UG UG - Riders on the Storm

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 23/3/11.

1. big boy

big boy Bằng A2

Máy a răng cỏ còn đủ cứ kiếm chút cơm chút gạo đi Hehhehe, e hok có răng thì e đứng giữa làm trọng tài kím chút cháo thui ah hehheheheh, ( nhận tiền 2 bên rui đua lun cũng đc kekekeke) >:D<B-)>:)>:)

2. Yip

Yip Bằng A2

Thằng Vũ mà đua với thầy thì phải chở thêm em ghệ đằng sau may ra mới công bằng!;))

3. VDX

VDX Bằng A2

Em làm gì có cửa. Nghe đồn có người đang làm chiếc Ex vàng siêu cấp, siêu mạnh, siêu đẹp mà.

Em cáp kèo cho Thầy với a Thiện thôi :))

4. phucnh1973

phucnh1973 Bằng A2

còn 4 ngày nữa là tới ngày gì ấy nhỉ anh Tuấn mụp ơi >:)>:)

5. ShinKyo

ShinKyo Bằng A2

Trời ơi năm mơ đi tour với a tuấn atttttt. '+_+'+_+'+_+

6. ex0379

ex0379 Bằng A3

E mơ được đi VT với a Phát Ya, mà bị a bỏ ở nhà :))

7. att

att Bằng A4

giời ơi, ai chứ anh Phát Gia mà muốn đi thì bảo "đứa nào qua đóbb tao đi tour cái coi", bảo đảm 1 bầy Underwear nó chạy đi kiếm anh Phát ngay ý mà >:)>:)>:)

at

8. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Ông Già hứa hẹn gì với thằng nhóc mà nó mơ ước được đi vũng tàu với Ông vậy? Phát ơi, ổng có nói là "Tao bao đường cho mày chạy" không? =))=))=))=))

9. ShinKyo

ShinKyo Bằng A2

chả biết bao k mà đi ăn bánh canh bị dân chúng nã đạn vào người, may mà defense cao nên k việc j,tội nghiệp thằng bạn bị headshot mất 700k hp. :( Ông Att mà đi đâu a ơi,suốt ngày ôm cái laptop xong hút thuốc,mặt serious rồi bảo e về nhà FCUK vào nách. Nặng lắm, k đỡ đc đâu.

Cái này a nói nha,đợt sau e đi ăn bánh canh mà a k đi e cho que diêm vào bao cao su đó B-)

10. att

att Bằng A4

- 700 nghìn ....có "nóng lạnh" 0 vậy anh Phát Gia ?? Nếu đóng tiền điện 700ng mà 0 có nóng lạnh là bị lừa rồi đó, chạy ra đòi thêm đi :D:D:D

- anh Phát Gia có muốn em "bao chạy" khúc nào thì nhớ nhắc em nha, để có gì em còn chuẩn bị, em "bao chạy" Thầy 1 chuyến Thầy nhắc hoài anh thấy 0 ??

- anh em Underwear và các ng bạn chuẩn bị sẵn sàng nha, lúc nào anh Phát Gia alo 1 tiếng là chạy tới để phục vụ anh Phát, kỳ này là em đổi qua "bao ....wuýnh" rồi :)):)):))

at

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...