Exciter Hình ảnh chính thức Exciter 2012

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi tran hoang linh, 8/5/12.

1. melona92

melona92 Bằng A2

=))=)) chứ còn gì nữa đc voi đòi tiên hả anh trai. mất này đc kia chứ.. tham thì thăm đó bác >:)>:)

2. danh_gp

danh_gp Bằng A4

đỉnh cao của ex là GP....

3. Fireball

Fireball Bằng A2

Tình hình là báo cáo của các đại lý bán xe máy VN năm nay kêu trời đất vì người mua ít quá. Nếu đầu tư máy móc, linh kiện tác động lớn sẽ dẫn đến chi phí sản xuất xe tăng cao. Giá Ex 2011 chẳng ai kêu rẻ, lại tiên lượng nhu cầu năm 2012 sụt giảm. Có thể các bạn không đồng ý nhưng quan điểm cá nhân mình suy rằng bối cảnh như vậy thì một nhà sản xuất kinh nghiệm như Yamaha không thể chiều lòng các bạn được. Bản Exciter 2011 không bán được nhiều như mong đợi thậm chí bị ném đá do nhiều nguyên nhân chủ quan hoặc đại lý nâng giá... Vậy thì Yamaha ra bản Exciter 2012 chỉ đầu tư nhẹ vào tem là con bài trong chiến lược tránh lỗ.

Mình cảm thấy từ khi ra Exciter đến thời điểm này là lúc hợp lý để đồng bào "giảm xóc". Sau một năm nữa giới thiệu thì có hiệu quả hơn năm nay. Là ý kiến cá nhận, các bác có ý kiến khác mong cùng đưa ra cảm tưởng chứ cùng đi ex thì không chém nhau nhé.

4. linkinpark0403

linkinpark0403 Bằng A4

Mới bán Ex2011 RC Trắng.Phân vân ko biết mua xe gì,nghĩ đi nghĩ lại trong các dòng xe số lắp ráp trong nước khó có xe nào bì đc Ex nên hốt đại Ex2012 RC Vàng luôn.Ban đầu e cũng muốn xem RC trắng thế nào nhưng hiếm quá,toàn vàng với đỏ.E theo phong thủy mạng Kim nên lựa màu vàng cho hạp.Mời các bác chiêm ngưỡng sơ qua vậy.Phần Review e sẽ post dưới cùng:

Mời các bác chém...xe khác thì e ko biết chứ theo cảm nhận của e thì tiếng hú giảm,ko như con 2011 RC Trắng lúc mới mua năm ngoái,hú nghe rõ.Còn lại mọi thứ như đời 2011.Máy móc vẫn thế,bác nào có xe thì chia sẻ thêm,e thấy xe chạy ngon quá nên ko có gì phàn nàn...giá e mua là 44tr...End

5. suzuki-xuantho

suzuki-xuantho Bằng A2

Cứ từ từ, xe gắn máy sản xuất hàng loạt trên dây chuyền mà sợ gì không có xe. Xe đang ế đó. Các bạn có tiền thì gởi vào Ngân hàng lấy lãi, không mua xe của bọn 3S làm giá, cho chúng nó đóng lãi ngân hàng.

6. Little_Devil

Little_Devil Bằng A2

Vote bro ở trên cái, RC trắng hiếm vậy đó hả bro ... Hic. Đang tính bán cái AB hốt cái RC trắng 2012 >"<

7. linkinpark0403

linkinpark0403 Bằng A4

Chắc phải gần cuối tuần này mới có màu trắng.

8. hailongvn01

hailongvn01 Bằng A4

nhìn khác mỗi bộ tem,giá 44 đc quá rồi

#278 hailongvn01, 15/5/12
    Sửa lần cuối: 15/5/12
  9. newbie_911

newbie_911 Tập Lái

bro ra 3 S Lý Thg Kiệt có RC màu trắng,mà nhìn khg đẹp bằng 2 màu còn lại đâu,với tùy màu mình thik nữa :D
    mà ở đây sao tới 45,có bro nào bít R 2012 màu đỏ nhiu khg,3S LTK 41.5,thks

10. linkinpark0403

linkinpark0403 Bằng A4

Mắt bác sao vậy,nhìn thế mà ra tròn àh :-S

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...