UG UG - Riders on the Storm

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 23/3/11.

1. iMAX

iMAX Bằng A2

cái "tật" bóp ambraya liên tục chắc nhiều bác bị giống em, dù biết rằng trong nhiều trường hợp thì hại nhiều hơn lợi mà sao khó bỏ tật này quá, đường đông hay đang chạy gặp chướng ngại vật cũng bóp để vô/trả số chứ ko xe nó chết máy giữa đường thì quê lắm:( , đường vắng, trống trãi cũng bóp để xe nó trườn lã lướt rồi lại cong đít đạp thắng:(, đôi khi vào kua chậm cũng ngu ngu bóp tiếp, hic :(

2. konichi

konichi Bằng A1

3. duc_redskins

duc_redskins Bằng A4

đâu cần tuy rằng chơi cái môn đó .......mệt hơn nài xe ka..ka...

Còn vụ bóp côn liên tục đó là do thói quen , cái này có thể bỏ đc và tập thói quen cầm cái tua , đi cái số phù hợp sao cho ít phải bóp nhiều là đc

#4953 duc_redskins, 1/12/12
    Sửa lần cuối: 1/12/12
  4. bily_nla

bily_nla Tập Lái

cảm ơn các anh đã cho em ý kiến cũng như kiến thức về vấn đề này

5. number0

number0 Bằng A3

Xe này là xe cũ của Cụ Cố đó anh. Trước khi lên MV.

#4955 number0, 1/12/12
    Sửa lần cuối: 1/12/12
  6. john

john Bằng A2

Cái thùng đôi khi tiện nhưng nhiều khi cũng hại quá Thầy ơi...

[video=youtube;dtXFThyr764]http://www.youtube.com/watch?v=dtXFThyr764&feature=g-all[/video]

7. duc_redskins

duc_redskins Bằng A4

Mình có lần cho nguyên 1 thằng say rượu đi láo ngược chiều bể bánh chè do đầu gối nó phang vào thùng Concour ... Công nhận cái thùng nhựa dầy dã man ., đầu gối nó táng vào lệch sang 1 bên mà chỉ vỡ đúng chô bị va và gãy lẫy văng thùng ra ngoài giống anh chàng bên trên mà cái xe gần như ko có bị dao động . Mỗi tôi mua cái nắp thùng mới chua ( đồ OEM của xe sport touring chua lè bác Att nhỉ ? ) .

8. VDX

VDX Bằng A2

Em cũng có lần xúc vào thùng một ông già U40 đi Concours cũng khệnh khạng bố láo thấy ghét lắm, thùng văng lên trời còn em thì văng vô lề =)) . Xong rồi thằng chả thấy cái thùng bị trầy ngứa con mắt quá đem bọc carbon cả cặp. Dân chơi chưa?! May là thằng chả nhiều tiền quá không biết làm gì (trích nguyên văn) nên không bắt đền em, không thì chả biết tiền đâu mà mua đền.

9. Yip

Yip Bằng A2

Cứ tưởng U50 hoá ra mới U40 thôi hả, vưỡn còn teen chán! =))

10. onlyvic

onlyvic Tập Lái

Hi cả nhà Underground

Hi cả nhà Underground,

Mình đang tính mua 1 chiếc xe phân khúc Cruiser, khoảng dưới 175cc vỉ mình chưa có bằng A2, tầm tiền dưới 90tr. Mình search thì thấy chiếc GZ150A của suzuki, thấy cũng ok (dáng, giá và phụ tùng chính hãng dễ mua). Nhưng vẫn xin các anh trong Underground cho 1 lời khuyên tốt nhất nên mua con nào. Dòng Cruiser thì chạy lâu cũng ko sợ bị xưa chỉ là chọn chiếc nào có thể đi tour linh tinh. Đặc biệt là được đi tour với các thần tượng underground thì quá tuyệt (mong vậy thôi nhưng chắc đi không nổi).

Tính em thì khá nhút nhát, em thì biết các anh lâu rồi, và cũng thường xuyên lên đây đọc tới đọc lui các dòng tâm sự cũng như chọt phá lẫn nhau (người bị chọt nhiều nhất có lẽ là anh Thầy Tụng) cũng hiểu nhiều về cách chơi và cách sống rất đẳng cấp của các anh.

Hiện tại em cũng đang đi Exciter 2012 nên cũng biết chút chút về xe côn tay. Em thì thích nhất vẫn Harley-Davidson và BigDog. Nhưng tài chính vẫn còn hạn hẹp, sẽ cố gắng kiếm tiền chơi 1 trong 2 chiếc, nếu có dư giả nữa thì chơi luôn 2 bé (chắc còn lâu lắm).

Tính các anh rất là khiêm tốn nhưng để đạt được level hiện nay như các anh thì ko đơn giản tí nào cả, đẳng cấp của các anh là quá cao. Team Underground is very NICE.

Các anh cho em lời khuyên thiệt tình nhé.

Thank you and the largest respect.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...