Axelo Maxspeed của Axelo

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi thuymocvkt, 26/11/13.

1. dat007

dat007 Bằng A1

xe mình 80km/h hết ga hết số. hohoho

2. shreklight

shreklight Bằng A2

Xe mình kéo 60km/h cũng thấy bắt đầu máy hơi rung nhẹ do vòng tua máy lớn wa , nhưng mà đó là số 3 nhé :75:
    Mà theo bạn kia nói 60km/h mà rung dữ dội , thì xin hỏi rung như thế nào mới đc gọi là êm ?

#32 shreklight, 29/11/13
    Sửa lần cuối: 29/11/13
  3. Sagami

Sagami Tập Lái

Thế chủ topic muốn chạy bao nhiêu ? 125cc max speed 100km/h thì có gì lạ ?

Ex 135cc mà kéo thấy mother không biết lên được 130km/h không nữa. Còn bác nào ở trên đòi đem Axelo ra chơi với Exciter thì... thiệt tình không biết nói sao.

Chung quy lại con Axelo cũng chỉ là một con xe phổ thông thôi, đừng có ép dầu ép tỏi nó quá, đặt tiêu chí lên cao quá để rồi thất vọng.

4. trannguyenhan

trannguyenhan Tập Lái

Ra hang chjnh xang gio cam co lai xiu la len dc xiu nua xe moi rodai nen chua on dinh dc mun max nhu xe khac thi canh chinh xiu thoi ban .co j dau pai so sanh.mjnh dj axelo chay co tam 60km co chay hon nua dau.wan trong la may e chay vot la ok.kon voi tam 28tr cho axelo ma so voi xe khac tam gja tien thj mjh thay axelo ok nhat.chay 60km voi fu hay ju thay xe mjh em hon nhiu .luot wa ma van em ạ.

5. kokakevn

kokakevn Bằng A2

cho bác nói lại... ở bất kì tốc độ nào máy của AX luôn gằn hơn future...... còn về tiếng máy thằng đi future cũng nghe tiếng máy AX rần rần thui,,

6. brain2815

brain2815 Bằng A1

không hiểu bạn có chạy ax chưa mà nói ax rần rần????2 con mình đều chạy rồi thì nhận thấy chưa con nào êm như ax đâu nhé. Ngoại trừ En :D

7. ftakhanh

ftakhanh Bằng A2

Thật ra thì em hiểu rồi , cũng xin lỗi các bác , mấy trang trước em cãi tùm lum quá . Tại vì kì vọng vào con xe này hơi bị nhiều , mua xong rồi thấy nó ko dc như mình suy nghĩ nên cũng hơi bức xúc , cảm giác lái thua hẳn em Smash cũ , nhớ em nó quá . Đang rodai , hi vọng rodai xong em AX sẽ thay đổi . ^^!
    Công nhận là có hệ thống giảm rung , chạy êm ái , nhưng như vậy là chưa đủ cho 1 em côn tay 28 triệu .

8. kokakevn

kokakevn Bằng A2

đương nhiên là mình có chạy rồi... test lần lượt 2 kon chạy song song thì mình thấy tiếng ồn của máy xem xem nhau .. nhưng tua máy của Ax cao hơn nên cảm giác gằn máy hơn...bù lại AX có dàn phụt ổn hơn future.. mà future ở đây là future X fi nhé, so với future X BXC của mình thì AX ăn đứt hết vì cơ bản mình phá xe ác quá

9. harykewell

harykewell Bằng A2

nói gì nói chứ mình thấy axe đi rất đầm & êm, xe mình được 5k rồi, mở cổ inox phi 27 là chạy k nghe tiếng bô luôn. toàn nghe tiếng gió thui ^^.
    mà mã cũng có 100

10. banglangtimst

banglangtimst Bằng A1

Xe mình gần 10k rồi, cũng chỉ mới lên được 100. Mình nghĩ nếu gắng lắm thì kim cũng chỉ nhích qua mức 100 chút ít thôi (chắc cỡ 105, hehe :D)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...