Sport RGV Topic giúp đỡ - giải đáp thắc mắc về Sport [Part 8]

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi BikerVietnam, 8/6/13.

1. NguyenMinhHien

NguyenMinhHien Bằng A1

cho mình hỏi là xe mình hiện đang đi cos4, mới ép dên lại, mà sao số 1 số 2 khi ngâm ga hơi lâu một xíu là nó gằng dữ lắm, hụp hụp như bị thiếu xăng ấy, thế là bị sao ạ ? tiếng pô không được liền mạch mà nghe ngắt quảng như thiết xăng.... e đã đi canh xăng rất nhiều lần mà ko hết :(

2. mainguyendl

mainguyendl Bằng A1

4x chai giờ không mua được 110 đâu, 110 giờ giấy tờ đầy đủ khoảng 58 trở lên không à , không thì bạn làm chiếc aki lên spo chạy cũng ngon vậy. Chủ yếu máy móc ngon lành, sườn đẹp là ok à, thêm đồ chơi nữa hi...............:D

3. freedoom

freedoom Bằng A2

họ nói mâm zin kệ họ, túm lại ko phải là mâm theo xe xipo, còn mún mua mâm có 1 chữ "SUZUKI" thì mua mâm RGX Satria 2006 6 cây gắn zô, có cặp mâm mà thấy bạn vất vả wá

tiền nào của đó thôi, cố gom góp vay mượn thêm 10 chai nữa mua chiếc 110 full 120 đi cho lành, ra đường k phải ngó trước sau.

58 chai cho xipo 110 là mắc rùi bạn ơi, 50 chai xipo 110, 55chai 110 full 120 đầy ra kìa. 58 chai 110 full 120 áo satria 2000 may ra mới mau đi với tuỳ xe còn đẹp hay ko nữa. giá trên mạng để tham khảo là chủ yếu, thấy nhìu xe rao hoài có ai hỏi mua đâu.

4. AnhDuy27288

AnhDuy27288 Bằng A1

gấp nhôm của bạn ở đâu bán, giá nhiêu vậy bạn

5. RS1790

RS1790 Bằng A4

Mấy Pro cho mình hỏi tính làm cái nồi cho nhẹ tý thì nên xài loại nào vs mua ở đâu

6. hoapuma

hoapuma Tập Lái

Anh Thuận va Anh Dũng cho em hỏi xe em xe 99 zin lòng cos 1(xe em zin không chọt chẹc gì hết)

1. Em định thay binh xăng con, xin hỏi nên thay bình 120 zin hay bình Nova(Vi em nghe nói đi bình Nova vọt và ít hao xạng hơn)
    2. Bình Nova em nghe nói có loại cổ lùn, vậy con có loại nào nữa vây anh? Vay mua loại nào gắn xe xipo 99 va giá khoản bao nhieu?
    3. Có tiệm nào chuyên về binh xăng con thì không cho em xin địa chỉ với?

7. hongchan

hongchan Bằng A2

hjc, trước em thấy có chiếc 110 1 càng lên 120 giá 45 chưa trả giá, mà lúc đó ko có đủ. em cũng định mua aki như bác nói, nhưng quan trọng là ko biết xem xe bác à, huhu. giá mà diễn đàn mình có a e nào rành xe cho số dt để a e có thể xin được tư vấn về cách xem xe thì tốt quá hjc

8. hongchan

hongchan Bằng A2

nếu mua thì em chỉ tính mua 110 để như zin thôi a, lên 120 ko biết chạy lâu có bị gì ko, sợ phải mang đi sửa lắm, tại vì chỗ em tiệm sửa 2 thì giỏi thì ít mà bán thuốc nổ với dao kiếm thì nhiều, hjc.
    em thấy người ta bán cũng nhiều mà chưa tìm được chiếc nào vừa túi tiền hjc, a e nào biết có ai muốn tiễn xe giá tấm cỡ em thì cho em biết với, vì sự phát triển vững mạnh của a e đam mê 2 thì hjhj

9. living_mylove

living_mylove Bằng A2

Ibox cho em địa chỉ với nha anh^^

10. hongchan

hongchan Bằng A2

a e cho mình hỏi xe mà ghi trong cavet là nguồn gốc nhập khẩu phi mậu dịch có nghĩa là thế nào vậy a e. và làm thế nào để biết xe là giấy mẹ bồng con vậy.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...