Wave Wave: độ, phụ tùng, kỹ thuật ( p2)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi beck_2111, 2/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. koy.lonton

koy.lonton Bằng A4

xe của bạn hình như có chơi bên 30m bên đường rài xe lữa mà phải ko..và nói thêm lúc trước xe của bạn làm bài trái 110 cam 6.5 mà phải ko nói xe zin vô đối gì mà

2. koy.lonton

koy.lonton Bằng A4

bạn là bạn của quốc anh??????? nhớ có lần rũ chạy $$ xe zin

3. koy.lonton

koy.lonton Bằng A4

zậy bạn ko nhớ mình hả.. lúc trước bạn rũ mình chạy $$ xe zin đó bạn.. trái zin cam zin ko rớt đầu bình 110 đó bạn ;)) nhớ lại coi hay để mình kêu Quốc Anh lên đây chứng minh đều đó

4. koy.lonton

koy.lonton Bằng A4

zậy bạn ko nhớ mình là ai à :)):)) :)):)) thật ko nhớ hả..lúc trước bạn có rũ ai chạy $$ xe zin bên quận 6 ko hả :)):))

5. koy.lonton

koy.lonton Bằng A4

nói zới bạn nhiêu đó là bạn đã đủ hiểu rồi cần gì mà nói ngoài yahoo :).. xe zin của bạn mình biết... biết bạn nữa kìa.. sau này đừng có mà nói gì mà lớn giộng nha bạn

6. vkdnta

vkdnta Bằng A4

Xe zin gắn bình 125 thôi có độ máy gì đâu mà sắp NSD lại chi vậy bác @-)

7. pro_nguyen

pro_nguyen Tập Lái

không nhất thiết phải thay tay dầu khác;)bạn coi lại cái khoãn cách cũa cái dĩa với chân phuộc đi.bằng cách ngắm thẳng vô nó,xem có nghiên ngã gì ko?bình thường thì nó song song với nhau.dễ lém=D>trường hợp bị nghiên thì bạn chêm vô,chêm cho song song là được.(vì nhiều khi chân phuộc ko đều dẩn đến con heo với cái dĩa ko thẵng )mình đã từng bị như vậy ròi.dợt lên bờ xuống ruộng lun[-o<

8. dropadeck

dropadeck Bằng A2

Các bạn cho mình hỏi chíc wave X của mình gắn cặp mâm SONIC vô mình băn khoăn ko biết là phải lắp cùi của xe gì ngoài cùi zin sonic thì ok ? và nếu đi cùi zin của Sonic thì có thể lắp nhông loại nào dễ kiếm ko ? mong mọi người giúp đỡ

9. nguyentamphong

nguyentamphong Bằng A2

xe mình mới làm máy hum 27 tết roda xong xui hum 30 đem đo đón giao thừa và chạy dc 2 ngày thì nó bị kêu ngay bên lốc đề âm thanh kiu chạch chạch ko biết bị gì. xe dên lớn chich', 2 bạc :D mong ae tu van

10. dunggau113

dunggau113 Tập Lái

ae nào cho mình hỏi cái. xe mình đi pistong 110 cốt 4 ,xupap magic,cam 6.5 binh xang bong mai. ma sao chay dc tam 70 ->80 ah. xe mình là xe wave lifan .h mình muốn làm CXN. thi can làm những j nữa. xe lên 120km/h la dc rồi

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...