Wave Wave: độ, phụ tùng, kỹ thuật ( p2)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi beck_2111, 2/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. chaimakenboy

chaimakenboy Bằng A3

ốc

ốc zin trong hảng sẽ dc quét sơn màu vàng,xanh tuỳ hàng, vidu như ốc bi tháo ra vô nhiề lần thì lớp sơn sẽ tróc đi tức xe la sữa nhiều lần. ốc zin trong hảng có nhưng giá hơi mắc.
    bạn muốn mua thì ra tân thành bán ốc đảm bao zin, chiệu khó ngồi lụa đủ bộ thôi, ốc máy thi mua tịm đối diện, tên gì mình ko rõ. nhưng ốc sẽ ko có màu sơn n hư hảng nha :)):))
    <br />
    <br />
    <br />
    ok bạn honda là vặn vào thi nhieu gio nhieu xăng
    văn xã ra la it gio it xang

2. ahuy00000

ahuy00000 Bằng A4

[-o< có lầm ko trời.
    vặn ốc gió vào mà nhiều gió hả?
    xả ốc gió ra mà ít gió hả bạn? 8->

3. vie.nguyenquang

vie.nguyenquang Bằng A4

Công thức chuẩn khi xuất xưởng( riêng wave100 và Dr thui nhé, chỉ biết mỗi 2 loại này vì lúc trước mới có xe hay nghiên cứu, về sau ko cần nữa nên ko biết;))) là gió 1+3/4 vòng, ko fải ít gió ít xăng hay ít gió nhiều xăng mà là chĩnh cho lượng gió fù hợp với lượng xăng ( chế hoà khí mà) nếu lượng gió nhiều hơn xăng hoặc lượng gió ít hơn xăng thì xe đều hao hết, thợ kinh nghiệm thì chỉ cần nghe là biết, ngoài ra còn 1cách là kiểm tra đầu bugi: cũng đòi hỏi kinh nghiệm. Canh xăng thì ko đơn giản hướng dẫn là làm được. Ngoài ra hao xăng còn do nhiều yếu tố như Nồi, Võ xe, Xác xe cách điều khiển.... chứ ko riêng gì do cái BXC nên đè đầu nó kết tội thì cũng hơi bị oan ức.

#2383 vie.nguyenquang, 18/12/10
    Sửa lần cuối: 18/12/10
  4. chaimakenboy

chaimakenboy Bằng A3

bĩnh ang con

bạn ko tin co the thử mà. xiêt chac oc vao xem ga anti lớn ko bít liền

5. Ntduy93

Ntduy93 Bằng A2

mình cần hỏi mua 2 cái ốp dàn áo sau wave zx màu tím hoặc màu xanh cũa zx zjn cũg đc . ae byk sạp nào ngoài tân thành bán đồ nhựa có bán chỉ mình 1 cái ...
    yahoo : nh0ksuachua_y0m0st
    thank :D

6. chaimakenboy

chaimakenboy Bằng A3

zx

tịm ổng Hải chuyên đồnhưa5 đặc biệt có luôn đổ cũ, chiu khó hàn lai chút xiu ko thì lựa cái nao ko gay pát thí giá cung sê sít nhạ thôi.

7. dunggau113

dunggau113 Tập Lái

em có 1 chiếc wave giờ muốn đi kiểng như chiếc của kyo có đc không nhỉ, uốn pô dưới đít xe như thế dễ hay khó, hơi có đũ kô

8. baohuanbmt

baohuanbmt Bằng A4

2 cái dây trên bình e điện đấu dzô đâu anh Việt ơi có gì tl trên đây hoặc trên yh nhé.

9. chaimakenboy

chaimakenboy Bằng A3

uong po

khó nhưng có tièn là thợ sẽ chế dc hết, hơi đủ hay ko la do đi cổ pô to hay nhỏ, neu uống dài ra thi sẽ ko đủ hơi, khuyen nen di cô pô to ra. ma uống vay chay ko ngon dau nhin ngầu thôi, hơi lên cung nong dít chảy nhựa

10. oknhaem

oknhaem Tập Lái

e muốn dọn lại con loncin của mình mà chưa biết tính sao .e thik đầu + dè satria , yếm nice..nhưng còn 2 miếg ở bên hông vs mu rùa thì k biết chọn loại nào( đồ lô thui nha )..mấy thứ đó về gắn có cần chế cháo j k??giá cả từng món và địa chỉ mua ..e còn gà lắm mong đc chỉ bảo tận tình..thank all

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...