Moto GP MotoGP 2013 (Chặng 4) Monster Energy Grand Prix de France (Le Mans Circuit): Le Mans kêu tên Rossi..

Thảo luận trong 'Đua xe trong nước - quốc tế' bắt đầu bởi FREEMAN_279, 15/5/13.

1. Yip

Yip Bằng A2

Lâu lâu bác Freeman lại nhá hàng làm cho anh em thòm thèm. Hiện tại Thái đã tổ chức thành công MXGP rồi, hi vọng MotoGP sớm có ở Thái trước khi mình quá già, để mỗi lần có MotoGP thì ôm con xe chạy sang xem cho nó giống các bẹn châu âu, chứ giờ ở Sepang xa quá, chắc ít người có tgian đi nổi :D

2. phongmc12

phongmc12 Bằng A4

em thì thấy sepang xa nhưng nếu đi thì lại nhanh hơn đi xe máy qua Thái :v

3. Rc213v

Rc213v Bằng A2

Các bác thông cảm cho nhà mình, có một điều đơn giản nhất là hạ tầng giao thông và văn hoá giao thông của nhà mình còn kém lắm trong khi đó PKL, siêu xe... mà giá như ở nước ngoài và mấy cái bằng A2, b, c,d gì đó mua dễ như mớ rau thì em ko giám ra đường vì ko kẹt xe thì cũng bị xe đụng và còn nhiều thứ bla bla khác nữa. em cũng mê PKL lắm nhưng chạy Ex thôi mà khi nằm nghĩ lại mà thấy nổ da gà nên nghĩ lại cũng may VN chơi xe PKL quá gian nan chứ không khéo bây giờ chém keyboard với các bác bằng chân....giả.hehe. Em nghĩ nếu MotoGP chuyển đến châu á thì cũng chắc chưa đến lượt thái hay indo mà có thể là các nước trung đông giàu có, ấn độ, TQ, HQ , Sing sẽ có lợi thế hơn.

4. ScRaMjEt

ScRaMjEt Bằng A4

Minh họa cho pác trên = 2 hình gãy cổ của ducati,1 con ngoài xa lộ 1 con bách phố Sài thành cũng nằm dài!

5. JKer

JKer Bằng A2

Quá tội cho 2 em 795 :(

6. barrell

barrell Bằng A2

1 chút hồi tưởng về lemans 2006, hồi đó xe vệ tinh mạnh = xe factory hay sao mà melandri qua mặt Ped dễ dàng vậy trời

[video=youtube;HN-LGaP8wME]http://www.youtube.com/watch?v=HN-LGaP8wME[/video]

7. FREEMAN_279

FREEMAN_279 Bằng A4

Kết quả FP1 và 2 , lịch phát sóng QPtrên Foxsport và dự báo thời tiết tại Le Mans ngày thứ 7 và CN .. !

Chiều nay tráng sĩ nào rãnh rỗi thích xem QP kèm chém gió thì ghé Hội quán " Cafe Race " ( 915 Trần Xuân Soạn - Q7 ) . Đặc biệt chương trình sổ xố có thưởng : cứ dự đoán đúng 3 vị trí đầu tiên của QP2 => miễn phí 1 tẹo cafe ... keke :)) !

8. nh0c_b0o_b0o

nh0c_b0o_b0o Bằng A2

Tấm thứ 2 là hình ghép bác ợ.

9. rinism

rinism Bằng A4

có bác nào đang xem live ko nhỉ :D:D:D:D

10. barrell

barrell Bằng A2

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...