Sport GSXR 1000cc 2007 của 1 raider

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi minhcan88, 1/6/12.

1. DvDKNY

DvDKNY Bằng A2

Em nghĩ bác chế cái pát bắt cây pô vào gác chân trước, làm cây pô ngắn lại nhìn sẽ ngầu hơn. Xe bác độ nhiều quá làm em cũng ngứa ngáy tay chân mún đu theo bác, hihi.

2. minhcan88

minhcan88 Bằng A2

ý kiến chủ quan thì e nghĩ bác chơi cbr đi, cbr nhiều đồ để thay thế. nếu đc đổi chắc e đổi cbr hoặc r6

3. minhcan88

minhcan88 Bằng A2

thanks bác, kiểu đó cũng đc nhưng e lại thích pô kiểu GP hơn.

4. tranduc

tranduc Bằng A2

thank you bác!
    R6 em cũng kết lắm lắm. có điều là 1m65 & 50kg em ko chơi nổi R6 và ko muốn dùng Lowering Kit - cũng buồn vì điều đó lắm :(
    GSX R bác để cây po như vậy nhìn chiến lắm, em thấy thu pô ngắn vào ko đẹp như để thế nào (ý kiến cá nhân thôi) :D

5. sourceviet.com

sourceviet.com Bằng A4

Ước gì đc như a ý :(

6. Bò Đực

Bò Đực Bằng A4

bạn này nói tự mâu thuẩn quá, bạn hỏi người ta cho xem 2 mép lốp sau trong khi bạn nói là ở VN ko có track hay ko có đường , ko có cua đẹp như bên Mỹ. Ko có những điều kiện đường xá như bên Mỹ thì biker Việt sao có thể chạy như bạn bên đó mà bạn đòi xem "mông" người ta.
    Tôi thấy bạn tự post khoe lốp xe bạn rồi, gần tới mép ... rồi bạn đi đâu cũng muốn coi lốp xe người ta. Tôi nói cho bạn biết, ở VN rất nhiều người chạy mòn cái lốp sát mép hơn bạn và những người làm dc chuyện đó họ ko đi hỏi xem lốp người khác ra sao và họ cũng ko khoe cái mép lốp của họ đâu bạn ơi, cho dù đường VN xấu hơn bên Mỹ đó.
    Bên đó bạn hơn bên này cái điều kiện đường xá thôi, nếu quăng những biker Việt qua đó thì chưa chắc bạn nài hơn những người đó đâu.

7. quickshifter

quickshifter Bằng A1

Cho em hỏi anh FZ8 vài câu:

"over lowside" là gì? Em chỉ biết "lowside" hoặc là "highside" chứ "over lowside" thì chưa nghe bao giờ ạ.

Với lại em cũng chưa bao giờ nghe ai nói knee-dragging là một kỹ thuật cả, và cũng chưa nghe nói là phải làm cho đúng thì mới cua tốt được. Ôm cua quan trọng là càng mượt càng tốt chứ đâu phải càng sát mép càng tốt đâu nhỉ? Cá nhân em thấy ai mà cứ nhất quyết đòi cua phải hết lốp, phải kéo lê đầu gối (dù chạy cũng chẳng nhanh hơn ai) thì hay té sớm hơn người bình thường.

Còn vụ chicken strips thì em chẳng hiểu anh nói cái gì cả? Em cũng ráng đọc trên mạng (với vốn tiếng Anh vừa đủ của mình) nhưng mà không thấy ai trên bất cứ diễn đàn nào tả giống anh cả?

8. PhụcHưngNguyễn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...