Axelo lính mới axelo xin cho thêm kinh nghiệm

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi tinh.va.tien®, 4/11/13.

1. tinh.va.tien®

tinh.va.tien® Bằng A4

tình hình là mới bị mất xe ông bà già gom góp rồi mua cho con axelo mà sao em thấy gia tốc yếu quá chạy từ ngã tư gò mây tới cầu 23-9 mà chỉ được có 90 em đi 2 tầm 120kg
    bác nào chạy rành chỉ em thêm bớt gì để gia tốc được nhanh và phê hơn với:146:.em thật sự là lính mới mong anh em chỉ giáo :75:
    rất mong anh em được giúp đỡ nhiệt tình . thanks anh em trước :146:

2. conami

conami Tập Lái

Đang rodai mà bác kéo chi cho mạnh rùi thấy nó yếu

3. dat007

dat007 Bằng A1

hết rodai chưa mà kéo thế, xe mình đi hết rodai rồi, chạy ngon, bạn luu ý là xe su thì nóng thì chạy mới bốc nhé

4. tinh.va.tien®

tinh.va.tien® Bằng A4

em mới được thằng bạn bán lại nó chạy được 3000km rồi (thằng này nó cũng yêu xe nên ko lo là rodai ko kỹ ).tại nó đi nước ngoài nên từ giã đam mê xe nó là đời đầu rr loại ko có lọc xăng đó mấy bác em thấy nó đề ba lên hơi chậm nên em men mới ko biết có bài nào làm để gia tốc lên nhanh hơn ko.thánks mấy anh em :111:

5. shreklight

shreklight Bằng A2

Bạn thấy chậm là so với chiếc gì ? Xe mình 4000 km đi 2 max ko núp gió là 96km/h nhé . Mà đã đi 2 thì gia tốc kém là đúng thôi

6. mrsingsongvnn

mrsingsongvnn Bằng A4

XB mình cân 2 vẫn lên hơn 100

7. tinh.va.tien®

tinh.va.tien® Bằng A4

đi số 3 80 có hiện tượng như bị ngụp ngụp y như ic hãm tua hay bình xăng bị ngụp vậy.em 55kg bạn gái tầm 40kg:103:
    em tính làm cho hành trình con tay ngắn lại có nên ko mấy bác
    xe em đi 2 đi đường lê thị riêng và lê trọng tấn cũng lên tầm ấy nhưng mệt vô cùng :106:

8. shreklight

shreklight Bằng A2

Cái này do cảm biến ở BXC đó , vặn ga wa mức đó là ổn , còn ko thì ra hãng kêu KTV vệ sinh BXC lại

9. mrsingsongvnn

mrsingsongvnn Bằng A4

mình lên rất nhẹ nhàng ko mệt gì cả,mình ko rtuwef đời NR về sau máy móc có nội địa hóa phần nào ko,chứ xe mình đời 2007

10. fireful

fireful Bằng A2

Vệ sinh BXC, thay lọc gió, thay bugi. Muốn gia tốc lớn thì chơi bùa NSD đi. :100:

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...