Axelo Kiển nhẹ chiếc AXELO, anh em cho ý kiến cái nào !!

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi dazzylove, 28/8/13.

1. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

lắp cái cảng của no lx vào trông hay nhễ ;)

2. duaxiemct

duaxiemct Bằng A2

vote cho tinh thần biker. lên nội công cho đề pa ngon lun đi bác! :D

3. dazzylove

dazzylove Tập Lái

cái đó là mình dán tem dạ quang, bạn chỉ cần ra mấy tiệm dán xe ấy, nói họ là em mún đi chỉ dạ quang cho 2 bánh là họ biết àh ^^

#13 dazzylove, 6/9/13
    Sửa lần cuối: 19/9/13
  4. dazzylove

dazzylove Tập Lái

em cũng định lên nhẹ phần nội công đây, nhưng hem biết làm gì, xe em h cũng rất bóc, chắc tại do lúc rodai e chạy cũng dữ lắm ^^ bữa trước thử với ex zin 2011 thì chỉ thua xíu, chạy đc 110 trong chưa đầy 800m ( 1 con sóng lương ), e định làm nhẹ thôi, không bung máy thì phải làm cái gì mọi người? và tp thì làm ở đâu thì ngon ??

5. Meller

Meller Tập Lái

cho mình hỏi đây có a e nào độ đc cái tay thắng biker cho thằng axelo này chưa dậy, mình lên món nào củng ok hết rồi, chỉ còn cái tay côn biker gắng k đc, ức k chịu được, mình thấy nhiều chiếc gắng đc nên mua về nhưng lại gắng k đc, bên tay côn thì mài nhẹ cái là dô, còn bên tay thắng thì bị kẹt cái chọt lỗ dầu nên k gắng đc, a e nào từng gắng đc chỉ mình với, mính tính mua cục dầu của ex gắng dô để khớp với tay thắng nhưng hong biết cái dàng mũ ở đầu xe ngay chỗ cái lõm đó có vừa k nữa, bữa chế điên điên banh cục dầu hết lần cạch tới già luôn rồi, nên h hỏi a e thử là h làm cách nào để lên đc tay biker, mà nếu h mình thay cục dầu ex hay sirius j đó gắng có khớp hong ... mong a e nhiệt tình chỉ giáo... mình chân thành cảm ơn.

6. dazzylove

dazzylove Tập Lái

update hình mới về em nó ^^ mong mọi người ủng hộ!!

7. chels

chels Bằng A4

quá đẹp bạn ơi

8. dazzylove

dazzylove Tập Lái

tks nhé, ở bình dương ae Axelo hnao off 1 bữa chia sẽ kinh nghiệm đi hjc, mình mới tập chạy côn tay nên cần nhiều người chia sẽ kinh nghiệm đi xe lắm :(

9. tht125

tht125 Tập Lái

xe đẹp lắm, nhìn cứng cáp hơn hẳn....

10. datphattai

datphattai Bằng A4

up cho e nó cái phuộc giữa luôn. xe thằng em mình mới lên phuộc giữa + vuốt đích nhìn cọp lắm

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...