Thị trường Phonenix phượng hoàng lửa anh em đọc chơi cho vui

Thảo luận trong 'Thị trường' bắt đầu bởi wave shell, 25/1/13.

1. anhanh

anhanh Bằng A2

haha, có mấy chú pn chế biến nổ ghê quá, cũng là 1 dạng tự sướng, có bác này vào xác nhận đúng lúc

2. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

thế à, bạn Lesiphu chụp cái hình xe bạn lại được không ???, coi phải bạn không ???
    Mà còn nữa, bạn đi thấy 1 đoàn và lên ga đòi đua , rồi câu sau lại là đứng châm thuốc rồi nhìn thấy đi qua ???? mâu thuẫn quá đó bạn.
    Thêm nữa, xe mình bạn nhìn bạn biết phoenix sao ??? ghê thế à ^^... xin lỗi nói không phải nổ chứ hôm đó mình đi biển giả gắn 75A xxx ^^, lên dàn áo R1, bạn nhìn ra phoenix à ^^..

Nếu bạn cm mục đích vui thì ... ^^ mình hố to rồi haha, nhưng nếu bạn khẳng định là bạn thì... xl mình dek tin ^^

@anhanh : mình nhắc lại cho bạn nghe nha, mình mua xe chính hãng " visitor " từ MTR, không phải xe gian, không phải xe không giấy, có hóa đơn, đóng thuế đầy đủ mới được ra biển và lưu thông... Bạn lại ít kiến thức mà lôi chuyện xe chính hãng ra xoáy là không hay rồi ^^.... cứ nói thùng rỗng kêu TO, ờ , thế mà CBB với R15 thùng cũng rông, mà kêu còn không TO nữa kìa, họ phải bỏ vài triệu VND ra để được kêu TO ^^

3. quickshifter

quickshifter Bằng A1

Ủa xe đang rao bán mà sao đem đua bơi tùm lum vậy bạn? Kiểu này ai hỏi odo bao nhiêu thì nhớ cập nhật cho người ra biết qua từng ngày nhe.

Bạn có gan đi xe "lớn" mang biển giả ở SG thì chắc cũng có gốc rễ nhỉ?

4. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Rao bán gì, rao chơi khoe xe cho vui ấy mà....
    Mình không có gốc rẽ gì cả, mình chỉ có cái dù che nắng mưa khỏi bị ốm thôi, nói biển giả cho vui chứ cũng lấy từ kho công an thừa thiên huế ra ^^

5. anhanh

anhanh Bằng A2

hãng visitor,ghê ghê, giấy tờ hóa đơn thì kệ bạn chứ, toàn ba cái china vô danh ở đâu ko mà đòi so với xe hãng xe nhập, hài...kiến thức của bạn có ko vậy..cbr, r15 là thùng rỗng mà là xe xịn có két nước,fun xăng điện tử, cái gì cũng ngon, đi ko phải sửa, luộc mấy con pn 175 ngon lành...theo bạn suy nghĩ thùng rỗng là thế nào? vụ bô cho bạn nói mà cũng ko biết nói, người ta làm bô, mua bô độ đâu phải để la om xòm như ba con pn china nhái này, mà nó còn nhiều lý do khác, bạn làm xe mà não bạn ko hiểu mấy cái này sao?

bạn kêu người ta chụp hình rồi bạn chối thì cũng vậy à...mà người ta nói trùng hợp hay ko chứ ai khẳng định bạn đâu, có tật cục cựa à...nói chung xe nhái là xe nhái, bạn đừng lôi xe hãng xịn zô khập khiễng lắm

6. pringles

pringles Tập Lái

Vịt là vịt, thiên nga là thiên nga. Ai thích gì thì chơi. Mà tối về đừng có ôm gối khóc thầm là được...hehe nói riết nó nhàm kaka

7. number0

number0 Bằng A3

Bác ơi, mấy chiếc bác nói bô zin nó im ru àh, cái đám đi xe này sợ chạy ngoài đường mà im quá hay bị mấy bà / chị ép ăn lẩu lươn nên phải làm sao cho nó la to to chút :( Chứ mấy con này FI mà đi slip-on cũng chẳng có tăng được gì :)

Vả lại, cái xe mình mà yếu cái gì thì thường làm cái đó :) CBR150R với R15 yếu cái bô thì phải làm cái bô thui :) Còn mấy chiếc khác thì em chưa chạy nên cũng chưa biết yếu cái gì ... mà thấy người ta làm tùm lum !?!

