Raider Topic thắc mắc & Trao đỗi về dòng Raider Việt Nam

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi Blood Elf, 13/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. loimangvan

loimangvan Bằng A2

các bác cho em hỏi: Raider tại chỗ bóp côn: số 1,2,3,4,5,6 quay bánh đều thấy nặng là bình thường hay bất thường ạ. có ai check cái này chưa, chạy thì chắc chắn không phát hiện, chỉ chống đứng tại chỗ mới biết thôi.
    hay raider cố tình làm cái nồi hơi bắt như vậy chạy cho vọt ta.?

2. Winch0106

Winch0106 Bằng A4

sao hôm trước có bạn nói raider có tăng sên cam tự động mà bạn

3. Soichiro

Soichiro Bằng A2

mình chỉnh độ rơ dây côn thì phát hiện ra như bạn, mình bóp hết côn ở tất cả các số, rồi vặn ga thì đồng hồ tốc độ vẫn lên (tuy rất chậm) chứng tỏ là côn chưa cắt hết, nhưng chỉnh dây côn vẫn có 1 vị trí côn ngắt hết nhưng khi đó chuyển số rất khó

4. Soichiro

Soichiro Bằng A2

hầu như tất cả dòng xe, đều phải có tăng sên tự động, để đảm bảo độ chính xác của hệ thống cam, ở Rai, bạn sẽ tìm thấy bộ phận này ở phía bên trái của máy, chổ gần khe hở của dàn áo để chỉnh galanty, bộ phận đó hình trụ màu xám

5. ddhh1993

ddhh1993 Bằng A2

Khi mình chuyển số thấy hộp số raider kêu rất to cọc cọc rõ ràng , la do xe nó như v hay mình sang số chưa wen hoặc chưa hết rodai v ae. Vì mình cũng có 1 ex mà hộp số ko có kêu to như v , bro nào giúp mình :82:

6. Winch0106

Winch0106 Bằng A4

cục đó mình biết rồi bạn ơi, tại ThaiLandHelmet nói phải tăng sên cam sau 5k km nên thắc mắc là có tăng tự động rồi thì phải manual tăng làm zi`?

7. v1nc3nt

v1nc3nt Bằng A2

Đang bị tương tự larenti tại chỗ cứ đang nổ đều 1500 bị hụp cái xuống 1000 rồi lên lại, thi thoảng đề bị mất hơi phải tắt máy đề lại hết. Anh em nào có kn chỉ với.

8. loimangvan

loimangvan Bằng A2

Để vô số ngọt và không bị kêu thì tua máy để khoảng 1000-1200rpm và khi vô số trả số phải cho xíu ga,nẹt nẹt,:)

9. ddhh1993

ddhh1993 Bằng A2

Làm sao để trả tua may xuống 1k2 rpm v bạn , giúp đỡ hehe , vs lại ae cho hỏi cái sên nó đập vào cái chống đứng có cách nào khắc phục ko

10. masato

masato Bằng A2

anh em raider có ai lên cùm công tác bên trái của suzuki EN 150 ko?công tác loại đó sẻ có passing,anh em nào gắn rùi cho mình biết giá và chổ bán nhé,thanks

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...