UG UG - Riders on the Storm

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 23/3/11.

1. C-71

C-71 Bằng A2

Dear anh ATT,
    ...đẹp hông anh...chứ em thì chảy tùm lum ùi đó! :(((((

2. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Chơi đi hội trưởng. Sắp hết cuộc đời độc thân rồi...mai mốt vợ ko cho mua mấy món xa xỉ này đâu

3. Già Dzịt

Già Dzịt Bằng A4

Nake chán rồi chuyển qua spo ..spo chán sẽ qua touring như Thầy thôi :87:

4. VDX

VDX Bằng A2

Chạy nake thì có thể chán chứ sport bike thì chắc không bao giờ có chuyện chán đâu :D

5. bagaworld

bagaworld Tập Lái

Các bác cho em hỏi, giờ mua z1000 có lỗi thời chưa nhỉ?? Cày mãi mới đủ thóc mà ngẫm lại z1000 ra cũng 3 năm rồi sao ấy, em nghèo nên sợ lắm chuyện vừa mua xong thì nó ra mẫu mới. Thanks các bác

6. att

att Bằng A4

chơi gì nữa mà chơi Thầy ?? chịu đựng nó hơn năm nay, ngán lắm rồi : pin xài 8g sáng tới 4g chiều là tèo, máy thì bị treo liên tục, đổi khu vực phủ sóng từ Nha Trang về Saigon là phải tháo cục pin ra vài lần để "đề" máy lại 0 thôi nó treo, vài lần có chuyện gấp móc dt ra alo thì treo, tháo pin ra đợi nó bôt xong thì quên mất tiêu tính gọi ai để nói gì luôn :( :(

có 1 con nhạn là đà sụp hầm giống tui là anh Ba Tài nữa :)

at

7. minhquanti

minhquanti Bằng A2

gì chứ em gặp anh ATT 1 lần thấy nét còn "máu" lắm, ăn há cảo mà con lắc lắc như nghe beat mà =))

8. bagaworld

bagaworld Tập Lái

Lên lại cho bác nào giúp em

9. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Em mua xe cho em hay em mua xe phong trào? Nếu mua xe cho em thì thích chiếc nào mua chiếc đó...kệ cha thiên hạ nghĩ gì. Người ta vẫn sản xuất những xe như super four, CB1100 ko thấy sao? Mẫu mã cũ rích...nhìn như 20 năm về trước...nhưng vẫn bán chạy vì vẫn có ng thích. Thử qua bao nhiêu xe (tạm được gọi là Siêu Moto như mấy ông nói láo ăn tiền hay gọi) rồi rốt cuộc vẫn chạy nhong nhong trên chiếc R6 đời 2008 nè. Do mình hết. Thích thì mua. Còn chạy theo cái mới thì nếu bạn phải "dành dụm" mới mua được xe thì ko nên chạy theo cuộc đua này.

10. quickshifter

quickshifter Bằng A1

Chơi theo phong trào thì chết theo phong trào thôi bạn ơi. Chơi cho mình thì "trường thọ" hơn nhiều :)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...