Xả stress Mỗi ngày 1 tin nhắn cho người bạn yêu!!(part 2)

Thảo luận trong 'Ngoài lề - Xả stress' bắt đầu bởi Amy222, 22/5/10.

1. cakcumcum

cakcumcum Bằng A4

Cầu chúc cho e nhanh lành bệnh để tiếp tục công tác và trở lại tình yêu của dành cho em ! Mãi là vậy..................

2. joliekate_89

joliekate_89 Bằng A2

hic hic mệt quá ra quê mẹ 2 bùn hiu ....hok bít làm j cũng hên là nhà có mạng để lên mạng cho đỡ bùn ah hok thì ngủm lun huhuhu đi xe 15 tiếng mệt gần chết giờ bệnh lun roài huhuhu nhớ nhà quá ah, nhìn cảnh quê thah bình lòng ......nhớ gà ngốc nhìu lắm ....ước j đc ở bên a, dù ai có nói j có nghĩ j đi nữa mình vẫn bên nhau !!!

3. p3ngoc_xipo

p3ngoc_xipo Bằng A2

benh. ...benh. quại` ...thời tiết oi bức hichic khó chịu trog người huhuhu

4. joliekate_89

joliekate_89 Bằng A2

Ấy đi cpc ùi hix bùn quá nhớ ấy ghê....bệnh đuối ng.....mún died

5. p3ngoc_xipo

p3ngoc_xipo Bằng A2

nhớ ck thương ck ..tất cả chĩ vì ck ....e ju ck hơn cả emmmmmmmm ;))

6. joliekate_89

joliekate_89 Bằng A2

túp liều lý tưởng .....

7. luuphucloc96

luuphucloc96 Bằng A2

cố gắng thôi.....
    .............

8. Amy222

Amy222 Bằng A2

Vừa mới xem xong clip này....có cảm giác gì đó vừa thương lại vừa buồn....chắc vì cô bé này thương quá nên như thế....có lẽ tất cả chỉ có thể là tình yêu mà thôi!!!!:(:(:(

[YOUTUBE]yRUzJZfnaLI[/YOUTUBE]

9. chuotchu87qn

chuotchu87qn Bằng A2

Em sợ nếu em yêu anh nhiều quá, nếu có lúc nào anh bỏ đi, em sẽ không thể đứng dậy sau cơn giông tố một lần nữa. Nên nhiều lần Em cố tình nói chuyện cay đắng, vô tình với a. Nhưng anh đâu có biết rằng những lúc như vậy nước mắt rơi trong lòng em.........
    Em thương anh lúc em nhìn anh vì em mà thêm gánh nặng. Không biết sau bao nhiêu năm nữa thì em mới hết khóc mỗi khi nhớ tới anh.
    Ngày xưa em nghĩ chỉ có những người không yêu nhau mới không tới với nhau. Lúc chia tay thật đau lòng. Yêu anh em mới biết còn có nỗi đau chia ly đau hơn thế.

Anh để Em lại 1 mình bơ vơ trên sân ga, còn a lại đi tiếp chuyến tàu với người đã mong chờ Anh còn hơn cả Em

Trái tim em có ước mơ
    Em vẫn nghĩ rằng lấy chồng phải lấy người như anh
    Đêm đêm ngước nhìn trăng, mơ có anh bên cạnh
    Hoa trên mặt đất nở vì ai, uyên ương dưới nước thành đôi vì ai
    Thả chiếc khăn tay theo gió bay đến bên anh

Em có lỗi. Anh có lỗi. Cả 2 ta đều có lỗi. Nhưng phân biệt lỗi của ai thì có để làm gì khi mà đã không còn con đường nào cho em với anh. Em đau khổ. Anh đau khổ. Nhưng anh dù sao giờ đã yên ấm. Còn em, quay bên nào cũng trống vắng...
    Em rất sợ nếu có ngày nào đó, vì lý do nào đó, em phải lấy người nào đó, và phải quên anh. Em không muốn quên anh. Em muốn giữ trái tim mình cho anh và để yêu anh.
    Người ta nói em khờ quá. Nhưng em phải biết làm sao? Trái tim có tiếng nói riêng của nó, em làm sao có thể bắt nó ngừng yêu anh. Nếu nó ngừng yêu anh, nó sẽ lại rất đau. Em sợ cảm giác mất anh hoàn toàn trong cõi đời này, sợ không thể tìm thấy anh ở bất cứ nơi đâu dù thực tế chúng ta đâu có được gần nhau. Nếu không phải vì lý do đó thì có lẽ mình sẽ không bao giờ rời xa nhau. Em muốn anh để những hình ảnh về em vào góc nào đó trong trái tim anh và đừng bao giờ quên em. Em sợ anh quên mất em khi em còn nhớ anh.

