Thầy thợ bây giờ chỉ toàn vẽ mà xe chạy ko ra gì

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Thợ cùi, 25/7/19.

1. Thợ cùi

Thợ cùi Bằng A1

Bọn này nghe miễn phí thì ham nhưng sửa xe hay bày vẽ, chặt chém ngta là cái chắc? Mặt này chữ tiền in lên trán to đùng

2. rango

rango Bằng A4

Hiện tại mình đang làm bên cty truyền thông trụ sở bên toà toà nhà Vietcombank đường tôn đức thắng. Mỗi tuần t7-cn mình hay nấu cơm từ thiện ở các bệnh viện. Mình đang hỏi bạn làm ở đâu để ghé ủng hộ mà

3. boy_fantasy_xx

boy_fantasy_xx Bằng A2

tôi bảo thật, vì tôi thấy chủ đề này đi quá xa mà không có 1 ý kiến rõ ràng nên xem như nhỏ tuổi nhất hoặc tay nghề tôi kém nhất trong này (năm nay 38t) tôi xin phép nói như thế này :
    1. tôi không bênh ai, cũng 0 nói xấu ai,vấn đề này tôi cũng 0 dính vào, bạn @Thợ cùi bạn có thể bực mình 1 ai đó, nhưng đừng vơ đũa cả nắm "thợ thầy" "bọn này" ... lời nói thể hiện bản chất rất nhiều. Người ta nói " bạn cho mình 1 cục kẹo, mình không nhận, cục kẹo đó vẫn là của bạn, nó vốn dĩ là của bạn. Bạn chửi người ta, nhưng người ta không nhận, vốn dĩ câu chửi đó giống như cục kẹo mà thôi"
    2. Nếu bạn nói "thợ thầy" chặt chém bạn cứ mang hóa đơn và mang kỹ thuật ra nói chuyện, chặt chém chỗ nào, kỹ thuật sai chỗ nào, cứ nói thẳng ra cho anh em phân xử hoặc rút kinh nghiệm.
    3.Forum tạo ra là để trao đổi kỹ thuật, nếu bạn cảm thấy bạn hơn thợ thầy, cứ mua đồ nghề về tự làm, nếu sửa được thì cứ sửa. còn nếu không được thì bạn cứ lên đây, anh em sẽ tư vấn kỹ thuật nhiệt tình cho bạn. Cám ơn bạn đã tham gia forum.

4. Thợ cùi

Thợ cùi Bằng A1

Đọc kỹ tiêu đề đi, dốt mà phát biểu linh tinh, dựa cột mà nghe

5. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Em mới 24 tuổi à. Nên xưng với anh là anh cho đúng. Từ đầu tới giờ a thấy mấy comment hay khơi nguồn chửi có gì bất thường k. Chứ e thấy lời lẽ, câu chửi với cách áp đặt cứ như mấy tên hay bạo động hay ra rả chửi chính quyền. Đúng ý thì k sao chứ trái ý là độp liền ấy

6. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Nói ra làm gì a ơi. Cho qua 1 bên đi. Trình độ k biết lớp mấy với làm đc tới cái gì mà chửi người này ngu người kia dốt đếm xỉa vào làm gì cho mệt

7. Thợ cùi

Thợ cùi Bằng A1

Cũng vì cái trang này nên bị dính phốt? Nào là ông này sửa hay, tốt, chỉ tháo đầu cạo khoi.......nên mới có chủ đề này, còn nói về trình độ chưa biết ai hơn ai, đếm văn bằng ăn tiền?

8. Thợ cùi

Thợ cùi Bằng A1

Cháu về cháu qua Q10 ghé quán cơm người tôi cưu mang hay qua nhà thờ Hầm QTB nấu cơm từ thiện ý nghĩa hơn, chứ trình độ cháu chưa kho cá, thịt dc?

9. ducson9x

ducson9x Tập Lái

10. Thợ cùi

Thợ cùi Bằng A1

up chổ chặt chém đi các biker

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...