8. dcr.bear

dcr.bear Bằng A4

Bình tĩnh bạn à,đây là diễn đàn,ae tranh luận ai nói gì cũng đc đừng nóng ^^......CBR150i,R15 l[SIZE=4]ên 1 c[SIZE=4]ây Akrapovi[SIZE=4]c 8-9tr[SIZE=4] l[SIZE=4]à bt,n[SIZE=4]ếu b[SIZE=4]ạn KIN n[SIZE=4]ói th[SIZE=4]ùng r[SIZE=4]ỗng ch[SIZE=4]ắc m[SIZE=4]ấy c[SIZE=4]ậu PKL [SIZE=4]zin b[SIZE=4]ô [SIZE=4]êm re v[SIZE=4]ề thay b[SIZE=4]ô [SIZE=4]đ[SIZE=4]ộ c[SIZE=4]ũng l[SIZE=4]à th[SIZE=4]ùng r[SIZE=4]ỗ[SIZE=4]ng k[SIZE=4]êu to [SIZE=4]à [SIZE=4]:-s........c[SIZE=4]ác h[SIZE=4]ãng b[SIZE=4]ô [SIZE=4]đ[SIZE=4]ộ [SIZE=4]đ[SIZE=4]âu ph[SIZE=4]ải t[SIZE=4]ự nhi[SIZE=4]ên n[SIZE=4]ó ra [SIZE=4]đời[SIZE=4],v[SIZE=4]ì ph[SIZE=4]ần l[SIZE=4]ớn xe zin [SIZE=4]đ[SIZE=4]ều ph[SIZE=4]ải [SIZE=4]đ[SIZE=4]ạt chu[SIZE=4]ẩn ti[SIZE=4]ếng [SIZE=4]ồn[SIZE=4],kh[SIZE=4]í th[SIZE=4]ải n[SIZE=4]ên c[SIZE=4]ây b[SIZE=4]ô ph[SIZE=4]ải [SIZE=4]êm re.....v[SIZE=4]à [SIZE=4]sau khi mua v[SIZE=4]ề th[SIZE=4]ì ae ch[SIZE=4]ơi m[SIZE=4]ới thay b[SIZE=4]ô [SIZE=4]đ[SIZE=4]ộ v[SIZE=4]ào...c[SIZE=4]òn P[SIZE=4]N175 th[SIZE=4]ì n[SIZE=4]ó theo chu[SIZE=4]ẩn g[SIZE=4]ì???^[SIZE=4]_^[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE]

9. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

Bạn anhanh ơi, xe mình hàng Tàu à, đâu đâu, chỉ mình xem ^^< ( mặc dù mình biết là tàu nhưng làm ơn chỉ coi cái ) ^^..
    Bạn suy nghĩ hãy nói, 1 thương hiệu được cấp phép sẳn xuất, 1 sản phẩm muốn đưa ra thị trường phải được cấp giấy.. tếu, thôi mình sợ cái kiến thức nửa mùa của bạn lắm rồi... Những năm 19xx hồi đó, Honda ra đời, ơ thế honda là cái hãng nào thế ^^...
    Tiếp vụ pô nè, đi pô độ không phải để om xòm, xl bạn nha, om xòm hay không do thằng chạy, thiếu gì dream, cup chạy la làng la xóm hả bạn... không có thằng ngu nào bỏ 8m ra mua 1 cay aka xịn về lắp CBR để đi êm hơn đâu ...
    Rồi xe két nước, Fi,, trên thực tế, bxc vẫn xài ok hơn FI, và két nhớt xài hiệu quả hơn két nước.. ( cái này mình được 1 bác bên Đăng Khoa nói 1 lần và 1 bác chuyên làm máy moto ở Bình THạnh nói lại 1 lần nữa ).... Mà két nào cũng tốt cả, xe mình xài két nhớt, chạy phan thiết 200km máy cũng mát chán... bạn rảnh mình chở bạn đi 1 vòng kẹt xe ở Q1 rồi về cho bạn ôm pô mình , ôm lốc máy là biết nóng hay không, cái này R15 chưa chắc = nhá.. CBR150 thì vô địch về mát rồi.

Qua những lần bạn anhanh cm, mình phát hiện 1 điều, bạn ấy lặp đi lặp lại 1 điều quá nhiều lần trong khi mình trả lời hoài cũng thê... thôi thì những lần sau bạn hỏi hay nói cái gì đã từng nói thì cho mình xin phép bỏ qua, đơn giản lúc sau là bạn cãi lí nhưng mà là lí cùn nên mình THUA cái cùn đó.. hé hé

10. anhanh

anhanh Bằng A2

fi cbr,r15 chỉnh được rồi đó bác,đề hậu ngon ở chỗ đó

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...