X-bike TOPIC SHOW XE X-BIKE (show xe only!)

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi nghiarom, 4/11/09.

1. nguyenlamtrieu

nguyenlamtrieu Bằng A2

up hỉnh di off của anh em là ok ròi, xe ko làm gi, thì up lên chi, cho topic dài chi vay ?

2. nguyenminh2001

nguyenminh2001 Bằng A4

Chà sao kỳ này đông dữ vậy ta, cảm ơn anh em đã ủng hộ Tour ĐX. Vậy là CN tuần này ko đi dc chắc phải hẹn qua ngày 3/6. Anh Tôn xem sắp xếp dc ko anh? Vì Minh Sontack chuẩn bị thi tốt nghiệp đó anh, và một số anh em thi học kỳ nữa đó anh

3. sontacpk

sontacpk Bằng A2

a Minh tâm lí wá,chủ nhật tuần sau e thi tốt nghiệp tới thứ 2 mới xong...có jì mấy a đi cũng dc,e dạo này hẹp hòi kinh tế nên chắc ở nhà tu lun ^^"!

4. cuulong76

cuulong76 Bằng A4

em mà kg đi thì mất vui đó, ở đâu có lửa tình Xbike thì ở đó có em mà. thiếu sontac là buồn đó
    cố gắng thu sếp hé. có gì anh em góp lúa phụ em đi hihi
    vậy nếu đi em chỉ đi được CN tuần này thôi phải kg?

5. Tien_Binh_BC

Tien_Binh_BC Bằng A4

sontac là em út nên ae cưng nhất nhà mà lo ji. coi như nhân dịp tết thiếu nhi anh em(gái) x-bike họp mặt vui chơi
    e rủ thêm 1 thằng bạn nữa ngen

6. cuulong76

cuulong76 Bằng A4

7. allthing

allthing Tập Lái

Thoại cho mình hỏi từ lúc nghiên cứ đến khi ra cây cam Thoại nói là bao lâu ? Tháo ra vô nhiều lần không ? hậu lên được nhiêu để mình có thông số so sánh, cám ơn nhé.

8. huyngo177

huyngo177 Bằng A2

hoan hô
    xăng xuống đc 600đ rùi
    hic
    anh em dự tính đi chơi vui quá đi

9. nguyenlamtrieu

nguyenlamtrieu Bằng A2

rảnh thiệt, em nói cho anh em dừng có làm diên, như bửa anh làm, mắc cong xóa topic :-/ rồi anh em ko biết vo đâu nói chuên:-B, rút kinh nghiệm anh chiến di, >:)

10. hanakenX

hanakenX Bằng A4

nhìu lém bạn...kết hợp giữa anh Thái với tiêm Út Miền Đông.....6.5 li.....con xe đ1o lên trái 58 rùi, nhưng bít 1 cái chính xác là hậu el6n rất nhìu, cảm giác gia tốc của 2-3-4 tăng đáng kể...lúc đó xe đó chạy đc 140km/h chẳng cần núp gió hay làm quái ji cho mệt....h tháo cam ra thì ko càm mạnh như xưa ...đủ bóp chết XB độ linh tinh như con.....Làm thì tỏng khoảng 3 tháng đó bạn, tháo ra tháo vô ko bít bao nhiu lần...chủ xe tâm huyết lém chứ ko phải xạo xạo như 1 số ngừoi đâu

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...