Cruise Softail Deluxe 2010

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi steelman, 20/11/10.

1. longsupperbeo

longsupperbeo Bằng A1

Bao nhiêu % rồi vậy bác....... sao nhìn cool vậy :">

2. steelman

steelman Tập Lái

Coi như tạm xong, nhưng vẫn còn thiếu, chụp bằng đtdđ các cụ xem đở nhe.

#12 steelman, 14/1/11
    Sửa lần cuối: 13/7/11
  3. MinhPT

MinhPT Bằng A2

Quá sáng bác ạ, cái gì cũng sáng bóng.

Chắc tiếp theo bác sẽ tăng công suất xe chứ? Em chưa thấy món gì tăng lực cho xe ạ.

Chắc bắt đầu bằng hàng loạt thứ mang tên Screamin Eagle?

4. steelman

steelman Tập Lái

Con này đã được thay pô Khrome Werks HP 3" Plus + K&N Performance Air Filters 7 HP @ 5000 RPM + Dynojet Power Commander.

5. MinhPT

MinhPT Bằng A2

Ái chà, bác đi theo lối này ạ?

1. với K&N air filter, bác có thể cần cả cửa vào lớn hơn, có thể thay cả cái air box (nắp chụp + xương sau bộ lọc gió, cái này tăng hiệu của lọc gió K&N hơn nhiều.
    2. PC có chức năng mở giới hạn vòng tua của xe chưa? Mặc định HD bị giới hạn ở 5200 rpm. Em thay cả bộ từ IC, mobin cao áp, dây cao áp, bugi để đảm bảo rpm ở mưc 7200.
    3. Chắc bác dùng PC3 MAP với cặp bô Khrome Werks HP 3" Plus? Không hiểu tiếng bô này thế nào bác? Trầm ấm phải không ạ?

Bác định độ gì nữa không?

6. steelman

steelman Tập Lái

K&N air filter này là dùng cho cái nắp chụp cũ và phải gở bỏ xương sau để lắp vào, em đang dùng cái PCV nhưng lại không rành chỉnh thông số, em chỉ chỉnh bướm ga ở chế độ 0% và chọn MAP M15-004-032.pvm dùng cho pô Khrome werks, pô này trầm nhưng vộng hơi tức ngực bác à. Đồ xe còn thiếu nên em định fit thêm vài món. Mong được bác chỉ dẩn thêm. Cảm ơn!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...