Lái xe an toàn về mấy bác BVDP !!! cùng bàn luận nha mọi ng :)

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi lx_luxury, 3/3/12.

1. Trường An

Trường An Bằng A4

Lực lượng Airsoft hã bạn:p.

2. lx_luxury

lx_luxury Bằng A2

2 cái mình tô đỏ thì sau khi xong chuyện mới thấy mấy ảnh xuất hiện =))

3. Little_Devil

Little_Devil Bằng A2

Thời gian nữa chắc mấy chú này ra bắt bão lun đó bạn. Hehe. Tại dạo này đi ngang mấy quận thấy mấy chú BVDP hay chạy mấy chiếc motor Lifan 125cc lun cơ. >"<

4. securityhp

securityhp Bằng A2

nếu nak hàng air soft thì mình ko dám mặc ra đường đâu bạn ơi hàng này nak hàng thật dc ,cấp đoàng hoàng đó SBC TP muk B-)

5. boykobitlove

boykobitlove Bằng A4

vậy ae nào tham gia sbc tp cũng được mặt áo giống pro trên và ra đường khỏi sợ ca hả ta thôi ngày mưi đăng kí với a minh tiến 1 vé luôn :))

6. batung7777

batung7777 Bằng A2

cho hỏi bạn làm cái gì mà VIP wa vậy??? Bên PA hay PC ? Sở dĩ mình nói vậy vì mình biết rõ như thế nào nên mới nói vậy. Nếu thực sự mình là VIP thì ko nên khoe nhé, chỉ có... mới làm vậy. Thân...

7. AirbrushErick

AirbrushErick Bằng A4

hình như topic có vẻ chém gió nhằm thì phải. hình ở trag đầu là các bô lảo của bảo vệ khu phố . đô thị này nọ. theo mình bít. chứ có phải dp đâu...dp củg là cở tuổi choai choai. làm ji dám lạm quyền zay. các bác chém nhằm rùi...

8. thanhnhan89

thanhnhan89 Bằng A2

haiz ...... za !!!! bác securityhp này nói chuyện từ đầu tới cuối thấy "dangerous" wa !!! các bợn carefully nhak !! :(
    SOS ........ help me !!!! công an đâu ........ =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

ngành này nak thuộc lực lượng ko có tên và chưa biết tên ,bạn thích thì alo mình ,mặc như mình trong hình thì cứ yên tâm ko thằng nào dám đụng ,kể cả cướp đến police :d

securityhp securityhp securityhp securityhp securityhp securityhp securityhp securityhp securityhp securityhp =====
    anninhhpanninhhpanninhhpanninhhpanninhhpanninhhpanninhhpanninhhpanninhhpanninhhpanninhhpanninhhp

bác ấy mặc áo chống đạn đế nhé Ứ có "BladeAir" được đâu !!! nhá

===== Bổ sung vào lúc 01:22 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 01:12 =====

? :(;;);):p:>B-):))>:)=))O:)=;

#78 thanhnhan89, 13/3/12
    Sửa lần cuối: 13/3/12
  9. Khoa Hamster

Khoa Hamster Bằng A4

Ha ha, dân phòng, bảo vệ khu phố, quản lí đô thị, công an phường, mình gặp là nẹt, đồn công an phường gần nhà cứ trưa trưa mình chạy ngang là nẹt cho sướng tai, 2 thì pô tăng tiếng kêu ít có nhỏ lắm, nguyên đám trong đồn đang ngũ khò khò lật đật chạy ra đứng ngó =))

10. securityhp

securityhp Bằng A2

keke ,bạn nói đúng đấy chỉ những người mới làm lên mới khoe ,nhưng xin lỗi bạn mình cũng nak mới nhưng mới nghỉ làm lên dám khoe ,mình nói vậy ko phải nak cố chấp hay bảo thủ đâu ,thấy topic loãng wa ,lên mún làm it sì căng cho ae chém cho không khí vui hơn 1 chut thôi :D

===== Bổ sung vào lúc 07:29 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 07:26 =====

bạn này lại nói đúng tập 2 rồi ,thôi dừng ở dậy nhé vào vấn đề chính nha ,ko chém gió nữa mất công gió to bay topic thì chết :D:))=)):p

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...