Và a đã cưới e - GTS 125ie

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi sweetman, 10/1/11.

1. phucab

phucab Bằng A2

xe đẹp và sang , em bị lỗi ah và 10tr cái bom xăng nhà sx sao ko khắc phục lỗi

2. themotor

themotor Bằng A2

Mình chạy được 7.900 km rồi này, bạn cho mình địa điểm đi mình đem xe ra cho xem. Mình chỉ cần bạn suy nghĩ lại trước khi nói thôi, xe nào cũng có cái xui mà.

3. hungpham85

hungpham85 Bằng A1

Vợ đẹp ... chúc bác hạnh phúc với em nó nha :p

4. minhtuongbh

minhtuongbh Bằng A2

y chan lời a nói.........................

5. longsupperbeo

longsupperbeo Bằng A1

Nhìn em nó cool quá... chúc bác hạnh phúc và có thêm nhiều em nữa

6. themotor

themotor Bằng A2

Làm piaggio bên sapa hay ở đâu, cho đi mình đến, xem có kêu như tàu ko.Nếu so với spacy nhật thì kêu hơn thật, mà xe ý có loại nào kêu nhỏ hơn xe Nhật.

7. quang7610

quang7610 Tập Lái

- Cốp trước thì tắt chìa khóa vẫn mở được ( trừ khi khóa cổ), do đó bạn không nên bỏ đồ giá trị vào cốp trước
    - Mở yên xe thì có nút bấm điện và nút cơ, bạn bên đấu dây lại để vô hiệu hóa nút cơ này.
    - Còn bơm xăng thì bị tình trạng lỗi là khi nóng máy sẽ không đề được (còn khi nổ máy thì chạy bình thường). Hy vọng xe bạn bị gặp lỗi này sớm trước khi hết bảo hành để được thay cái mới.
    - Bạn nhớ gắn thêm quạt phụ cho két nước.

8. Tu.GTS

Tu.GTS Tập Lái

kính gửi bác audi r8: em bái phục bác thật, em tưởng em vô duyên lắm rồi, không ngờ bây giờ mới thấy trình của bác hơn em nhiều quá!!! Thấy topic nào bác cũng mồi chài!
    Đi xe hư thì bình thường, đâu phải phân biệt sáng tối. Hư thì kêu ba gác chở về, hay xe ôm đẩy về chứ chẳng lẽ xe hư bữa tối thì mình tay không bợ nguyên cái cục sắt 150kg đó vê nhà ah?!? Như lời bác từng nói đấy có tiền mua tiên cũng được, chẳng lẽ có tiền mua con xe mà không có tiền chở nó về nhà khi bị hư sao???
    thân gửi chủ topic: mình xin lỗi vì đã làm loãn topic của bác. Mừng bác có con xe mới!!!

9. vuanhle

vuanhle Bằng A1

Chúc mừng bác có vợ mới nha

10. leekhoay

leekhoay Bằng A2

chúc mừng bác/ a mình cũg mới sắm chiếc này màu đỏ. nghe a audi r8 nói nghe rê quá mong bác và a của e ko bị lỗi này

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...