Xả stress Nhật kí biker..."rồi cũng qua"...!

Thảo luận trong 'Ngoài lề - Xả stress' bắt đầu bởi nh0kquankute, 21/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. MINH SH

MINH SH Bằng A4

càng lúc càng chán đời , như muốn sống thu mình , ẩn dật để khỏi phiền não .
    sáng cafe tối cafe , 3-4 thằng thân thiết với phương châm "nói không với gái" , ngặt nỗi bọn nó đều có vợ & ng.iu cả rồi , còn mỗi mình là lonely !:(
    Ko buồn ,ko chán ,ko cố gắng để "cũng có như người ta" , thôi thì tuỳ duyên vậy ? Đức Phật nói , ngồi chung 1 con thuyền là có duyên 1 kiếp , làm vợ chồng là có duyên 3 kiếp . Biết đâu ta trả hết nợ hồng trần rồi , ko còn vướng mắc gì nữa nên độc thân tới giờ .:-?
    Tới đâu thì tới , rồi cũng qua thôi mà !<:p .... tự dưng có ý nghĩ ! nếu các mem "thừong xuyên" trong box Nhật Ký này off-line để chia sẻ, chắc vui lắm nhỉ ? !!!:D

2. thaihs

thaihs Bằng A4

Hhihi , sợ ra ngoài ko dám nói thôi !

3. xuxu172

xuxu172 Bằng A2

hey

mấy hôm nay làm j ck lên giá trần kg vậy trời...đánh bạo thử xem...chết hay sống..chứ tháng cô hồn này sao thấy mình xui ghê, đặt lệnh rồi mà..đang ngồi chờ..rung...biết đâu đang ảnh hưởng động đất 5,9 độ Richter(washington), mạnh nhất trong vòng hơn 100 năm ..thị trường ảnh hưởng hnay rớt giá thì sao....chờ... xem vậy.

4. joliekate_89

joliekate_89 Bằng A2

ê ẩm mình mẩy bệnh ngủ khí thế hic hic....khổ cho thân già......

5. PeNgoc_8x

PeNgoc_8x Bằng A4

Viết cho 1 người !!!
    Lại 1 năm nữa đã trôi qua,điều đó nói rằng khoảng thời gian e và a không gặp nhau lại kéo dài thêm,phải không a???Tuy đã 4 năm rồi nhưng e vẫn còn nhớ rất rõ những kỷ niệm của e và a,thời gian 2 đứa bên cạnh nhau không dài nhưng với e có lẽ đó là lúc e cảm nhận được hạnh phúc là như thế nào a à...Cám ơn a nhiều lắm,cám ơn vì a đã cho e biết thương 1 người là như thế nào và cũng chính a đã cho e biết cảm giác mất đi 1 người lại đau đến như vậy...Chắc có lẽ nhờ vậy mà e đã biết được mình mạnh mẽ lắm,e đã vấp té trên con đường tình yêu của mình nhưng e đã có thể tự đứng dậy được,điều mà e nghĩ bản thân mình khó có thể làm được mặc dù khoảng thời gian đó không hề dễ chịu chút nào...A đã để lại 1 vết sẹo rất dài nơi con tim e,người đã khiến cho nó hạnh phúc biết nhường nào.Cho đến bây giờ,mỗi khi nhớ về...À không,chính xác thì chỉ là thoáng nghĩ về a thôi thì vết sẹo đó cũng cho e 1 cảm giác đau nhói,khó chịu lắm >"<
    E nghĩ rằng đến 1 lúc nào đó e cũng sẽ có người yêu mới, cũng mong rằng mình sẽ vui,cũng sẽ cười nhiều khi bên cạnh người ta,cũng sẽ hạnh phúc khi nghĩ về người đó...Nhưng có lẽ sẽ khác lần trước 1 chút,e sẽ rút kinh nghiệm cho bản thân mình a à... sẽ không trao hết con tim mình cho người ta mà sẽ giữ lại cho mình 1 ít,bởi vì e rất sợ...Sợ rằng người ta cũng sẽ như a,cũng sẽ gây ra 1 vết thương rất đau trong nó,cũng sẽ đẩy e té 1 lần nữa,nếu vậy thì e không biết mình có còn đủ mạnh mẽ để tự đứng dậy và chữa trị vết thương lành lại không nữa...Vì với e 1 lần đau điếng như vậy là quá đủ rồi...

6. joliekate_89

joliekate_89 Bằng A2

nắng gắt quá trời mệt ăn hok nổi hic hic hic .....thân già sao khổ ghê ta .....

7. mini

mini Bằng A2

đi hội chợ mua cây dừa giống Thái Lan, đem về cho papa trồng, chờ ra trái ta về ta hái, ố la la

8. Ice.cream

Ice.cream Bằng A2

Tình là gì mà sao có khối người nguyện chết vì tình ( trong đó có mình ) ...
    Tiền thì hết . Tình sắp chết . Đời như hết . Người sẽ chết .

9. cave

cave Bằng A2

xả đèo hưng phấn quá, xòe luôn........... :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

10. cakcumcum

cakcumcum Bằng A4

Thôi Kệ ! Mọi Chuyện Rồi Sẽ Qua..........

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...