UG UG - Máu và nước mắt !!!

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 1/9/11.

1. thaihoaEX2011

thaihoaEX2011 Bằng A4

Từ lúc em biết ( ISLE OF MAN TT ) em rất thích và thường xuyên theo dõi nó anh ah . Em rất đam mê moto

2. datheon

datheon Bằng A2

#232 datheon, 28/11/12
    Sửa lần cuối: 28/11/12
  3. duc_redskins

duc_redskins Bằng A4

Chạy nhanh thì dễ , chạy chậm mới khó ... phải ko bác V ? .... Hay nói cách khác , cái xe 600-1000cc kể cả cruise muốn lên 160-200 theo ý mình thì dễ mà muốn nó xuống tốc độ hay dừng lại theo ý mình thì ........ ko dễ cho lắm .

4. BostonRider

BostonRider Bằng A4

anh em mình thì hiểu rõ quá rồi...chỉ tội là mình viết về vấn đề này hoài và nhiều bạn hình như vẫn ko hiểu...chắc cõ lẽ chúng ta học dốt quá nên ko biết nói tiếng Việt....kakaka....trong Nam nghe đồn mới có 3 chú xém tèo...cũng may là ở dưới nó chê Bác à...nên nó Fedex trả lại...nói chung là cũng lặt lìa lặt lọi...Cũng may mắn và cũng tội nghiệp. Biker to Biker: Chúc cho mau lành. Vậy là hên lắm rùi.

5. BostonRider

BostonRider Bằng A4

#235 BostonRider, 29/11/12
    Sửa lần cuối: 29/11/12
  6. accnaycuatuj

accnaycuatuj Bằng A2

1 bài học và cũng là một lời cảnh báo đến mọi người! tks a

7. att

att Bằng A4

mỗi lần Tết về mình lại nhớ Thảo Ya. Lý do là hồi xưa quán ăn hầu hết đều đóng cửa nghỉ Tết, ng phụ việc nhà cũng về quê, thế là cả nhà nó chạy dzòng dzòng. Hồi Yamaha tung Nouveau ra thị trường nó khoái lắm vì cái yên xe dài đủ cho cả nhà 4 ng ngồi .....mà thằng này cũng có tật lạ : đặc biệt là 0 có đồ chơi cho con ở nhà, sinh nhật con nó nó cũng dặn trước là 0 tặng đồ chơi, 2 đứa nhóc cứ trông cho mau hết Tết để được ....đi học vì ở nhà 0 có gì chơi !!!

bây giờ mà TY còn thì 0 biết moto ở Saigon sẽ có tới trò gì nữa ??

at

8. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Bây giờ Thảo Ya mà còn chưa chắc ông với tui còn...nhẹ nhẹ chắc cũng gãy cái tay hay cái chân...haizzzzzzz

9. duc_redskins

duc_redskins Bằng A4

Ko lo anh Già lặt lìa cái gì trên body đâu bác V ơi vì ổng " tỉnh như bà già " - Anh đã chứng kiến lần đi Vũng Tầu từ Vegas , trên đường về anh em bào dữ quá là ổng " năn nỉ " xin ko chạy nữa liền à ...ka..ka...

10. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Anh già tuy là bây H ko chạy nhanh nữa...nhưng anh Già có cái tật thích ngủ trên xe....tật này hơi khó chịu à nha...

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...