Xe bị Ra Khói nhiều, cả garenty

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi I Like It, 31/7/13.

1. I Like It

I Like It Tập Lái

Thay Bạc cách đây nữa năm, nay mau hết nhớt, mới thay nhớt xong Khói wa trời.
    Bay giờ phải làm sao.
    Nên thay Pistong + bạc + xoáy lòng lun không (lúc trước mua Bạc thay thôi khoảng <200k)
    Bay giờ mún làm hết lun là khoảng bao nhiêu. Và ở đâu nhận làm. Gò Vấp, Bình Thạnh
    Xe mình la Mio 2006

2. nguyenduykhanhq

nguyenduykhanhq Tập Lái

xe mình cách đây 1 tháng trước cùng từng bị như thế , kêu lụp bụp đồng thời ra khói nhiều mình cũng nghĩ xe yếu nên ra khói nhiều cũng đã thay nhớt xoáy nòng làm lại bố và chỉnh gảenty và gió thậm chí thay cả bình xăng con 110 trước chạy bình 100
    cuối cùng vẫn không hết ra khói nhiều
    và cuối cùng mình nghĩ đến dàn lửa mình thay IC và MOBIN vậy là hết ra khói nhé , nếu đầu bugi đen thì nên thay cái khác luôn nhé :)

bạn làm thử cách mình nêu nhé có thể sẽ hết ra khói nếu xe bạn bị giống mình

3. I Like It

I Like It Tập Lái

Xe hao nhớt là Bạc hở rồi mà bạn, Khói mù mịt
    Mobin, bugi mình thay rồi

4. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

Ra khói trắng là hở bạc rồi :)
    Ở Gò Vấp thì bạn có thể dến tiệm của nhà mình nhé : 117/7 Phan Văn Trị

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...