Exciter Phuộc EX 2011 bị rỉ

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi vinhto, 1/6/12.

1. nh0kly776

nh0kly776 Bằng A3

mấy bác để xe ngoài trời có thấy nước mưa nó vô tới cốp xe lun không? e để xe ngoài mưa lần nào cũng bị hết..............:(

2. kun_koy

kun_koy Bằng A4

ý kiến hay đó.thớt đâu làm thử đi bạn xem ntn cho ace còn bít

3. Boateng_8020

Boateng_8020 Bằng A2

ghê vậy ta , mình đã sd 2007 , côn 2009 , h là côn 2011 nhg cũng chưa thấy gì , quánh dấu theo dõi xem sao

4. steven178

steven178 Bằng A2

Ờ mà sợ ra 3S nó xịt xịt cạo cạo hết gỉ sét rồi kêu ngon rồi, bạn cầm xe về đi, lần sau bị mang lên đây cạo tiếp thì buồn, thôi cố gắng gân cổ đòi hỏi quyền lợi bạn à, chắc sẽ đc đền bù thỏa đáng, cái này cũng tùy cái bị nên may rủi ấy mà, chúc may mắn khi lên 3S :D

5. beyeu1210

beyeu1210 Bằng A4

chắc bạn đi ít chăm sóc xe, chứ mình rữa hoài thấy chưa sét (mua dc 7 tháng, đi 7k km :D), tình trạng này có thể nó sẽ thay free cho bạn đó, có gì thông tin cho ae bít nha
    p/s to all: mình thấy ex 2011 làm bằng những chất liệu rất là "dõm", nhìu chỗ sét lắm, các ốc vít vặn ra vặn vào 1 2 lần là tè đầu hoặc tuông răn, k tin ae cứ thử :D

6. vinhto

vinhto Tập Lái

Em bận quá không update liên tục được. Hôm mang xe lên 3S thấy mấy anh thợ hẹn lúc nào phụ tùng về a gọi e mang xe lên thay. Nhưng chưa biết là miễn phí hay mất phí đây.

===== Bổ sung vào lúc 11:43 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 11:42 =====

Xe em cưng hơn cả cưng người yêu bác à;;)

7. HoangTuKeo

HoangTuKeo Bằng A1

chia buồn với bác :( nhưng còn bảo hành chắc nó thay free đấy chúc bác đc như ý :)

8. johnny walker

johnny walker Bằng A4

đợi xem..................
    coi chừng răng 1 bên,,,người 1 bên ,,dép 1 bên nha bạn,,...cẩn thận củi lửa....

9. Little_Devil

Little_Devil Bằng A2

Wa ... chất lượng xe hay thật ... hết gỉ số khung, bình xăng, giờ lại tới ty phuộc nữa cơ, ốc ác thì vặn vài lần là tuôn răng ... Mà mình thấy bạn nên kêu 3S tháo ty ra coi thử đi, sợ nó bị gỉ lun ngay chỗ nối, chạy xe nguy hiểm lắm đó. Góp ý chút ^^

10. iosha

iosha Tập Lái

cái này mình đọc lâu rồi , thấy có vụ này lên post cho ae xemO:)

Từ đường dây nóng 0918033133 - (08) 39971010 - Hà Nội: (04) 38473663
    Xe máy sụm bánh khi đang chạy
    TT - Sáng 15-6, bạn đọc Phan Minh Trọng báo tin anh điều khiển xe máy Exciter RC (của Hãng Yamaha) chạy trên đường Phan Đình Phùng, P.17, Q.Phú Nhuận (TP.HCM).
    Khi xe đang chạy anh thắng lại (thắng trước) thì đầu xe sụm xuống, cả người và xe ngã kềnh ra đường. Rất may xe chạy chậm và đường vắng nên anh Trọng chỉ bị sây sát ngoài da.
    nguồn : http://www.tinhte.vn/threads/733210/

Bánh trước của xe rớt xuống đường - Ảnh: Mậu Trường

Theo ông Lê Huy Hòa - trưởng Trung tâm dịch vụ - phụ tùng Yamaha, sự cố trên xảy ra là do chảng ba (cụm càng trước) của xe bị gãy. Tuy nhiên, chốt khóa cổ xe có dấu hiệu bị tháo ra nhiều lần trước đó nên phía Yamaha xác định sự cố này không phải do lỗi kỹ thuật.
    Trong khi đó, anh Phan Minh Trọng cho rằng cổ xe chưa sửa lần nào và trước đó xe anh cũng chưa có va chạm nào lớn. Do chưa thống nhất được lỗi do đâu nên phía Yamaha yêu cầu anh Trọng làm đơn gửi lên ban giám đốc Công ty Yamaha để giải quyết.
    MẬU TRƯỜNG

Các bạn muốn mua exciter đúng giá đợi thêm vài chiếc exciter gãy cổ nữa, có thêm vài rider gãy cổ theo. Khi đó exciter sẽ bán đúng giá. Còn dư tiền mua thêm miếng đất 1x2m2 để dành làm hậu s

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...