Exciter Topic hỏi đáp về dòng xe Exciter p8

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi nkcuong88, 2/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. N.A.S

N.A.S Bằng A4

Nài là tay đua nôm na là vậy hehe ...nài có 2 loại nài đường phố và nài chạy sân ...
    Nghê thuật nài xe ở Vn thường là : Ra xe , Nằm xòe , vẫy đuôi cá .
    Tập từng bước 1 nha bạn ...;;)

2. duybu0207

duybu0207 Bằng A4

hm.thanks ban nha.xe mình cái kim d0o tốc độ nó lên hk bình thường.:(.tăng ga thì lên giựt giựt đó.các bạn biết nó bị làm sao hk?:-/

3. RS1790

RS1790 Bằng A4

Mua cái nhông màu trắng trong con cóc công tơ mét thay vô ...lâu quá nó mòn đó

4. nhattu

nhattu Bằng A4

mấy bác cho em hỏi , em định mở cổ pô bên Thái Ròm , xe chạy có nhẹ hơn ko , tiếng nổ có ụt ụt ko , ai mở rồi tl giúp em với.

5. handycam

handycam Bằng A1

Bị mòn cóc congtomet rồi bạn (cái chụp màu đen nối với sợi dây ở bánh trước đó ). Cái đó phãi thay trọn bộ bạn àh, giá khoảng 300k tùy mỗi cửa hàng. chứ ko bán lẻ cục màu trắng ở trong đâu (trừ trường hợp quen bít)

6. kuducgl

kuducgl Bằng A4

Đi xe côn có cần phải bóp hết côn khi sang số không các pro.
    Chẳng hạn như khi mình thay tay thắng 6 số vào thì khi mình để nấc số 1 mà mình bóp côn thì sẽ không hết côn đc. Phải để ở số 6 mới bóp hết côn đc.
    Cắt không hết côn như vậy có sao không nhỉ:-/

7. tung_teen

tung_teen Bằng A4

mở cổ chỉ để thoáng máy đi nhẹ tí thui bro, để đẹp nữa, móc mới ụt :X

8. cau_ngok90

cau_ngok90 Bằng A2

tình hình là xe 2k10.làm full 135 thiu cam , mà xe em hồi gắn lx đầu tới jo chạy 7k ah mà xên cam nó kêu rồi,chăng le~ mau hư dư~ vậy sao tai loại này tăng tự động mà hết tăng nó mới kêu . thay xên cam mới thì giá bao nhiu, ai giúp zoi hic,em hàn thêm kon tan' dười đầu cây tăng sên ko bik sài dc thêm nhiu ngày huhu

9. Hao1701

Hao1701 Bằng A1

Anh em ơi , cho em hỏi là lúc nãy mình đề máy lên thì em ko nhớ thao tác nữa ( nhanh lắm , máy mới lên là dẫm số 1 , ko nhớ có bóp côn chưa ) rồi nghe 1 tiếng " CẠCH" rất lớn ( nghe bao xót :( ), xe giựt rõ mạnh rồi tắt máy , phải đề lại . Như vậy liệu có ảnh hướng tới hộp số hay cái gì khác ko ??? Và cách nhận biết máy xe hoặc hộp số có vấn đề . Em mới tập chạy côn tay à :D , nên mọi vấn đề sự cố đều ko rành lắm . Hy vọng mọi người giúp em ;)

10. giabaonguyen199

giabaonguyen199 Bằng A4

zậy là bro quên bóp côn rồi ;), bị gì thì hên xui đi phải mở ra mới biết, mấy ca như vậy thường dễ bị mẻ nhông số, mà đồ bây h cũng cải thiện chất lượng hơn hồi đó rồi, bro cũng ko nên lo lắng wa làm gì nhưng hạn chế như vậy nha bro

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...