Em nhớ nhà, nhớ ba mẹ. Em lúc nào cũng thấy mình chưa làm được gì cho ba mẹ. Ngày xưa còn đi học em lúc nào cũng là niềm tự hào của ba mẹ vì em học giỏi, vì em tự lập. Bây giờ em là nỗi lo của ba mẹ nên em thương ba mẹ vô cùng. Giá như anh đến đúng lúc... Giá như anh ở lại...

Em không khấn nguyện Thượng đế cho anh về với em. Em chỉ cầu cho tâm mình bình yên và thanh thản. Bởi em vẫn tin là có nhân duyên và số phận. Chúng ta đã gặp, đã yêu, đã hạnh phúc với nhau và đã đau khổ vì nhau. Nhưng Phật dạy người kiếp trước chôn ta kiếp này mới là của ta. Nhưng làm sao để biết?

Anh là người yêu, là người bạn lớn tuổi, là người lắng nghe em, kiên nhẫn giải thích cho em những điều em còn băn khoăn trong suy nghĩ.

Em có lỗi với em, có lỗi với anh, có lỗi với tình yêu này.

Anh à, em không chắc đời mình sẽ hạnh phúc vì em cứ thấy mỗi khi em bắt đầu yêu một ai là ông trời sẽ bắt người đó xa em. Em không còn niềm tin cho tình yêu nữa rồi.. Nước mắt ở đâu ra mà nhiều thế anh? Nước mắt em mặn, đắng và chát. Anh nói anh thích em cười, yêu nụ cười của em. Anh không thích em khóc, nhưng mà anh ơi...

Đời chỉ thay đổi khi chúng ta thay đổi. Nhưng em không biết phải bắt đầu thay đổi từ đâu!!!

Là giấc mơ chòng chành vụn vỡ
    Những yêu thương như thuỷ tinh sắc lạnh găm lút vào lòng
    Là bài thơ đêm cô đơn dang dở...
    Viết giữa những tiếng thạch sùng khô buồn chắc lưỡi,
    cho chỉ một độc giả là bóng tối gượng mở tự xem
    ...
    Là những ngày mặt biển đầy bão giông
    Bình yên nơi đâu cho một cánh buồm lạc đường chới với?

Úp mặt vào cổ tích xa diệu vợi

Thương hải âu chiều thảng thốt sóng lồng xô
    Là hiểu rằng buộc phải đẩy người ấy ra thật xa
    Như cách tự cầm dao cứa vào tay mình lặng lẽ
    Tập mỉm cười phía sau những giọt lệ
    Không còn khắc khoải bầm môi

Ai rồi cũng phải học cách cố quên đi một người…
    Một yêu thương mà mình yêu thương nhất
    Dẫu sẽ bầm đau như thân thể của một cái cây bật gốc
    Làm kẻ độc hành đi trong chiều gió ngược
    Nhưng vì cuộc đời nói đó là điều cần thiết
    Nên dằn lòng đem nhớ gửi vào quên

Dẫu biết chật hẹp một cõi thế gian
    Sẽ bước gần nhau trong dòng đời tấp nập
    Vẫn dõi trông nhau, để thấy bình yên với người làm lòng mình hạnh phúc
    Vẫn yêu thương tràn ngập – nhưng mang màu sắc mới khác xưa…
    Hát bài hát một mình, và đi về dưới những cơn mưa
    Không cần một người che giùm chiếc ô,
    bàn chân trần trên con đường lạnh trơn vẫn không trượt ngã

Mỉm cười, tự thắp lửa
    Gửi những nguyện cầu mỗi ngày âm thầm về phía -một người ta phải cố quên …

10. thaihs

thaihs Bằng A4

@chuotchu87 :
    [FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wNi8wMi9kLzQvInagaMEZDRjNWY1ZDFlZDZiMTmUsICwM2ViMjQyMzI2MjI1YzU1ZTIdUngWeBXAzfEcUIbaBow7RdUngZyBI4WeBdUngRaSBUaeG6vInagaME2N8VGhhWeBmggTmfhdUng41jIGZ0LiBQaGFdUngIFZp4WeBdUngHdCBI4WeBqjaXx8Mg[/FLASH]

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...