Wave Wave: độ, phụ tùng, kỹ thuật ( p2)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi beck_2111, 2/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. xecupi_bmt

xecupi_bmt Bằng A4

mình đã từng mua một bộ nồi nice gồm : dên nice, bộ số nice, quả tạ, lốc nồi nice, ambraya tay, với vài thứ linh tinh nữa. tuỳ vào giá từng món bạn mua... mình thấy bà chánh có bán mấy cái đó thì phải. mình mua lại từ 1 bạn trên biker có 1c8. còn mua mới hoặc đồ 2hand thì tầm 2c5 đến 3c5 là có hàng đó bạn

2. chaimakenboy

chaimakenboy Bằng A3

con tay

Bạn mua gì thì qua đây xem nè http://www.5giay.vn/showthread.php?t=2671543
    Mình mua ở bà chánh gần 2tr. mà giờ chưa chắc có hàng đâu. hàng mình nhờ thợ lựa kỹ bao đẹp.
    <br />
    <br />
    <br />
    kiem tra coi cây pô có ém hơi quá ko, nặng thì ép dên vì dên lêt tâm di ko đều nên rung máy. bạn có làm nồi thỉ kiem tra nồi lun

3. lethang808

lethang808 Bằng A4

thank mấy baqcs, bữa nào e post lên :D

4. dunggau113

dunggau113 Tập Lái

e có 1 con wave TQ ,e muốn làm lại chạy tầm 110->120 km/h .nhưng ko biết làm thế nào,mog ACE chỉ giúp e còn gà,làm thế nào đi êm máy chút nhé

5. chaimakenboy

chaimakenboy Bằng A3

tq

tq muon em khó lam, chi co zo do nhật, thái moi em và bên thoi, di dau long ống hút, den 110, binh xang fu 125. di 110-120 nhẹ re. them day tang ap, bugi zo

6. zendy00

zendy00 Bằng A2

Thanks Bro , nhưng hình như bán hết rồi mà O-o ???

7. dunggau113

dunggau113 Tập Lái

a ơi vậy cho em hỏi ,e đi bình xăng 125 đài loan,và dên đài loan lun được ko a,tại vì e là học sinh nên ko đũ chi phí để chơi đồ nhật,vậy bình xăng 125 và dên đài loan đi có tốt ko anh

8. Wave7013

Wave7013 Tập Lái

Sao lai ko len 100 chu xe em rsx zin chua do j da keo dc 95 roi

9. chindanco

chindanco Bằng A2

Các bạn cho mình hỏi thăm tí. Số là cái xe đi cũng hơn chục năm rồi giờ thì nó bị kêu cái bạc đạn dên. Nếu mà mình vô Head mua thì không biết hàng có bảo đảm không và nếu ở bên ngoài có bán thì giá cỡ bao nhiêu và nó hiệu gì, nó có chịu lực như trong xe zin hay không vậy và chổ nào chuyên bán về bạc đạn dên. Thank anh em nhiều

10. chaimakenboy

chaimakenboy Bằng A3

ok vay cung dc, di po fu 125 cho nhe nhang em ai. lam noi, cam nhe nhe la 110 xe nhe lam
    <br />
    <br />
    <br />
    ban dan skf la loai tot nhat hien nay, loai cua head ko the xoa sanh kip. bac danh den skf o chinh hang skf o cho tan thanh 160 ngan 1 cap

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...