhạt =)) chuyên chạy đường ông ích khiêm tới bùng binh DS là nó chạy thẳng luôn nếu ko vớ dc mối nào ! biển số hình như bình chánh - bình tân thì phải :D

6. KenNou

KenNou Bằng A2

Bữa bx mình cũng dính vụ này, cũng cho 10k , gặp mình là thà mang tiếng ác ...chứ đem trẻ con ra kinh doanh kiểu này thiệt hết thuốc chữa !

7. laituyet

laituyet Bằng A2

lúc trước có đổ xăng tại cây comeco góc lê đại hành và 3/2 gặp con mẹ kia chở theo đứa con vào xin tiền đổ xăng, nhìn là đã không ưa rồi, có tay có chân mà dắt mấy đứa bé đi xin tiền, ghét nên không cho mình quay lưng đi con đó nó còn chửi thầm mình nữa chứ, thui kệ coi như CHÓ sủa ngoài đường

8. NOUVO_BIKE

NOUVO_BIKE Bằng A1

VTV mà còn bị lừa nói chi là mình, thôi thì lòng tốt mình đặt chưa đúng chỗ:(:(, mấy con mắm đó mà đụng vào chắc nó ăn vạ không kinh gì mấy @-)@-)

9. wave 12-16

wave 12-16 Bằng A2

lơi dụng vào lòng tốt của con người mà vụ lợi ! haizzzzzzzzz

10. sport2000

sport2000 Bằng A3

bình thạnh đường phan văn trị cũng bị một lần như vầy.. thằng thanh niên đi wave xanh....các bạn cẩn thận.....

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...